11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Kiên vứt ơi, tôi khuyên ông là không nên lắp ADSL của bọn Viettel :D Cái ADSL nhà tôi cứ khoảng 1 tháng rưỡi lại đèn link nháy liên tục báo hiệu đứt dây cáp :)). Mang. thì lởm :)) chỉ hơn được mỗi dial up :p:D

Bạn Trung ku 24/8 sẽ bay :( Sắp rồi nhỉ :(
Các bẹn ở NT đã có giấy báo nhập học chưa. Loạn hết cả lên, không hiểu đường nào mà lần :))

Kiên vứt lắp của FPT đi nó có ADSL 2+ rồi đấy, mà còn được khuyến mãi 500k
tha hồ cho ông down trong mấy tháng đầu:)>-

Lê Phan Hà đã viết:
tao đồng ý với thằng Sơn:)) :)) :))
mai thằng thồn đi rùi,chiều mai mưa gió j tao cũng phải sang chào nó,kô day dứt lắm...hì hì,quá tam 3 bận,.... :(
mày thông minh ,

Mai khối 10 đi tập trung đấy..anh em nào có hứng thú với 06-09 thì đến xem mặt..
Ai có ảnh Mai Phương Thúy(thi hoa hậu tiền phong) vứt em xem ảnh phát,càng rõ hàng họ càng tốt:D (kèm profile thì càng hay)

Đỗ Anh Tú đã viết:
Mai khối 10 đi tập trung đấy..anh em nào có hứng thú với 06-09 thì đến xem mặt..
Ai có ảnh Mai Phương Thúy(thi hoa hậu tiền phong) vứt em xem ảnh phát,càng rõ hàng họ càng tốt:D (kèm profile thì càng hay)
mai đi đá bóng chia tay Thồn đê!!!;) ;) cái chính là đá xong về trường ngồi.hehe. :p :p :p :)) :)) :))

Đào Huy Kiên đã viết:
Anh em ơi, tình hình là em đang xin lắp ADSL. Tình hình là lắp cái nào thì ngon FPT, VNN hay Viettel? Tiền lắp, tiền cước từng loại thế nào anh em giải đáp giùm;)

Kiên vứt lắp mạng của NUS đê :)), free tiền lắp, mạng thì ngon lắm ;), down up thoải mái, tốc độ thì khỏi chê :p :)) 4;5 mb/s là chuyện thường :)), em có lần lên đến 11mb/s đấy ;) :))

anyway, em recommend của fpt, bọn nó làm ngon mà dich vụ khá tốt, chất lượng khá ổn định :D, thix hợp để dùng cho gia đình :D, theo em nhớ thì nhà em đang dùng megasytle, thuê bao là 20k/thang, down/up thì la 50d/mb :D, nói chung mà bác chỉ dùng để học hoặc tìm hiểu thông tin thì tầm 70k-->100k/thang :D, còn nếu down nhiều những hàng illegal thì chẳng biêt thế nào đâu :)), chi tiết thì anh lên website của bọn (http://www.fpt.vn/Service/Adsl.asp) nó hoặc gọi điện hẳn cho bọn nó cung dc 7601060 ;)

Đỗ Anh Tú đã viết:
năm nào tao mày thằng Long thú cũng có cái trò này :)) năm nào cũng thất vọng ra về lol :))

Thấy ảnh Mai Phương Thúy mê luôn mỗi tội em ấy cao 1m79:((

tối đấy có cả oneal mà, mày vứt oneal đi đâu rồi hả Boa?
11h30 pm hôm nay tao đi party \:d/ kô biết party bên này nó ntn đây >:) Mấy hôm trc bọn học sinh nó chưa đến, mới chỉ có international thôi nên bthg, hôm nay bọn nó đến ầm ầm, loạn hết cả lên, nhiều con xinh phết >:) mỗi tội toàn cao hơn mình cái đầu :-j lol
Sáng nay đang ngủ thì thằng roomate nó đến, rồi liền sau là 2 thằng roomates nữa. Tao có 3 roomates, đều american cả :> share cái bathroom với phòng bên cạnh có 4 thằng Mỹ nữa :)) chả hiểu lúc 8 thằng cùng đau bụng thì ai đi ai đừng :))

mai em cũng cố nhoi mới đc, hôm nay học lect đến muộn, hết sách rồi :)) :))

Nhoi cái gì thế? Chả hiểu gì cả? :-??

Tối qua chất chơi đi tiễn Thồn từ 4h chiều đến 12 rưỡi. Sân bay đông thật, cũng may là Thồn được đi tắt vào check in sớm, không thì cứ gọi là 1 2h sáng mới được về đến nhà. :-s Thế là lớp mình đã có 6 nhân lên đường (nếu em đếm thiếu thì mọi người bỏ quá cho :D) Sắp có thêm Trung ku vào ngày mai rồi, rồi đội chuẩn bị sang Anh nữa. :-< Buồn quá, anh em cứ từng đôi chim bay đi như Juve thế này à? :(

Mà tao thấy cũng bóng sáng Juve lắm, đội bóng đi cả hàng phòng ngự làm hôm nay đá bóng anh em phải dùng đến 1 nửa là lính đánh thuê. Ông Hà lốn, ông Tùng con với ông Trung kt rất đẹp, đã thiếu người rồi mà suốt cả trận chả thấy mặt đâu. :( Cũng dễ hiểu thôi, ông Chít chọn giờ thích hợp lắm, 11h, giữa trưa luôn, nắng cháy gắt, không khí nóng bức ngột ngạt, chạy vài trước mà người như không còn 1 giọt nước, đi trên sân mà cứ ngỡ như ở trên mây, về đến nhà lăn lộn suôt mấy tiếng đồng hồ mà chả khép được cái mắt lại. :-s :-<

@ Kiên vứt: Tao dùng Viettel nè, từ hồi bọn nó sửa mạng xong dùng tốc độ thấy nhanh phết, down điếc toàn trên 200kb/s. b-)

:)) hixhix thấy ae đá bóng khổ quá :p :)), thế hôm nay đá với bọn nào, tỷ số ra sao :-/, đừng bảo là lại như hôm trc đấy :p, xấu hổ ly1 quá :((.

Thêm trung cu đi nữa à :D, đi đâu thế, chẳng báo em biêt j cả :D. Chúc bác đi dg thượng lộ bình an, học hành tấn tới :)), xưng đáng là con ngoan trò giỏi =)) :)) =))

@boa: đấu với mạng của em đê b-) :)) 4mb/s :))

hôm nay hỏi Sơn thì đội mình hòa 2-2..may wá...hì hì :p
tại chọn h đá 11h...cái h mà dek thể đi được luôn...:(
Trungkt thì lâu lắm rồi kô thấy mặt mũi đâu...lại đang...e nào..hì hì:x :x

hixhix, hòa 2-2 mà lại may quá :((, than ôi! thời oanh liệt nay còn đâuuu!!! 8-> :((

ở đấy em tưởng bọn nó kô đá bóng hóa ra đá điên mẹ luôn 8-} hôm trước đá thử mà kô ăn thua :(( bóng rổ còn đỡ vì mình toàn ném xa :))

Chào mọi ng, mình đến nơi rồi.
Mei ngủ như chết, lệch h mà!
Hôm đi, em xúc động quá cứ qua mỗi cửa thì 1 ít lại ở lại, khóc như mưa! Cảm ơn mọi ng đã đến với em trong nh h phút rất khó khăn với em!
Để em kể lại tí nhỉ:
Từ VN đi thì delay mất 1h thì phải.Đến Ger thì nó kiểm tra ghê lắm bắt cởi hết cả giầy tất ra, mình có cái bánh trưng rán thì nó gọi cả 1 đội ra ngửi xong rồi xét nghiệm chả biết là cái j, nên hỏi mình-mình trả lời là traditional Vietnamese food thế là cho đi (ko hiểu sao nó ko biết thì hỏi luôn nhỉ?).
Từ Ger to Lon thì ko cũng delay 1h luôn, sân bay nó đông quá chờ mãi ko dc cất cánh? à mà tìm chỗ tranfer cũng khó phết( đi tàu cũng mất 2ph) đến Lon thì về nhà ngủ, bây h dậy rồi, đang report thôi.
Chào mọi ng, chúc mọi ng sức khỏe,...!
BB

CHúc mừng cậu lâm thồn đến nơi an toàn :D, anh em cũng mừng và nhớ cậu lắm :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên