11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thế là mừng rồi.hixhix.bọn mày ở bên đó nhớ giữ gìn sức khỏe 0:)
tao hôm đấy đã quyết tâm đến tiễn mày thế mà sáng làm mấy việc mệt wá=>ngủ quên đến tận 5h kém :-s :( cho tao xin lỗi mày nhé Zim.lớp có 2 thằng đi Mỹ thì tao đều lỡ hẹn cả 2. :((
mấy hôm nay tao gặp,nói chuyện nhiều người,và thấy rằng con đường của tao khó khăn vất vả lắm...nhưng chắc chắn là phải cố gắng thôi...đây là con đường tao đã chọn :)
tao thấy từ bi h,a e toàn trưởng thành hết rùi,phải cố gắng tự tạo 1 chỗ để tồn tại...hì hì...;) tao thấy tiếc và nhớ những ngày còn là học sinh,...vui vãi..:x tao kết nhất là vụ tao với thằng +,trungkt bùng chơi bóng rổ bị gặp bác Hiệp,còn Zim thì tao với nó đếm kô hết,Zim nhẻy.hehe:)) :x
còn thằng THỒN sắp đi,lần này mưa gió tao cũng quyết tâm kô lỡ hẹn...:) hì hì

:)) hôm đấy đang chơi tự nhiên bác Hiệp ra đứng ở cột rổ làm anh em kô nói được câu nào :))

Nguyễn Hoàng Cộng đã viết:
:)) hôm đấy đang chơi tự nhiên bác Hiệp ra đứng ở cột rổ làm anh em kô nói được câu nào :))
ùh,hôm đấy tự nhiên thấy 1 ông mặc áo da,đội mũ đen,xách cặp đen đứng nhìn...tao cứ tưởng ông nào thấy a e mình đánh hay nên đứng xem=>đánh sung lắm,biểu diễn cứ gọi là....:)) :)) :))
đến lúc gặp bác HIỆP thì cứng họng...:)) :)) :))

hôm nay tao cũng cứng họng
nói chuyện với ex của mình mà như ko fai?

hôm nay tao cũng cứng họng
nghe chuyện tưởng như không phải của mình mà lại thành phải

Hà lốn nói xong câu này em cũng cứng họng chẳng biết nói j nữa :)) :)) =))

j thế? tao cũng sắp cứng họng luôn!
AE chiều t2 k6-7h đến nhà tao chơi nhé!

a e tịt ngòi hết rùi àh!:) :) thế thì tao bắt đầu nổ súng...:)>- :)) :))
h tao đã ngộ ra chân lí của thằng Lỳ rùi...tao đã áp dụng được tất cả lời dạy dỗ,kể chuyện của Sơn,Lỳ,Buôi,...:x :x :x :)) :)) :))

chú hà ngộ ra điều gì hay ho thế ? anh mong đợi chú kiếm được em xinh xinh về làm em dâu cho các đại gia:))

đọc bài bọn mày tao cũng cứng họng luôn :))
mai thồn đi rồi à? Chúc mày đi tốt lành, kô phải chờ ở sân bay hay thuê motel như tao :d sang đấy thì post cho a e yên tâm nhá :D >:D<

mà trungku đi chưa nhỉ?

Các anh ơi, em đã về sau 1 tuần lễ rong ruổi trên khắp nẻo đường của miền Đông Nam Bộ. :D Quê hương mình đẹp thật. :x Nam Bộ đang mùa mưa, khí hậu rất trong lành, mát mẻ, đặc biệt là Đà Lạt. Thằng Trung kông tử cứ phải cho lên đấy ở 1 tháng cho khí hậu rồi hoa quả bồi dưỡng cho, mịn màng ngay. :D :p

Zim ơi, + ơi, đợt chúng mày đi tao không đi tiễn được, tiếc quá. :( Thằng + thì hôm trước đã đến nhà ngủ rồi; còn thằng Zim, ngày nó ra sân bay thì mình đang trên Đà Lạt. Trên đấy vừa mưa vừa lạnh, tự dưng nhớ Zim kinh khủng. :( Gọi di động cho Sơn, cho Oneal, tưởng đang đi tiễn Zim thì nhờ chuyển máy anh em nhắn nhủ vài câu, ai dè... :(
Bây giờ vẫn chưa gặp Zim, nhưng tao vẫn luôn thầm mong mày bên đấy mạnh khỏe, học hành giỏi giang tấn tới, sang năm lại về anh em vui mày. :) Tao sẽ nhớ mãi cái đêm trên Cửa Lò, đêm chỉ có 2 đứa mình, Zim ạ. ;) :)>-

kinh vãi lúa
ông boa Lu d e o chịu được =))
nói như viết thư tình cho ng yêu ý =))
8-} kinh quá
mie mấy cái thằng từ nam ra chứ,lu quá

Anh em ơi, tình hình là em đang xin lắp ADSL. Tình hình là lắp cái nào thì ngon FPT, VNN hay Viettel? Tiền lắp, tiền cước từng loại thế nào anh em giải đáp giùm;)

tao đồng ý với thằng Sơn:)) :)) :))
mai thằng thồn đi rùi,chiều mai mưa gió j tao cũng phải sang chào nó,kô day dứt lắm...hì hì,quá tam 3 bận,.... :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên