11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thế có hôm nào về nhà thằng Thồn ngủ đc ko ???
mai tao đi khoang xanh ,ko đi tiễn anh + đc rồi >.< :(
hôm qua ở nhà thằng + đánh tá lả tao thấy tao đánh 3 ng` vẫn điên lắm ,toàn bắt móm với ù :D

Chúng mày cứ cẩn thận, các cụ ta có câu: Cờ bạc là bác thằng bần đấy. Cứ nhìn gương Trung kt đi, sạch váy mình, mượn cả váy người mà cũng đã trả được đâu? Không biết giờ này anh có cởi truồng mặc quần bò mà bơm 260 cái lốp xe không?

"cởi truồng mặc quần bò" là như thế nào hả thằng boa kia ?!?! =))

sáng nay xin lỗi a e, tao kô đi đá bóng để a e phải vất vả thế kia :D
@Sa Đì: còn tôi sắp đi nữa sa đì ơiiiiiiii

hôm nay 3/4 bàn thua là lỗi thủ môn,mà thủ môn Trung ctu thực ra là bất đắc dĩ thôi nên phải kiểm điểm thằng thủ môn xịn kô chịu đi làm anh em khổ..thằng zim đâu xin lỗi đi

Bố ông Zim làm anh em phải khổ lên khổ xuống ở cái chỗ thủ môn:
Bàn 1, Trung ctu để bóng lọt háng vào gôn.
Bàn 2, Trung ctu phá bóng vào chân nó để nó thuận lợi sút vỡ gôn.
Bàn 3, Kiên vứt để bóng phát từ tận gôn bên kia đập đất bay qua đầu vào.
Bàn 4, tình huống 4 thằng bên nó và 1 thằng Kiên vứt giáp mặt, thằng cầm bóng chả cần chuyền cũng sút tung lưới. :-< :(

Chiều nay em đi, mọi người ở lại vui vẻ lành mạnh, anh em đá bóng hăng say, cố gắng phục thù. :)>- Em mong ngày về sẽ gặp đội mình trong niềm vui chiến thắng. ;) :D

khổ thế :p uh tao xin lỗi tất thảy a e, xin lỗi thằng chít vì làm nó xấu hổ với gf (nó bảo thế). khổ thân Trung kt, bọn mày thấy essien bắt gôn bao giờ chưa mà lại bắt trung kt về bắt thế.

mai + thế nào đấy? 8h ở nhà mày hay ở trường ý nhỉ :-?

Phạm Thanh Sơn đã viết:
tình hình thăm quan lần này các bạn nữ thể hiện ít quá , đặc biệt lần này tao thấy nhớ Mai Anh kinh khủng , Mai Anh ơi ... thiếu một người để trêu , một người con gái bạo dạn xông pha , mất hẳn đi một niềm vui :(

tắm biển cũng là một phạm trù chúng ta nên nhắc đến , nước biển ko đến nỗi bẩn , thi thoảng có vài cọng rau làm tao sợ hết hồn không biết thủy quái phương nào ... hix ... đặc biệt dưới nước biển chúng ta đã có một trận thủy chiến vô tiền thoáng hậu . Mọi người chia làm 2 phe , bà tuyền với tâm béo mỗi người một phe đứng ở 2 đầu làm " gôn " . Chơi như bóng rổ chỉ khác mỗi tội 2 rổ ở đây là tâm béo và bà tuyền . Khác ở đặc điểm này cũng có nghĩa chúng ta ko được chứng kiến những pha lên rổ , úp rổ hay ale úp thường thấy mà thay vào đó liên tục là những pha ném cổ chai - 3 điểm của 2 bên ( úp rổ thì vỡ mẹ mẹt con nhà người ta :)) ) . Các " cái " rổ " phải tập trung cật lực , cao độ bởi nếu đỡ trượt bóng thì điểm sẽ không được ghi . Bóng rổ bt bóng phải tìm người , nhg bóng rổ dưới biển của xứ sở loài hoa tới bến ko những phải ném chính xác mà còn " rổ " còn phải bắt được bóng :)) ... nghe hơi kì nhưng thực sự trận đấu này đã để lại ấn tượng tốt cho những người chơi và khán giả 4 phương 8 hướng , nhất là trong lúc chơi có những đợt sóng vỗ rì rào làm cho không khí thêm phần sôi nổi . Mặc dù mới ra mắt trận đầu tiên và luật có phần chưa chặt chẽ thi thoảng gây ra xung đột giữa 2 bên nhưng hứa hẹn đấy sẽ là một môn thể thao phát triển trong tương lai trên đất nước xứ sở loài hoa tới bến .

trong chuyến đi Vinh tối hôm kia , tao đã tận mắt thấy Văn Quyến , không phải cái tên xa lạ đối với những người yêu mến túc cầu . Văn Quyến ngồi đó , trên spacy trắng bên cạnh là SHi , trên SHi là Huy Hoàng : cũng là một cầu thủ nổi tiếng khác của làng túc cầu Việt Nam . Với khuôn mặt trẻ con , ngôi giữa bẹt xinh xắn , tao nhìn mà xót thương cho một tài năng của bóng đá Việt Nam ... phải chi anh đừng bán độ , thì đâu đến nỗi ... Nếu cách đây một năm mà tao thấy anh Quyến , tao chắc chạy lại gần anh , giơ áo ra cho anh kí , chữ ký của một ngôi sao ... à mà mẹ cha ơi , ký xong nó bán độ thì hóa ra tao xin phải chữ ký của một thằng bán nước cầu vinh à ? không được , không xin là đúng :)) . Được cái biết VQ và HH đứng đấy bọn tao biết được mình đã vào đúng chỗ ăn chơi của dân sành địu xứ Vinh hehe đùa thôi chứ nó cũng chỉ là một quán cafe ko ồn ào kém phần sôi động , bọn tao đi dạo còn khám phá ra một bar nằm tầng 4 nhìn thẳng ra quảng trường tên Lan nhg tiếc không có thời gian vào khám phá , ko thì biết đâu bắt được một động Lắc ... phone 113 lập công rạng rỡ :))

thức ăn ở đây cũng bình thường . mọi lần tao nhìn cua là không ăn , nhưng được sự chỉ bảo tận tình của bè bạn , tao đã biết cách ăn cua :D

Vui nhất ... đối với tao là tao , buôi , lỳ nói chuyện trên chuyến tàu NA2 nóng như hỏa diệm sơn trong đêm trở về đất thủ đô từ thiên đường cửa lò :D . tao nghĩ anh em hiểu nhau , ko ai vướng mắc trách cứ , tao thì tao thực sự cảm thấy nhẹ nhõm , nhẽ nhõm sao thì buôi biết rồi . Đối với tao thế là đủ , tao sợ mất bạn bè , nhất là một người như buôi hehe .

last words , tao thấy thực sự tiếc nếu tao không đi cửa lò với lớp . thanks trungkt , nhờ mày mà mấy phút cuối tao made up my mind , thật sáng suốt .
thanks for all the time we had together , my best friends :X :D
Hic,đọc mấy trang toàn các bác viết,đau lòng quá,hichic,trong lúc mọi người đang ở Cửa Lò thì chúa mới biết em đang sống hay chết?ôi đọc xong muốn khóc quá.Con gái lớp mình thì đâu hết rồi còn em thì chưa nối mạng đc đâu ạ,thoi thóp sống chờ đến tháng 9 vậy,hic

thôi xong sáng mai tao kô đi tiễn + đc rồi + ơi :(( gọi điện vậy :D chúc lên đường may mắn, thượng lộ bình an, sang đấy ổn định tình hình chờ tao sang ;;)

tao cũng phải co' việc phải đi với mẹ!!!hixhix:(( :(( kô đi tiễn nó được
đã định gọi chào nó 1 câu thế mà quên mất.huhu:-s :((
h thấy nhớ nó quá.huhu.thôi,chúc mày lên đường may mắn.cố gắng...tao cũng sẽ cố gắng...về sau mày thành tỷ phú rùi thì nhớ xây cái biệt thự to to 1 chút,để tao còn chém nhiệt tình:x :)
lên đường may mắn nhé + :-h

Chỉnh sửa lần cuối:
sáng nay đi tiễn chú + , tao bắt đầu thấy thế nào ý , rồi sẽ có một lúc mà lớp mình sẽ chỉ có buôi chít trungkt boa oneal là những đứa hay chơi mà tao còn gặp lại , tao thấy buồn và tâm trạng ... cuộc sống bắt đầu tấp nập hơn sẽ ít có thời gian hàn huyên tâm sự , ai sẽ lo việc của người ấy :( ... rồi sẽ còn ai bên tao những lúc tao buồn , những lúc tao khó khăn ? ...

Tao về cũng thấy buồn thật. lại còn lên muộn nữa chứ?
Giờ nghĩ lại thấy nhớ mày quá + à!
Hôm tao đi ko biết có đc đông đủ như hôm nay ko?
chả mấy mà đi hết?

giờ này chắc + đang bay trên trời :D

@cả lớp: tình hình là thứ 3 tới, 15/8, vào lúc 7:10pm tao sẽ ra đi theo + tìm đường cứu nước, kính mời a e đi ra sân bay với tao, ai đi được ra sân bay với tao thì 3h30 chiều tập trung ở nhà tao nhá:
add: 46 Ngô Sĩ Liên, Đống Đa, Hà Nội
tel: (844) 8230827
a e nhớ đừng đến muộn, 4h ô tô lăn bánh rồi nên cố đến sớm sớm nhớ >:D< :X và yên tâm, bao giờ tao đi vào phòng chờ thì bố mẹ tao cũng về luôn, nên 7h là về nhà rồi :D

lai thêm zim đi nữa rồi à, vừa mừng :D vừa tủi nhỉ :(, lớp mình bây h đúng là mỗi đứa một nơi rồi :((, nhưng mà tất cả phải cùng cố gắng nhé ;), và zim này, mày là thằng thứ 2 sang Mỹ rồi đấy, cố gắng mà học hành cho tốt nhé :D, tao sẽ sang nhg mà chắc là học master cơ :)) :p, sinh hoạt ăn uông điều độ vào :D ;), đừng như tao bên này thì khổ lắm :( :p, toàn ăn mỳ gói thôi :((, chúc mày đi đg thượng lộ bình an, nhanh chóng ổn định trong cs mới ;) :)>- và mày vẫn còn nhớ cái này chứ " TAECM " :D :> ;)

Mọi người ơi, thứ 2 này em bắt đầu học rồi :D, sau mấy tháng trời chờ đợi cuối cùng giây phút đấy đã đến :D, con dg chinh phục đỉnh cao của em sắp bắt đầu rồi :> , mặc dù rất là khó khăn và vât vả nhưng như signature của em ý :p, ko có việc j là ko làm đc cả ;). Em có thể là đứa bắt đầu học sớm nhất trong lớp mình đấy :p, vinh dự quá :p :)) :)), lần đấu tiên :)) :))

ava đấy thì sao :-/ :D, đâu có tội tình j đâu :-/ :p

Phạm Thanh Sơn đã viết:
sáng nay đi tiễn chú + , tao bắt đầu thấy thế nào ý , rồi sẽ có một lúc mà lớp mình sẽ chỉ có buôi chít trungkt boa oneal là những đứa hay chơi mà tao còn gặp lại , tao thấy buồn và tâm trạng ... cuộc sống bắt đầu tấp nập hơn sẽ ít có thời gian hàn huyên tâm sự , ai sẽ lo việc của người ấy :( ... rồi sẽ còn ai bên tao những lúc tao buồn , những lúc tao khó khăn ? ...
Còn đầy :))

Chỉnh sửa lần cuối:
ava và title ở dưới thể hiện hoài niệm về quá khứ rồi , quyết tâm hướng về tương lai thì thay đê :D đấy là em nghĩ thế thôi

Phạm Thanh Sơn đã viết:
cuộc sống bắt đầu tấp nập hơn sẽ ít có thời gian hàn huyên tâm sự , ai sẽ lo việc của người ấy :( ... rồi sẽ còn ai bên tao những lúc tao buồn , những lúc tao khó khăn ? ...

thiếu j ,n~ lúc thế mày cứ ra nhà ga mà đứng ,lại chả cả trăm thằng ở bên mày :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Phạm Thanh Sơn đã viết:
ava và title ở dưới thể hiện hoài niệm về quá khứ rồi , quyết tâm hướng về tương lai thì thay đê :D đấy là em nghĩ thế thôi

Ah, nhưng mà phải có quá khứ như thế thì mới có hiện tại ntn và tương lai để hướng tới chứ :p :D, phải ko sơn ;) và... :p :D

----------

Phạm Thanh Sơn đã viết:
sady quyết tâm thì thay ava đê ^^

Vì nhiều ng có ý kiến quá nên em phải thay ava :D, mặc dù em vẫn nghĩ là để thế ko làm sao cả :)) :)) :p

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên