11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
có ai thèm nhớ đến tao ở nhà với thầy u mất 4 ngày vui vẻ kô :((

mai mọi người 6h tối tập trung ở trường đi ăn đưa tiễn tao nhé ;)

sáng thứ 7 8h sáng ai đi tiễn tao kô :D 11h30 tao bay :D

----------

Lê Phan Hà đã viết:
thằng Sơn quẩy thế???:)) ;;)
Tùng béo xứng đáng là thủ môn xuất sắc nhất đội.nó ủ mưu...ra xây thêm 1 cái cột gôn bên cạnh..:)) thế cơ mà!thế này nè: -----^-----^------^ :x :))
thâm vl...bố ông Tùng béo
ôi nghĩ đến cảnh tùng béo lụi hụi đắp thêm cột gôn tao kô nhịn được cười :))

:)) mày khỏi lo + ạ,anh em ko ai biết quá trình diễn ra,chỉ thấy lúc sắp bị đối phương phản công thì ông Tùng béo chạy mie ra ngoài gôn.Gọi mãi nó mới lạch bạch đi về,chả hiểu sao thấy mọc mie thêm cái cột dọc nữa :)) sáng bừng.
Bọn tao nhớ mày lắm + à,mày ko đi cùng để xem Trung kt đánh tá lả,hổ báo lắm,sau 3 đêm nghiền ngẫm nó ngộ ra được rất nhiều điều đấy :))

Trung ct sau bao thăng trầm của nghiệp võ học,à nhầm tá lả học,sau khi qua tay bao ng thầy,..cuối cùng cũng biết đánh rồi :))

MAI ĐI CHƠI XONG AI VỀ NHÀ TAO NGỦ LUÔN ĐƯỢC KÔ :D

Chỉnh sửa lần cuối:
mẹ ơi, thấy vui vẻ quá :(( :(( nhg ít ra cũng đc an ủi là tên mình cũng đc nhắc đến trong đoạn "..theo tao nghĩ sẽ là sự bổ sung xứng đáng cho những Khoa Đức Sa Đì hay + .." :p :(( :((, mẹ ơi, mọi người đi vui vẻ quá :( :p, em cũng muốn đi :(. Ae tổ chức lại đi, lần này ko phải là HL nữa mà là ở Marina bay, ở đấy cũng có những bãi cát rất thơ mộng và đẹp, phía bên này thì là 1 cánh rừng bạt ngàn :D với 1 sân bóng to đùng ở chính giữa, và đường bờ biển rất dài, đệp và romantic ( rất thix hợp cho đôi đi buổi tối :p :D); phía bên kia thì là trung tâm đô thị của Singapore với những Fullerton (ksan 6 stars duy nhất ở SG :p :D ), và the Mirion (con sư tử phun nước, biểu tượng của Sing ), và Suntec city ( trung tâm tài chính lớn nhất SG :)) :D ) rồi rât nhiều rât nhiều tòa nhà trụ sở của các công ty lớn khác :D, chúng ta có thể đứng bên này vịnh nhìn sang bên kia, trông rất hoành tráng :D. Buổi tối thì có bắn pháo hoa, phải nó là fantastic :D, em ko thể tưởng tượng đc là nó hay như thế :p :D, để lúc nào đấy em send cho đoạn phim em quay :p :D. Đấy nói chung là rất nhiều thứ, rất đẹp :p, ae làm chuyến nữa sang đây đi :p :)) :))

report from sadi from SG :)), vừa ngủ dậy ae ạ, bây h đi ăn mỳ tôm đây, cho cả breakfast và lunch luôn :D :)) :))

ê,sao ko thấy chị em phụ nữ lên report j cả thế ? :-/, nhạt nhòa thế à, lên tiếng đi chứ :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Chỗ anh SaĐi có vẻ ấn tượng đấy. Nhưng chắc khó đấy!
Nhớ mấy hôm chơi vui vãi đái, tao thấy Trungkt đánh hay mà chỉ có lúc hơi điên thôi. Cả Sơn nữa nhận hết ng này đến ng khác làm sư phụ xong rồi đến lúc đánh thật thì chả giống thầy nào hết?
Tùng béo thì thua cay hay sao mà còn tay bo với Trungkt?

tao đầu tiên nhận Lâm làm sư phụ , xong đến Buôi cuối cùng là Lỳ nhưng lúc phò tá thì hay thôi , đến lúc ra trận thực sự thì toàn móm với bét :))

199 trang rồi \:D/
tao đang cười lăn tưởng tượng cảnh tungbeo hì hụi lúi cúi đắp thêm cột gôn rồi lúc a e định sút thì đứng hết cả lại mặt nghệt ra kô biết sút vào gôn nào :)) :)) :))
@+: đến nhà mày tập trung để đi à? để tao đi, xong tao còn mang cái xách tay của tao đi nhét thử vào cái thử của sân bay xem nó có vừa size kô. Tao đang sợ của tao nó to hơn tiêu chuẩn :-??
@+ và Trungku: tối này tao kô đi đc :D sinh nhật má mì rồi :D + thì còn gặp chứ trungku thì chả biết từ giờ đến lúc mày đi có gặp nữa kô :D chúc mày vạn sự như ý, học hành tấn tới, mày học IT à? thế thì chúc mày đánh bật thằng Lugia (Việt Anh) vừa đc MIT nhận ý b-) .... giữ sức khỏe, nhớ lập đại bản doanh bên đấy, tao với + lập bên Mỹ, thồn, linh đen với tùng con lập cái bên Anh, hà béo làm phát bên Úc, sa đì bên Sing, Vịtgiời với KĐức bên Pháp (KD đi Pháp đúng kô) để rồi đến hè a e làm quả world trip (như europe trip ý >:))

Phạm Thanh Sơn đã viết:
tao đầu tiên nhận Lâm làm sư phụ , xong đến Buôi cuối cùng là Lỳ nhưng lúc phò tá thì hay thôi , đến lúc ra trận thực sự thì toàn móm với bét :))
tại xới của mày có Chít 810i thì thua cũng đành chấp nhận.:))
mie cái thằng toàn tay kô bắt giặc,chả mang ví sang mà về thì cứ gọi là......:)) ;;)
Tùng béo dạo này cũng lên trình rồi,trên tàu mới bị ù đền có 1 ván mà đến khách sạn táng vào mặt tao toàn thứ khó nuốt...:-s chắc như bắp......:(( /:)

uh, thằng Chít nghĩ gì mà kinh thế? Tao lúc nào cũng cho ăn mà còn cho tao phát ù đền nữa. Tính lâu phát buồn ngủ

Chuyến đi Cửa Lò này đã chứng tỏ:với những cá nhân xuất sắc,tạo nên 1 tập thể xuất sắc,thì dù ở những chỗ rất nhạt,tiếng cười vẫn có thể vang lên=D> =D> =D> .Tao chỉ khen gọi Cửa Lò với nước biển ko bẩn lắm:| ,còn anh em Lý 1 mới thực sự tạo nên chuyến đi;;) .

Vấn đề bức thiết đề ra,là chúng ta cần lập ngay 1 club tá lả,vì 2 lý do lớn là:
1/Sau quá trình tôi luyện,trình độ của các người chơi đã nâng lên 1 tầm cao mới,và giờ mỗi người đã có cho mình 1 phong cách.Chiến thắng giờ đây ko còn được quyết định bằng trình độ,mà chỉ có thể bằng bản lĩnh,chiến thuật và ... vận may.
2/Tao chưa nghe thấy ở đâu thành lập 1 club tá lả cả.

Nhân tiện,có thằng nào giỏi TA,cho tao biết từ BẢN LĨNH trong TA là gì ???

Tối nay tao phải đi học ACET rồi,ko thể đi với anh em được.Thằng + thứ 7 này đi hả.Nếu vào buổi sáng như thế thì tao tiễn được đấy.

Chỉnh sửa lần cuối:
Sáng mai 8h sân Vạn Phúc đá với tuyển trường nhé. Tao vẫn chưa tưởng tượng ra hàng hậu vệ mới của đội mình sẽ làm ăn như thế nào thế mà thằng Chít đã bảo đá tiền sân rồi.

Chúng mày cứ cẩn thận, các cụ ta có câu: Cờ bạc là bác thằng bần đấy. :-$ :p :-s Cứ nhìn gương Trung kt đi, sạch váy mình, mượn cả váy người mà cũng đã trả được đâu? :)) Không biết giờ này anh có cởi truồng mặc quần bò mà bơm 260 cái lốp xe không? :))

Tao biết tại sao tao đá hay trận cuối rồi bọn mày ạ. :D Đó chính là nhờ con si lip có cửa trước của Hà lốn, nó bọc bên ngoài con quần bơi có cửa sau của tao. 2 quần 2 cửa trước sau luôn đóng mở rất linh hoạt đã tạo những bước chạy thần tốc, những cú soạc, cú chặt chém chính xác đến từng mm. b-) :p
Rất cảm ơn anh Hà. :x

mẹ, kinh quá :)) :)), nghe như lìn :)) :)), tình hình đã có ai sắp đi rồi nhỉ :-?, + à ? thứ 7 này đi à? em ko đi tiễn anh đc :(, chắc chỉ chúc anh lên đường may mắn, mạnh khỏe thôi, sang đấy thì hãy giữ mình :D, đừng để những điều j hối tiếc xảy ra :p :)) ;) .

Còn ai đi nữa ko nhỉ? :-/ để em chúc tiếp nào :D :p

Đào Huy Kiên đã viết:
Sáng mai 8h sân Vạn Phúc đá với tuyển trường nhé. Tao vẫn chưa tưởng tượng ra hàng hậu vệ mới của đội mình sẽ làm ăn như thế nào thế mà thằng Chít đã bảo đá tiền sân rồi.

Hàng hậu vệ ntn thế ? ai đá thay em, libero Sadi :)), ai thay KDuc đấy :-/ :-? :)), hình như còn thằng + đúng ko? thế thì đá 1-3-2 đi :)), tấn công cả đội đi :)) sẽ ghi đc rất nhiều bàn ;), nhg cũng sẽ thủng lưới rất nhiều :)) :)), mà đá với tuyển trg à :-?, thế thì chắc là mình thắng ( hoặc thua :)) ) với tỷ số 10-9 rồi :)) :))

Tao xin lỗi mọi ng vì ngủ quên mẹ nó mất, đến thì đã sắp xong trận rồi.
Hi vọng lần sau sẽ khác mà tao chắc chắn thế luôn!

@Buôi: theo tao bản lĩnh cũng là spirit luôn... ý kiến của mày hay lắm nhưng tập hợp CLB này sớm nhé tao phải tham gia với chứ!

To everyone: cố thu xếp 21/8 đi đến nhà tao nhé (p302 c4 giảng võ) để ăn rồi tiễn tao luôn (11h30 tối ) tao bay mà! Thời gian đến thì tùy, ai thích đến lúc nào thì đến nhé!

Chỉnh sửa lần cuối:
thua xừ 0-4 rồi , mhm , 11h30 tối à :-? tao không biết có đi được không

Sa đì ơi, có em cũng sắp chuẩn bị đi rồi nè, đi xa lắm, cuốc bộ không hiểu cả đời có đến được nơi không. :D :)>- :p

Lớp mình đá thua 4-0, lỗi là do tao không thi đấu nhiệt tình. :| Thành thật xin lỗi anh em trong đội bóng. :( Từ những trận sau tao sẽ cố gắng hơn nữa để lấy lại sự nhiệt tình từ Cửa Lò.
Trận nào cũng sẽ vì anh em, vì những tấm vé Megastar. :)>- :)

ko phải! 11h30 là tao bay thôi. Còn đi từ nhà thì chắc là 8h30, sớm mà!

Lớp mình đá thua ah,phò thế,thế anh Hà@ có đi ko,anh Trung essien thì sao??
Thằng Trung ct đánh tá lả nhạt lắm,hơi tí thì ù đền,cho mày ra ngồi 1 chỗ tập chia bài với tập bốc thì hơn.Ông Sơn thì toàn thấy móm,rồi thay Trung ct vào ù đền :)) chết cười với xới đấy..
@ Zim: mày về sớm làm anh em thất vọng quá,ngày hôm sau vui vãi hàng.À,hay là tại thằng Zim về nên vui nhỉ.Dễ thế lắm.Zim về thằng béo ko phải sợ ngáo ộp nữa,tha hồ tung hoành :))

tình hình a e đá đấm thế nào thế :-?, sao lại thua đến 4-0 dc 8-}, trời ạ, xấu hổ quá đi :p, nếu có em thì t.hình đâu đến nỗi bi thảm như thế :p :)), chắc thua tấm 4-3 :)) :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên