11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Cả lớp đi chơi mà lại phải ngồi nhà với con emX( .Mấy ngày đó bác TA nhớ cập nhật thông tin về cả lớp liên tục nhé em sẽ onl 24/24. Nhất định mấy hôm đó phải gửi con em sang nhà ông bà rồi đi chơi mới được cứ ở nhà mãi thế này đến khủng hoảng tinh thần mất:confused: :-& .Vẫn đang phải chờ đợi trong lo lắng:(
Mà cái Hao này không cho ký quá 8 dòng hả mọi người. Có cách nào post được một đoạn dài quá 8 dòng không??:-?

Mưa to quá, sáng mai mà mưa thế này, mọi người vẫn đi chứ hả:-??

tình hình mưa to gió lớn kô ngăn cản đc bước chân a e, mai vẫn đi nhá!
ai định kô đi thì xem tấm gương này này :

ha lo^'n: tao chua co quan boi, dinh di mua thi mua
zim: sip cung dc roi
ha lo^'n: thoi ko thi` quan' khan
ha lo^'n: khi nao` xuong' nuoc roi`
ha lo^'n: thi` lay' khan
ha lo^'n: buoc dau`, che mua
ha lo^'n: sang fet

mọi người nhớ đi đông đủ nhá, ai bố mẹ bảo mưa kô cho đi thì bảo là hủy vụ đi ra đảo rồi, kô lênh đênh đón bão trên biển nữa đâu bố mẹ đừng lo. Bác Hiệp vẫn còn cho đi thì tức là bão này muỗi rồi >:) okie ;)

Tin bão ngày hôm nay
TIN BÃO KHẨN CẤP (CƠN BÃO SỐ 3)
Hồi 16 giờ chiều nay(3/8), vị trí trung tâm bão ở vào khoảng 21,1 độ vĩ bắc; 111,8 độ kinh đông, cách bờ biển Quảng Ninh - Hải Phòng khoảng 440 km về phía đông.

Sức gió mạnh nhất ở vùng gần tâm bão mạnh cấp 12 (tức là từ 118 đến 133 km một giờ), giật trên cấp 12.

Dự báo trong 24 giờ tới, bão số 3 di chuyển theo hướng giữa tây tây bắc và tây bắc, mỗi giờ đi được từ 10 đến 15 km. Như vậy, đêm nay, bão số 3 sẽ đổ bộ vào phía bắc bán đảo Lôi Châu (Trung Quốc) và ảnh hưởng trực tiếp đến các tỉnh ven biển Quảng Ninh - Hải Phòng.

Trong 24 đến 48 giờ tới, bão số 3 tiếp tục di chuyển theo hướng giữa tây và tây tây bắc, mỗi giờ đi được khoảng 10 km và đi sâu vào đất liền thuộc địa phận tỉnh Quảng Tây (Trung Quốc).

Do ảnh hưởng của bão, tối nay, khu vực tây bắc của Bắc Biển Đông có gió xoáy mạnh cấp 9, cấp 10, vùng gần tâm bão cấp 11, cấp 12, giật trên cấp 12. Ở phía bắc Vịnh Bắc Bộ gió sẽ mạnh dần lên cấp 6, cấp 7, sau tăng lên cấp 8, cấp 9. Biển động rất mạnh. Vùng ven biển các tỉnh Quảng Ninh - Hải Phòng gần sáng và ngày mai gió sẽ mạnh dần lên cấp 6, cấp 7. Bắc Bộ và Thanh Hóa có mưa, mưa vừa, riêng khu Đông bắc và vùng núi phía bắc mưa to, có nơi mưa rất to. Cần đề phòng lũ quét và sạt lở đất.

Từ ngày 03/08/2006 đến ngày 12/08/2006

CÁC KHU VỰC TRÊN PHẠM VI CẢ NƯỚC

PHÂN TÍCH

Trong bốn, năm ngày tới các tỉnh miền Bắc tiếp tục chịu ảnh hưởng của dải hội tụ nhiệt đới có trục đi qua Bắc Trung Bộ nối với cơn bão số 3 có xu hướng nâng trục dần lên phía bắc sẽ hoạt động mạnh vào thời kỳ ngày 4 đến ngày 6 và ảnh hưởng đến thời tiết Bắc Bộ và bắc Trung Bộ thời kỳ này. Sau đó dải hội tụ nhiệt đới sẽ suy yếu và mờ dần.
Nam Bộ và Tây Nguyên bốn, năm ngày đầu tiếp tục chịu ảnh hưởng của đới gió tây nam có cường độ mạnh, sau sẽ hoạt động yếu dần.

Tin phát lúc 17h 30'

Còn đây là tin ngày mai
Lớp Lý 0306 Ams anh hùng đương đầu với cơn bão số 3. Và theo tin mới nhận được, vào trưa nay (4/8) khi lớp Lý vừa đặt chân lên Hạ Long thì cơn bão phụt tắt:)>-

Source: http://www.nchmf.gov.vn/Vn/Index1.asp?file=TBTTNguyhiem0.htm&fld=BANTINDB/TBNguyhiem&ad=0
http://www.nchmf.gov.vn/Vn/Index1.asp?file=kt5ngayc.htm&fld=BANTINDB/KT5NGAY&ad=0

Chỉnh sửa lần cuối:
=)) Hà lốn sáng thế =))

Cả bác Tùng Anh nữa =))

Đi đi đi đi đi đi đi đi đi đi đi đi :D

Đặng Sơn Tùng đã viết:
ông xa đì điieen rồi.....:p
k được đi với anh em có khác =))
thôi 3 hôm tới lên mạng tích cực vào
em post tình hình lớp cho:))
ở bên kia ĐTTxuan sao rồi

haha, con đấy chán rồi, có nhiều em khác ưng lắm :p :D :)), hình như tình hình là mai ko đi dc hả :(, khổ mọi người quá :(, đã chuẩn bị như thế rồi :-s, thôi thế cũng đúng, the mới công bằng chứ :)) :)), em ko đi đc thì moi người cũng ko đc đi :)) :))

con đấy chán rồi ? nói như thể sady nếm hết mùi của em í rồi é :))

ko đi đc vào thứ 6 thôi ,thứ 7 lại chiến đấu tiếp mà :))

Mong là ko có phụ huynh nào cản anh em đi Cửa Lò đêm mai.Bố tao cũng cò quay bảo thôi,nguy hiểm,nhưng mà mong sẽ cho đi.

tối nay thằng nào đi được thì tập trung ở:
1. 8h ở Ga A, theo tâmbeo là vào cái information booth j j đấy.
2. trước 8h ở nhà tao b-) 46 Ngô Sĩ Liên, a e tụ tập đi cho vui.

uh tối nay 8h kém ở nhà Trung zim nhé :D, chờ em đấy ;) :))

quên, ai thích đến sớm thì cứ đến từ chiều, rồi báo tao để tao đặt cho 1 suất cơm :D thằng Lỳ đặt rồi \:D/ :X Lỳ đâu mang slam dunk đi nhá, tao mang cái DVD player nhà tao đi rồi b-)

cao nhất lớp mình thi khối A, tính đến thời điểm này là NGhĩa 29,5 =)):))

Bùi Anh Đức đã viết:
cao nhất lớp mình thi khối A, tính đến thời điểm này là NGhĩa 29,5 =)):))

Ông Nghĩa điên rồi. Chỉ thi chơi khối A mà thủ khoa luôn, tình hình này dễ thủ khoa cả 2 khối mất:))

uay, Nghĩa vl :D, ngưỡng mộ anh quá :D :X.
Tinh hình mọi người đi chơi thế nào, đã đi chưa :D, h này chắc đang chơi đùa hả :(, có j thì thông tin nhé ;), chúc mọi người đi chơi vui vẻ :D :)

Ôi mọi người sung sướng thế,hôm nay ở nhà sáng như thắp đèn dầu.Tối nay định đi chơi thì lại hoãn,mưa gió thế này không nên ra ngoài đường,mọi người đi chơi vui không?thời tiết ở đấy thế nào?mà các bác xuống biển nhớ dìm chết thằng Chít hộ em tội cái mồm:D.ôi 1 ngày hạnh phúc trong mù lòa,không biết từ sang đến h lam đc những việc j rồi,nhớ nhất là nấu đc bữa cơm tối.buổi chiều thì đánh vật với cái modem mà vẫn chưa connect đc,huhu.Dù sao thì cũng chúc mọi người đi chơi nhớ mua nhiều quà:X

Ui,hôm nay rỗi rãi em mới có tgian để ý avartar lớp mình.
Cộng: Đề nghị bỏ ngay cái avartar đấy đi,trông chả đẹp đôi j cả,Hiền nó xinh thế kia,mà trông mặt mày thỏ non quá,không đúng bản chất.
Chít thì có cái ảnh rõ lam lũ,bi h đẹp trai lém rồi,có mặc cái áo ghẻ đấy nữa đâu.
Tuấn Dương:không bình luận
Buôi:cute vãi lun
Tuyền:vãi quẩy lun,j mà ác quỷ đẹp như hoa(hay la tranh ý nhỉ),nghe kinh wa8-}
BTam:hic,xấu nhất,trông như trẻ con ý,Trung ku ơi sao mày lại để cái ảnh j thế,xi hổ wa:D:((
Lỳ: cái ảnh đẹp vãi nhưng không bít có phải mày không?có phải ở nhà Mo không hay ở khách sạn nào thế?

Chỉnh sửa lần cuối:
Tôi cũng ở nhà nè Sadi:(( . Sao bác TA bảo sẽ update tin tức liên tục mà chẳng thấy đâu.:-/ . À ông Nghĩa không bị tới bến thì phí thật, khối B được 27 điểm tuy không thủ khoa nhưng cũng thừa bét nhè điểm vào y[-( :)) [-x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên