11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
CHỊ Big bình tĩnh :-s
Em ko sao :)
Sáng nay ăn gà hầm ngon quá =p~ , khỏe rồi :))

Bố em thả em muốn đi đâu thì đi, bố cho tiền, đi nhiều vào ở nhà làm j` :))
hí hí ;;)

Bùi Thanh Tuyền đã viết:
CHỊ Big bình tĩnh :-s
Em ko sao :)
Sáng nay ăn gà hầm ngon quá =p~ , khỏe rồi :))

Bố em thả em muốn đi đâu thì đi, bố cho tiền, đi nhiều vào ở nhà làm j` :))
hí hí ;;)

Chúc mừng bạn Tuyền đã vui trở lại=D> =D> .Nghe sướng nhỉ,cầm tiền,đi đâu cũng được nhưng đừng ở nhà.Beautiful !

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Hoàng Cộng đã viết:
bác Tùng Anh đang đi đâu để bố mẹ hỏi thế này :-??

:)) ,thế thằng Oneal nó bỏ nhà đi thật a`8-} .Sáng nay onl,thấy nick nó sáng,vào hỏi,thấy đầu bên kia type chậm lắm:| ,ít xuống dòng:| ,chat đúng kiểu ông bà già:)) ,hỏi tao biết Tùng Anh ở đâu thì bảo nó về cho bác=)).Tao ko tin,nghĩ ông Oneal giả vờ:-/ , ngồi quẩy:)) ,hic:-s .Nhưng cũng may chỉ hơi quẩy thôi/:) ,sợ là bố mẹ nó thật.Lúc đó định hỏi chuyện tình yêu của nó:x ,nhưng sợ bố mẹ nó chưa biết:-? ,thành ra hại nó thì mừngb-) b-) .

Đặng Bích Tâm đã viết:
sau khi các bác đọc xong cái bài sướt mướt trên kia thi đừng đánh em ,huhu,mẹ em có vẻ như là rằng thì là mà là không cho em đi,hichic,tự dưng lại đâm đầu vào 1 đống lớp Tiếng Anh,nên em đc mời ở nhà,thôi đành phải ở nhà ngủ vậy,huhu.em xin cả lớp thương em thì cứ khe khẽ mà đi thôi chứ đừng đi qua nhà em nhé
điên mie rồi
tôi nói thật

Phạm Thanh Sơn đã viết:
đú đởn với người yêu kis kiec bét nhè còn gì nữa :))
:)).......lớp mình bây h =))[-x >:p
:p.......thế em thông báo

LỚP MÌNH ĐI THAM QUAN THỨ 6 7 VÀ CHỦ NHẬT NÀY
NGÀY 4 5 VÀ 6 THÁNG 8

THỨ 3 ....7 H 30 PHÚT SÁNG.....
TẬP TRUNG CẢ LỚP Ở TRƯỜNG HỘ EM NHÉ
XIN CẢM ƠN

ĐẾN KÍ TÊN AI ĐI.....RỒI ĐI CHƠI ......

tự dưng đổi ngày đánh rầm. Thế là lại kô biết có đc đi kô :-?? tại bảo ông bà thứ 7 vào nhà ông bà :( giờ lại phải chuyển.

ôi!!!ngày mai là ngày bận rộn đây!:) nếu trời kô mưa thì...
sáng đi đánh bóng rổ
7h30 đến trường với anh em
chiều 4h xem CDUNK đánh bán kết
rồi 5h đến NT họp lớp TANH(để gặp NHÀN(theo gợi ý của Zim)):x :))
àh còn vụ bác bảo mai có thể kiến trúc thông báo điểm nữa chứ[-o<

o* thế đổi lịch thật ah, mừng nhể, em cũng vướng bận vào ngày 5/8:)) nhiều việc:)) nhưng mà thôi, đi chơi với mọi người đặt lên đầu:)) mấy việc kia nhét xuống cổ vaajy:|

huhu, mọi người bàn đi tham quan sôi nổi quá :((, em ở bên này một mình khổ quá :(( oaoa :(( :(( :(( :(( :((

hehe, đùa thôi, hôm qua em vừa orientation camp xong, vui vl :D, để lúc nào đấy em up ảnh lên cho :D :)). Chúc ae zui zẻ

mai mọi người đến trường xong rồi anh em đi bắn nhé, lâu lém rồi không bắn hohohhoho :))

không đi chơi với lớp được rồi:(( :(( chúc mọi người đi chơi vui vẻ
còn về lý do thì nhiều lắm. Nhưng mai thử xin đi chơi với lớp xem chắc là được

các bác ơi! Mai đến trường có gì chia tay em luôn nhé, em chủ nhật này bay rồi, mai chắc là buổi cuối bọn mình gặp nhau rồi đấy!!!!!!!

Khoa Đức CN đã bay rồi.Anh em ít quan tâm quá,nó lấy visa khi nào còn ko biết,đã thấy bay rồi.Xin lỗi Khoa Đức.
Mai em lại ko thể đi được,mọi người cứ bàn bạc về việc tham quan đi,nhưng phải quyết định xong vào ngày mai đấy,sắp đến ngày đi rồi.Xin lồi Khoa Đức lần nữa vì mai ko thể đến chia tay bác được.Em sẽ cố gắng đến nhà bác vào 1 hôm khác trước CN.

hôm Khoa đức lấy visa tao biết hehe hôm đấy thằng Zim cũng đi lấy visa
hôm đấy đá bóng thiếu zim thiếu khoa đức,tao với sa đì làm việc mệt vãi :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên