11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thằng + chỉ nhớ đến khoa đức như 1 thằng làm nó mệt =))

Kế hoạch đã được thông qua,lịch trình như cũ,chỉ sửa lại: đảo Quan Lạn => đảo Ngọc Vừng.
=D> =D> =D> Sắp đến ngày vui rồi.=D> =D> =D>

Sơn:ko đi chơi được với lớp,đã hứa vè 1 tuần với ba`.
+:mày ko về bà mày gạch tên khỏi ra fa?
Sơn:thế,tao fai về xí trước,đất quê về sau tăng giá mà,...nhiều người già muốn về quê an nhàn...ko muốn bốc cứt cả đời kinh quá.....
Chít:thằng + nói gì đi?
+:mình yêu mọi người nhiều...
Sơn:dm...tao mua mấy quyển này với thằng Chít tận tổng hợp(sơn lôi mấy quyển luyện Lý Q tế ra)
=> mọi người cười

Theo đài báo và Tâm béo thì bão sẽ đổ bộ vào vịnh Bắc Bộ trong 48 h tới :-s Ko biết có thay đổi j nữa ko :-?

Anyway Béo vừa nói sẽ mua 1 thùng mì tôm chanh :x =P~

1 tuần nữa BK mới có điểm. Làm ăn chậm chạp quá,bắt mọi người phải mòn mỏi chờ đợi. À mà Khoa Đức hôm nay lẳng lặng ra về chẳng nói gì với anh em cả[-x [-x

Anh Khoa Đức đi mạnh giỏi nhé.
Bây h muộn quá, mai em sẽ gọi điện cho anh
Hôm anh đi có khi em đang ở HL bay rồi! ko tiễn anh đc.
Chúc anh mọi điều tốt lành
Rảnh rỗi sang em chơi, xem ae ăn ở thế nào chứ nhỉ?

GS.TS Hoàng Văn Châu - hiệu trưởng Trường ĐH Ngoại thương, cho biết trường đã hoàn tất phương án điểm chuẩn cho cả hai cơ sở tại Hà Nội và TP.HCM.

Theo đó, điểm chuẩn khối A: 23 điểm, khối D1, D4: 22 điểm, khối D2: 22.5 điểm và khối D3: 23.5 điểm (tất cả các điểm này đều không nhân hệ số). Riêng cơ sở tại Hà Nội, điểm chuẩn trúng tuyển ngành Kinh tế đối ngoại khối A là 26.5 điểm, khối D1 là 24.5 điểm.

Đây là mức điểm dành cho học sinh phổ thông - khu vực 3, mỗi khu vực ưu tiên cách nhau 0.5 điểm, mỗi đối tượng ưu tiên cách nhau 1 điểm.

thân tặng những ai thi Ngoại thương :x

Sao Ngân Hàng làm ăn lề mề thế vẫn chưa có điểm?bao h ngân hàng có điểm mọi người báo cho tớ 1 tiếng nhé,dạo này mù căng chải quá

----------

Sơn ơi,bác mua 3250 mà sao không thấy thông báo j về việc rửa xe,rửa điện thoại thế?Mong tin Sơn!hay là hôm nọ lên toilet box khao rùi à?

Chào cả nhà. Kiên Vứt đi chơi TQ 6 ngày ko biết có tình hình gì mới ko? Bắc Kinh đẹp thật cây 2 bên đường đều tăm tắp, sạch sẽ miễn chê còn cầu vượt uốn lượn 3 tầng nói chung chắc phải 20 năm nữa Hà Nội mới được như thế.
Tao đã kịp phá hỏng 1 cái máy bán nước ở sân bay. Chà ngoại thương 23 điểm ko biết thế nào. Chắc là đỗ thôi nhưng vẫn lo.

Đào Huy Kiên đã viết:
Chào cả nhà. Kiên Vứt đi chơi TQ 6 ngày ko biết có tình hình gì mới ko? Bắc Kinh đẹp thật cây 2 bên đường đều tăm tắp, sạch sẽ miễn chê còn cầu vượt uốn lượn 3 tầng nói chung chắc phải 20 năm nữa Hà Nội mới được như thế.
Tao đã kịp phá hỏng 1 cái máy bán nước ở sân bay. Chà ngoại thương 23 điểm ko biết thế nào. Chắc là đỗ thôi nhưng vẫn lo.

Chắc phải 200 :-?

Ngoại Thương điểm chuẩn có 23 thôi, bạn Kiên vứt đỗ rồi :x

Oh lúc nãy tao vừa xem điểm của mày xong, đỗ rôi hả, chúc mừng mày :x

Thằng Phan Hà rõ là to mồm,mày cứ kêu ca suốt ngày là trượt rồi,hôm chia tay lớp sướt mướt thế bây h nghĩ lại có ngượng không?Chúc mừng các bạn đã thi đỗ,bi h tớ cũng mừng lém rùi,chỉ cần đợi mẹ đưa tiền là xách túi dứt áo ra đi chơi với lớp:p.Mà mẹ tớ đang rất lo về tin bão(số mình đen hay sao mà 1 lần trước đi HL cũng vào ngày mưa)Dù sao thì,các bác đợi em với,măc dù em chưa bít cái lịch trình ntn?

Con Bik Tâm rõ là to mồm, mày cứ kêu ca suốt ngày là không được đi, hôm trước còn bảo là mọi người cứ lănrg lặng đi đi, thế bây giờ nghĩ lại có ngượng không? =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Sâng mai mấy h đến trg` nhỉ :D
Mất cái lịch trình rôi :">

CHị Big cũng đi huh :x \:D/

Ở nhà nắng đẹp thế này mà ở đấy lai .... :(( Mà chắc ảnh hwuwongr bão nên ở đấy cũng mưa :)

Trời mưa thì mặc trời mưab-)
Nếu mà mưa quá thì ta đi vào :-"

uh mọi người đi đi, rồi có j bão về thì bảo nó đánh sang vịnh Marina nhé ;) :p, em sẽ ra đón :)) :))

tình hình bão thế này thì ko biết có phu huynh nào chịu chơi đi cùng ae mình ko nhỉ?
Kể ra nếu mà ko cò thì cũng hơi buồn buồn đấy!

Kế hoạch vẫn như thế chứ? có thay đổi ko? để còn sáp xếp

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên