11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đào Duy Tuấn Dương đã viết:
hình như lớp minh có 2 đôi B&B hay sao ý :-/ :)), mệt cả 2 đôi quá 8-} :))
nói chuyện học đê...hì hì...để em liệt kê xem những thằng nào đi đến phương trời xa rùi nhé :)
*hết lớp 10:linh đen sang ANH
*hết lớp 11:trần anh tuấn sang Mĩ + tùng con sang Anh
*hết lớp 12:hà béo,khoa đức,vịt giời,sa đỳ,+ ,Zim,thồn,trung ku
11 đứa bay rồi,khả năng hết năm 1 tâm béo cũng đi(tao tin tâm béo..:)) :)) )
ui còn nhiều đứa có khả năng du học lắm(Buôi,o'neal,...)
chưa kể mấy đứa như Vũ,trung kiên được học bổng của trường đại học nữa thì.........:) :)

hehe, mày quên btam rồi đấy :D, tình hình là năm sau có btam sang Sing với tao đấy, thix quá :D :x, còn bà Tuyền nữa chứ :), thấy có vẻ quyết tâm tiếp tục Canada đấy :D, Sơn đang lục đục, tung béo ko rõ nhg thằng này dễ có khả năng sẽ đi lắm :D, lại còn mấy thằng ủ mưu nữa, biết thế nào đc :)) :)), chẳng nói năng j đùng cái đi luôn :)) :)) hixhix sẽ còn nhiều, còn nhiều :p :D

Chỉnh sửa lần cuối:
ờh chết thật,thiếu xót nhiều wá,hì hì...:)) :)) em là em sợ nhất mấy thằng thik ủ mưu...như Kiên vứt có khi...vào 1 ngày đẹp trời,buổi sáng ông Kiên vứt lại thông báo mời a e ăn chia tay chiều em bay...thì chắc chắn là ăn đấm rồi..:)) :))
Tùng béo với Kiên vứt là cứ phải chú ý thường xuyên
ah,cont hăng trungkt nữa,dạo này cũng ủ mưu kĩ lắm,hình như cũng đang có phi vụ j ....:-? :-? :)) :))

:D Chào mọi người. Em đi gấp quá nên không kịp post bài, lấy được Visa trước có mỗi ngày xong rồi đi chào mọi người loạn cả lên. Bây giờ em đang transit ở sân bay Thụy Diển. Ngồi ol trả tiền wireless mất hơn 100k/1h 8-} cảm ơn mọi người ngày cuối đến chơi với em :*:*:* em phải out vì sắp hết thời gian rồi :D có gì sang bên kia viết tiếp :D

nó ngồi ở transit ở Thụy Điển , chắc là ở nhà anh Ljungberg :))
bà Tuyền vui lên đi chứ ? Trungku đi rồi sẽ về mà :D

Phạm Thanh Sơn đã viết:
nó ngồi ở transit ở Thụy Điển , chắc là ở nhà anh Ljungberg :))
ơh, thế bà già có vấn đề j với trung ku àh?thông tin của a e tao toàn chậm chạp cập nhật thế nhỉ???toàn sau khi mọi thứ kết thúc khoảng 1 năm mình mới biết ah?hixhix:-s

=))
bố ông Sơn :))
Cả mày nữa Hà lốn ạ, siêu nhân thế :-s

thx mọi ng` quan tâm, em đang có chuyện riêng khá là kinh hoàng với cả nhà em :p :-s
ko liên quan j Ku đâu :))

Chu Ngọc Trung đã viết:
:D Chào mọi người. Em đi gấp quá nên không kịp post bài, lấy được Visa trước có mỗi ngày xong rồi đi chào mọi người loạn cả lên. Bây giờ em đang transit ở sân bay Thụy Diển. Ngồi ol trả tiền wireless mất hơn 100k/1h 8-} cảm ơn mọi người ngày cuối đến chơi với em :*:*:* em phải out vì sắp hết thời gian rồi :D có gì sang bên kia viết tiếp :D

Bùi Thanh Tuyền đã viết:
khóc 2 ngày rồi :))
mk

Phạm Thanh Sơn đã viết:

đọc xong thấy siêu nhân quá :)) =)) :))

Hôm nay bố em về rồi, buồn quá đi mất.
TÙng Con thì chưa sang, chả có j chơi cả
Nhớ những ngày ở nhà quá!

:)) lớp mình quẩy quá :)) Trungku đi nốt rồi à :( nhớ mọi người quá. Ở bên này mấy thằng cùng phòng thỉnh thoảng nó vác mấy con về ngồi chơi mà bọn nó cậy người mỹ với nhau, nói nhanh như gió muốn bon chen mà chỉ bon chen được vài câu. Xong chán phải chui ra ngoài chả biết làm gì :( nhớ mọi người quá :X :*:*

Trường tao có 15 VN, tối hôm qua (bây h đang là buổi sáng) bọn tao party nhẹ nhàng đến 2h sáng để tối nay party xịn (vì hôm qua thiếu người), mấy ông đi mua về cái chai bia gì gì mà mỗi chai là 40 ounches mà theo lơi mấy ông là phải hơn 1 lít :)) uống xong cái chai đấy mệt nhoài cả người lăn ra ngủ luôn. Tối nay kô biết thế nào đây :))

Thôi phải đi rồi, cả nhà mạnh khỏe >:D< trungku đi đứng tốt đẹp, mọi người sổ đoàn tốt đẹp :)) (mà sao sinh ra cái sổ Đoàn làm gì nhỉ, tao chỉ thấy mất 1k/tháng còn chả thấy được cái gì:)

mẹ hôm qua chúng no đưa tao 1 chai gì đấy,tao thấy còn mỗi 1 ít tao tu hết luôn.tao uống xong chung nó cười kinh hoàng xong bảo là tứng đấy tao uống là bằng 1 thằng nó nhậu cả đêm :))
mà đúng thế thật,tao về mê mệt ngủ đến 12h trưa mới dậy :))

thằng zim lập facebook chưa :D

Chỉnh sửa lần cuối:
thích thế bên này anh em chỉ có mì tôm qua ngày thôi
ko có cái chai jj như mày uống đâu + ơi!

mẹ hôm nay thứ 7 nhà ăn chỉ mở đến 6h30 tao kô biết 7h mới ra đóng cửa xừ rồi thế là phải ăn mỳ tôm :((

hôm nay ngồi practice lại đạo hàm :)) chúng nó dạy mình đạo hàm arctan,mình dạy chúng nó các công thức lượng giác :))

Cái topic này bắt đầu nhạt, đúng là chia tay lớp xong là mỗi đứa một nơi,tao để ý thấy mấy ngày rồi mà vẫn trang 205 chẳng đứa nào pos bài thêm nữa.

uh nhạt thì mày cút con mẹ mày đi, éo gì tự dưng bon chen nói 1 câu chả ra cái thể loại gì. Mày xem lại mày đi xem mày có chịu đóng góp xây dựng topic gì kô hay chỉ ngồi 1 chỗ nói này nói nọ.

@+: facebook là cái gì :-?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên