11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ui zoi em đọc topic lớp mình xong chả hỉu j.
lớp mình có 2 đôi B&B nào?sao em không bít j hết,mù căng chải quá.Nhưng mai là em đc lắp net rùi,thao thức đêm quên ăn ngày quên ngủ chờ đến trời sáng.
Nhắn bạn Tuấn Dương:có ai nói là năm sau tớ sẽ sang Sing đâu?với trình độ Engl còi cọc thế này,tự dưng thấy cửa trường Nus cao vời vợi,huhu.mà cái khoa Pharmacy đấy kiêu wa,tại sao mình lại không đi Úc nhỉ?mất có 12000 Us hoc foundation program thôi mà,mừng thật,hic.Mà tự dưng lại thấy NZ mời gọi,thấy nc nào cũng sáng lém nhưng mà Engl thì dốt,tiền thì nhìu,ở nhà sáng nhất

Mọi người ơi, em chuẩn bị đi xa. :)

Face mà mặt, là diện, book là sách, vậy face book là diện sách, tức diện chính sách. Chúng mày là người VN, vùng sâu vùng xa biên giới hải đảo của thế giới, bọn nó liệt vào diện chính sách là đúng rồi. :D

Các anh ơi hôm qua xem hoa hậu VN, bạn Thúy được hoa hậu rồi. Em kết quả váy dạ hội của bạn í, đẹp thế. :x Hoa hậu cũng xứng đáng, mỗi tội đến lúc trao vương miện mấy lần vương miện tí rơi làm bạn Thúy đội vương miện kiểu híp hộp. :p

Lê Minh Tùng đã viết:
đi tức là chết ấy hả 8-}

acac đùng là tùng béo, thoắt ẩn thoắt hiện :)), bâyh ở SG sao rồi :D, nó có giống với Sg của bon em ko :)) :)).

@boa: me boa, lại sắp đi đâu đấy :-/, sang đây lấy K800i à :)) =))

@btâm : hehe, sắp lắp net à, ngon thế :D
Đặng Bích Tâm đã viết:
Nhắn bạn Tuấn Dương:có ai nói là năm sau tớ sẽ sang Sing đâu?
,
thì tôi chả bảo ko đùng thì la j, tôi bảo bà sang NUS chứ có bảo là bà vào pharmacy đâu :p, ý tôi là bà có thành tích và kêt quả như vây rồi, thì bon NUS sẽ nhận bà luôn :D, nhg ma đúng ngành bà thix thì phải cố gắng chứ :D :p. Còn bà định đi úc thì tùy thui :D, nhg mà đi Sing cũng sáng lắm :p ;) :))

Lương Hoàng Long đã viết:
Các anh ơi hôm qua xem hoa hậu VN, bạn Thúy được hoa hậu rồi. Em kết quả váy dạ hội của bạn í, đẹp thế. :x Hoa hậu cũng xứng đáng, mỗi tội đến lúc trao vương miện mấy lần vương miện tí rơi làm bạn Thúy đội vương miện kiểu híp hộp. :p
1m79 cơ mà...:)) :)) đi thêm con giầy 10cm thì thằng Boa đi cạnh cứ gọi là khóc thét:)) :)) nhưng mà bạn ý ngồi trong ô tô cùng tao thì ngang nhau cả thôi:)) :)) :)>- :)>-

quất thì cao thấp thế thôi , cái chính có được phép ko =))
bà tuyền ơi , cả 2 bài em đều đùa đấy =))

Lê Phan Hà đã viết:
mie mày có bao h đi cùng anh e ***** đâu mà chửi nhạt,cũng ***** bao h thấy post bài đóng góp....***** thik thì cút mẹ mày đi

Vừa phải thôi hà lốn ơi [-x :D, đều là thành viên trong cùng 1 lớp mà, gì mà nặng lời thế :D

@tuấn: ông thấy đấy, khá nhiều ng bất bình với ông, ông bảo nhạt thì sao ông ko cho thêm mắm muối vào cho nó đỡ nhạt đi, đừng chỉ có nói ko như thế [-x, bản thân tôi cũng thấy bất bình đấy >_< .... Đều là thành viên trong lớp cả, phải xây dựng cho cái topic lớp mình lên đi chứ, sao lại tỏ thái độ như vây :|. Ông có thấy là ông sống khá tách xa mọi người ko?

Chỉnh sửa lần cuối:
Đào Duy Tuấn Dương đã viết:
Vừa phải thôi hà lốn ơi [-x :D, đều là thành viên trong cùng 1 lớp mà, gì mà nặng lời thế :D
uh đúng rồi ,e đồng ý với sa đì,a e trong lớp với nhau mà ,sao fai dài dòng thế ,chỉ cần thế này thôi : đ** mẹ mày (mọi ng` tự hiểu nhé ,hay để em viết ra nốt ;) )

quà cho mọi ng` từ sg đây (*) (*) (*) (*) ...buổi tối trèo lên gác thượng nhìn lên trời rùi tự lấy nhé ;) nhìu wa' trời lun tha hồ mà lấy ko fai giành ^^

ặc ặc ,cái hình (*) ở ngoài YM là hình ngôi sao ,ở đây ko có >.< ,như bìn

Chỉnh sửa lần cuối:
anh em ở nhà sướng quá, em ở đây chả biết mặt mũi em Thúy thế nào cả, send ảnh đê!
Tùng Béo ơi ship quà sang đây cho tao, tao cũng phải có chứ?

----------

3 hôm nay là bank holiday, nghỉ suốt.
Vừa đi xem carnival về, có cả live muíc nữa hay lắm. Đặc sắc nhất là tử North america thích cả mắt!

Phạm Thanh Sơn đã viết:
quất thì cao thấp thế thôi , cái chính có được phép ko =))
bà tuyền ơi , cả 2 bài em đều đùa đấy =))
còn tao thì ba ngơ thật đấy:-s :))
thằng Tùng béo kô chịu ra để làm hồ sơ nhập học àh?:)) :))
tao cũng đú theo hồ sơ:nếu hạn trong 1 tuần kể từ khi tùng béo ra HN,nếu kô đến lấy xe thì coi như là kô có nguyện vọng....với cái xe(dek biết dùng từ nào cả..:)) :)) ) ===>..........:p :p :p :D :D :D

àh hôm nay ra Y vui vãi,đánh thì kô đánh,chảy mửa ngồi hết ra sân thi nhau bốc fet,:)) :)) thấy mấy thằng "7and 1" nói em P thúy là người iu cũ của LỘC CHIM (đội trưởng của 7and 1) còn 1 thằng nữa khoe là học cùng hoa hậu,:)) :)) lớp j trường PDP nhỉ,wen ẹ nó rồi:-s :)) :)) còn tao thì wen được em xinh nhất đội nữ của KL(lí do:em ý thi kiến trúc năm sau và tao thì ở tư thế tiền bối ;) :)) :)) )

Ặc, ngày đầu tiên sang đây, em về chô` nhà đã thuê chậm mất có 15' nên không lấy được nhà ở. Xong rồi phải đi lang thang vác 2 con vali to đùng đi khắp nơi lên tàu điên rồi xe bus khắp phố phường bên này may ma chưa gãy bánh :)).
Cuối cùng ra khách sạn, tìm con rẻ nhất còn có thể ở đây, cuối cùng là 115 E /1 đêm :)) ( gần 2,5 triệu một đêm ) tiếc xiền quá :(( gần bằng tiền thuê nhà cả tháng của em 8-} Khách sạn thi ngon, TV tinh thể lỏng có thể lên mạng bằng màn hinh với cả bàn phím có sẵn ở đấy. Xong rồi em đi ăn trưa, 8.59e một phát ở Mc Donal ăn chẳng bõ dính răng mà tính ra thi 180/ được mỗi 1 cái hamburger 1 túi khoai với 1 phát nước. Mò về khách sạn, đêm đói quá mò tô mì trong túi mang theo ra, đun nước sôi đổ vào ăn để còn ngủ. Xong rồi đi giặt quần áo phơi lên.... ở được một đêm ở đấy sung sướng, chăn ấm đệm êm. Sáng ra được bao ăn sáng trong khách sạn, mò xuống ăn bao nhiêu căng cả bụng để trưa đỡ phải ăn không thì xót tiền. Bây giờ mới thấy là không nên quy đổi ra xiền Việt không thi xốc chết. Ăn xong lên là quần áo với sấy khô cong :)). Chiều thì em đên ở nhờ nhà một anh. Em vẫn đang ở đấy, chắc mai thứ 2 mới có nhà 8-}

sao lại kô có nhà? tao tưởng mày phải thuê trước rồi chứ? Mà McDonald's bên mày đắt thế :| ở đây bthg thôi vài đô thôi :)) Đúng là nước có thu nhập cao nhất thế giới có khác (có đúng là phần lan kô nhỉ :-?) cái gì cũng đắt.

tối hôm qua hội vietnam ở đây nó mở party với danh nghĩa là chào mừng freshman đến (tức là tao ý). Đến nơi thì bọn sophmores, juniors với seniors đều uống bia còn bắt 2 thắng + 1 con freshman phải uống đồ mixed 8-} vodka mix với cái juice j j với cái gì nữa ý. Mà bọn mày biết đồ mix thì như thế nào rồi đấy :)) Xong chơi cái trò quái gì mà hình như là "cirle of death" hay sao. Tao thua thế là sau khi uống xong 2 cốc mix kia rồi thì phải uống 1 cốc mix đủ mọi thể loại bia rượu juice nữa 8-} uống xong cứ gọi là phê :)) 3h sáng lết về được đến dorm, leo lên ngủ luôn 1 giấc đến tận 12h sáng nay mới dậy :)) + ơi, mày có được "chào mừng" như tao được kô :))

Mai là bắt đầu học chính thức rồi. Tối nay ngủ sớm thôi :D

ở đây có mỗi 3 VN chào mừng kiểu bọn mày thế nào được :)) chỉ có uống với bọn Tây thôi :))

Tâm Béo ơi sao bà không nói cái vụ công chứng ở trường sớm làm tôi mất công ra chỗ công chứng đông nghìn nghịt:(( Bớ Tâm Béo:(( :((

Hô, chỉ một bài của mình cũng đủ để kéo cả tá bài # theo =D> =D> =D> , kể ra bị chửi để cái topic này đỡ nhạt cũng hay đấy chứ :)) :)) :)) . Ai hiểu thì hiểu không hiểu cứ chửi,tớ chỉ sợ đến lúc topic này không còn ai chửi tớ đc nữa thôi.:)>- :)>- :)>-

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên