11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
England lost again, and again, on the penalty spot, how many times have there been in a row???? I dont even have a clue
Such Lampard, such Gerrard, you let me down
And Rooney, your young age will never be an excuse for your stupidity, you will never be forgiven for that sending off
Sven, you've been disqualified from being my favorite coach, not sure of what McLarren will do either
Collectively, totally guted, massively disapointed
Whoever win this tournament, dont care anymore...

P/s: tôi mới về hôm thứ 5, chào cả nhà :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Goddamn, howcome, always lose on penalties x-( x-( Guess they'd never practiced shooting those goddamn penalties :-w

Anyway, still have Germany to cheer for \:d/ go go Germany

Trần Đức Trung đã viết:
sắp thi rồi, mọi người chăm chỉ nhỉ :-? mỗi mình onl, có sadi biến đâu mất kô thấy onl nữa :-/ lớp mình có những ai thi khối D nữa nhỉ ?

sadi hỏng máy rồi còn đâu >.< đang dùng ở nhà tùng con này :)) :D :p
ah` quên, đang dùng nick của nó :p. Sadi đây :D

Chỉnh sửa lần cuối:
chúc cả nhà(những ai phải thi đh :p) mai và ngày kia đều mọi sự như ý ;) đạt kq tốt :D

tèn tèn ten!!! Giờ này ngày mai các sĩ tử sẽ chiến đấu xong trận đầu tiên. Chúc tất cả mọi người (ai đi thi) thi thật tốt, ra quân trận nào thắng trận đấy. Chúc mọi người sức khỏe dồi dào, tinh thần sảng khoái b-)
Mà có thằng nào lớp mình làm như cái thằng trg chuyện này kô nhá:
Lão ý học cô tao, mấy năm trc rồi, ôn thi ĐH, toàn lên tầng 5, ngồi bật đúng cái quạt cây phe phẩy, nóng chết cha chết mẹ ra mà vẫn ngồi, bảo là tập cho nó quen với không khí phòng thi. Thế là đến hôm thi thì trời mưa, mọi người thì mát làm bài nhoay nhoáy, nó thì lạnh :)) :)) ngồi run run làm bài :)) hahaha:))

CHÚC MỌI NGƯỜI THI TỐT >:D< >:D< >:D<

Chúc cả nhà thi tốt :x :x :x

2 ngày tới chắc trời mát :D

Thi tốt thi tốt thi tốt :x :x :x

Chúc các anh zai chị gái xinh xẻo đẹp đẽ thi tốt :"> có j sau đấy còn hội ngộ ;;)

update hộ Hà lốn (lý do: bihiemnucuoi kô vào HAO đc :)))
ha lo^'n: mie
ha lo^'n: ca? sang' ca chieu
ha lo^'n: tao la thang` ho? bao' nhat' fong`
ha lo^'n: lam` 4to` giay'
Zim: ui`
Zim: ;))
Zim: het' ko
ha lo^'n: nh ma lam nhieu` sai nhieu`
ha lo^'n: hixhix
ha lo^'n: lam dung' het'
ha lo^'n: nh cuoi' cung`
ha lo^'n: dong` cuoi' cung`
ha lo^'n: sai
ha lo^'n: chi? vi`1
Zim: :|
Zim: phi' the'
ha lo^'n: fia' tren la`
ha lo^'n: can cua?
ha lo^'n: 1 binh` +1 binh`
Zim: uh la can 2
ha lo^'n: dang' le~ bang` can 2
ha lo^'n: thi` tao viet la` bang 2
ha lo^'n: the la sai dung' dong` cuoi'
Zim: phi' the'
Zim: !!!
ha lo^'n:
Zim: bo cai thang
Zim: phi wa'
ha lo^'n: 3cho~ lien nhu the'
Zim: thoi ko sao
Zim: the nham' dc bao nhiu diem
Zim: =p~
ha lo^'n: +voi 2bai ko lam duoc
ha lo^'n: cao nhat' la` 5
ha lo^'n: :((
ha lo^'n: h thay' tiec wa'
Zim: ui`
ha lo^'n: muon' khoc' wa'
Zim: co cai thang nghe may noi lam het tao tuong may lam het sach
ha lo^'n: mie
ha lo^'n: nhu lin`
ha lo^'n: ah`
ha lo^'n: post cho tao doan anh em vua chat len HAO di
ha lo^'n: tao ko len HAO duoc
ha lo^'n: wen pass

Chào các bạn >:D< Nếu mai cứ thế này thì bạn sẽ ko hi sinh :x

Cũng sai vớ vẩn :| Nhưng mà thôi bỏ qua, đến đâu thì đến, mà ko đến đâu thì cũng đến :))

:-"

Chúc mọi ng` mai thi tốt , rồi lên lịch thác loạn sớm :x

Phù mãi mới sửa xong máy, bây h mới lên mạng đc :D, thấy tùng béo bảo thi cũng ngon ngon mà :D, mai Hóa nữa là okie rùi :D. Mọi người lên lịch đi đê, mai thi xong bàn luôn, cần thì gọi điện hội chảy mửa có mặt liền :D :))
@halon(có ai chat với nó thì chuyển hộ nhé :D ;) ): toán 5 điểm là đc rồi mà, chỉ cần môn vẽ của anh thôi, cố lên môn đấy mới là quan trọng chứ :D ;) >:D<

Sáng nay đi thi trời mát mẻ,trong xanh,nhưng làm bài như đấm :)) chiều thì nóng bức nhưng làm lại ngon hơn.Thằng Sơn thằng Boa thằng nào đó làm bài thế nào,lên báo cáo tình hình đi.Các bạn nữ thế nào???
Iem làm cũng tàm tạm,2 môn được tầm 17 18 :D anh chị em cố lên nhé.Còn sáng mai nữa thôi!!!
À,anh em nào thi khối D thì cố thêm 1 tuần nhé

Boa cũng tàm tạm, mỗi tội làm xong 0 nhớ là tờ cuối đã lấy chữ ký Giám thị chứa nên hình như phải quay lại trường,đoạn sau thì chẳng biết thế nào nữa:|

yầu men...cố lên các huynh...xong rồi làm trận bóng rổ đê...lớp em muốn gỡ trận thua trong năm...:)):)):))...

em cũgn chưa biết có đỗ không, sai linh tinh cả lên, làm thì hết nhưng mà toàn sai mấy chỗ lặt vặt:((

oài ,học là chuyện cả đời mà ,ngại gì ,thi DH năm nào chả có :D
em làm cũng lởm lắm ,sai mấy cái dở hơi linh tinh ,chắc chỉ đc tầm 26,27 điểm ^^ :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên