11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mọi người thi thế nào zậy? :-? sao ai cũng kêu chán thế :D, đúng rồi như thg` béo ý, đằng nào thi cũng xong rồi :D, a e minh` đi chơi 1 bữa đê :D :))

bb các bạn =;
có đáp án chính thức rồi, thật thích thú :|
bb ....=;

sao rồi, mọi người thi ntn rồi ?!? Tối kô join mọi người đc vì cả chiều đi rồi :p gặp thằng Lỳ ở vincom :)) tao thấy tao với mày có duyên với nhau đấy, đi đâu cũng gặp nhau, cấp 1 này, thi học sinh giỏi lớp 9 này, cấp 3 này, thể dục buổi sáng này, giờ là vincom nữa chứ >:D< b-) :))

Em vừa sang topic cá lớp khác đọc bài, nói xin lỗi các bác chứ thật là vl :| sao toàn 24, 25, ra trước hóa 1 tiếng trong khi mình chật vật :)| cả 3 môn :)| toàn thấy kêu tao chắc 24,25 chắc trượt mất :|

HÌnh như vẫn hoảng loạn :)|

H này chắ anh em đang đi chơi, vui ko??? ko đi tiếc quá, ngu thật :((

em tính được 24 chỉ còn biết đợi thôi:)) kinh nhất là hôm thi toán ko làm được bài tự dưng lưng lạnh toát, mắt thì hoa cứ tưởng chết đến nơi rồi. May mà lúc sau làm ra lại bình thường. Dù sao thì toán vẫn lởm. Lí làm đúng hết nhưng mà quên xừ mất ko làm câu viết pt dòng điện. Tính f xong cười sướng. Rõ bó tay:))

thế à ,hôm thi Toán em cũng căng thẳng phết ,nhưng may có mang theo mấy cái kẹo mút vừa đúc bài vừa mút kẹo sung lắm ^^, ngồi 3 tiếng ăn hết 6 cái kẹo

Tao cũng tính được khoảng 24 25 gì đấy.BK năm nay điểm thấp nên chắc là đỗ rồi:D
Hôm qua nhà em đăng cai thành công trận BK rồi,hôm tới trận 34 với CK các anh tổ chức đi nhé !

mẹ,bà già e cứ bắt e thi khối D ,mà 2 hôm thi lại đúng vào trận 34 + CK :(
ko hiểu 2 hôm đấy chơi bời thác loạn ,có khi cả nhậu nhẹt rồi xem bđá đến tận 4h ,nghỉ đc có 2 tiếng 6h đã phải dậy đi thi thì thi cái dek gì ,sức đâu mà làm bài 8-} có khi lại say say quẩy quẩy đánh cả giám thị nó đình chỉ cho 2 năm thì mừng :))

Sơn làm sao đấy :-? hôm trc mày qua nhà tao đúng lúc tao đang đú đởn ở vincom :D sao đấy :-/

Ở nhà chán òm, còn mỗi vụ sáng đánh cầu lông xong đi PS2 là vui :D

nóng thế này đi chân gà gì ,đi ăn kem Tràng tiền đê :))

thằng Hà lốn sang mai có ra Y bóng rổ kô tao đi với :D

Nguyễn Hoàng Cộng đã viết:
nóng thế này đi chân gà gì ,đi ăn kem Tràng tiền đê :))

thằng Hà lốn sang mai có ra Y bóng rổ kô tao đi với :D
tao áh!sáng nào cũng ra Y,trừ trời mưa.thằng + ra với tao đi,cho có bạn
với cả nhờ mày giói thiệu tao vào tuyển nào đó với.tao cũng muốn đánh giải trẻ.thế a e chiều mai có đến trường chơi bóng rổ được kô?

mie, tao cũng phải thi khối D, ***** hiểu đến xem đá bóng thế nao?
Bà già còn bắt sáng nay đi học văn nữa, chán quá!

Cái hình đầu thỏ trên ava của Thồn có phải là logo của Playboy ko nhỉ :D

Ngày kia em cũng thi khối D :)|

:)) Tuyền chỉ được mấy cái đấy là nhanh [-x mà có đúng là playboy kô :-?
Chiều tao với thằng Sơn ra trường, gặp Lỳ ngoài cổng nó bảo là còn Linh đen với Hà Lốn ở trong, 2 thằng tí tởn chạy vào thì éo thấy đâu nữa, về ịe nó rồi :| thấy bảo linh đen cao lắm rồi =p~
Chiều mai đánh tiếp đi, mà đi muộn xuống đi, 5h hãy đến, 4h trời nắng nóng, ra khỏi nhà đã thấy ngại nói gì đánh bóng rổ :|

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên