11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ảo thế :-O, xin visa gi` mà cứ như là đi đăng ký sổ hộ khẩu ý :)) nếu mà xin dễ như thế thì có khi em đi Mỹ nhể :))
anyway, congrats to zim \:D/ >:D< hội chảy mửa vừa chình thức kểt nạp thêm thành viên mới :D, bây h hội đã có 8 thành viên, còn kduc nữa bây h đang pending thì chắc chiều nay sẽ update đc kết quả :) :D

chit post gì đấy :| >.< mọi người làm sao mà hiẻu đc :-/

hix, I FAILED.......to do it less than 1 minute :-w
Í :"> sa0 bạn zim lại BẮT CHIẾC văn phong người khác mà k0 có quote thế này :"> xem ra bạn này vẫn k0 chữa đc tật :">

chít nói gì thế=
@Nhã: bạn Nhã nói ít thôi, toàn đi soi mói người khác, hỏi ý kiến tác giả rồi ạ. Nhạt bạn nhã quá đấy [-x để tớ soi mói lại : bắt chước chứ có ai nói là bắt chiếc đâu :">

Uh ngại quá tớ nà tớ hay viết kiểu nói thế nào viết thế ấy, chứ k0 hay đi ăn cóp của người khác như bạn zim :"> ngại eh' :">
Nhưng bạn ăn cóp thật trắng trợn, hỏi í kiến tác giả á , đừng điêu :))
Tớ có nói nhiều đâu :"> tại bạn zim ăn cóp nhiều lần bị tớ bắt quả tang nhiều lần :"> ôi ngại quá, ngại thay :"> chắc tưởng k0 ai biết í mà ngại eh ' nhỉ :">

Ê hôm nọ đá với lí 2 thế nào. Ko trốn đi được

:)) Bọn em thắng 3-2... :p Đội hình lởm quá, không giống Lý 1 chút nào... [-x Đã thế còn đến muộn. Có được Cộng và Chít là quẩy!

lại còn hội mấy ông chảy mửa nữa :)) hẹn 7h đá bóng thì 7h15 mới đậy :)) --> đúng là chảy mửa :)) :))

good bye
my friends...:x
i m going to MALAY tomorrow
i ll stay there for 1 month:))
and i miss u so much ,
now,i want to give many lucky star for everybody who takes part in the exam to university :))
i love L1-0306

hôm đấy có mỗi tao và thồn đá hay
thằng Chit thì chạy như hết hơi vì 5h mới đi ngủ mà 7h đã đá :))
Sa Đì thì phải làm thủ môn rất khổ :))

uh, hôm đấy tao với Cộng đá hay thật, mày assist hay thế, tao chỉ việc đá vào thôi.[-x đơn giản quá

tao nghe sa đì kể 2 quả ghi bàn của Thồn mà cứ gọi là há hốc mồm ra :)) tiền đạo bẩm sinh rồi b-) Còn có thằng j dặt dẹo đá cùng huh :)) sa đì thì đau khổ vì từ lúc về làm thủ môn đội nhà thua sòn sòn :))

Chít đi rồi, kô còn bác Lân Trung nữa, đổi bác khác đi, tổ chức quả đi chơi đi \:D/

hehe Tùng con về rồi mọi người ơi, :D theo tin mới nhất nhận được thì 12h nó về đến đây và bây h đang đi bơi rồi :)) :))

thi vui vẻ há..:))..

tuần sau rùi đó..

chúc mọi người thi tốt và đều đỗ nhá..:x

sắp thi rồi, mọi người chăm chỉ nhỉ :-? mỗi mình onl, có sadi biến đâu mất kô thấy onl nữa :-/ lớp mình có những ai thi khối D nữa nhỉ ?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên