11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Anh Tuấn ơi, cho em hỏi thăm con Hạnh béo lớp em có khỏe ko ? Sa0 ko thấy nó onl kể từ hôm đi :(

Tua^n
your signature is so funny

i think the first sentence is definately right
but the second ones i wonder if it is your mum:))

da`mda`m :))

@Huyền: có gặp em ạ. Ở đây nhiều anh đẹp trai wá nên nó tí tởn có để ý đến làm việc và online nữa đâu. Suốt ngày bám mấy anh đẹp trai nhà giàu học giỏi thôi.
@Trung Anh: both of them are right. The second ones has two meaning. Try to think, guy.

----------

@Huyền: có gặp em ạ. Ở đây nhiều anh đẹp trai wá nên nó tí tởn có để ý đến làm việc và online nữa đâu. Suốt ngày bám mấy anh đẹp trai nhà giàu học giỏi thôi.
@Trung Anh: both of them are right. The second ones has two meanings. Try to think, guy.

haha, bilingual topic b-) shhhhuperb!! :))
@Tuấn: So you got accepted by OWU, not W :)) lol
@+: your wabash thing is too much :)) I'm sure I'll know more 'bout ur college than mine after doing this :)) damn :))

Chẹp c0n này thật là...mất nết :)):)):))
Bảo nó c0n Nhã hỏi thăm nó nhé, bảo hộ em cái :D nhớ nó quá :D không khéo đi về lại chả nhớ mình là c0n nào :"> :)):))

thằng + kia, bảo "chắc chắn là mai" mấy lần rồi mà chả lần nào mày đến :)) bố cái thằng. Đang định bảo mày đi học về thì qua luôn nhà tao, a e ăn trưa rồi 2h a e đi lun :D nhưng mà kô biết số dđ của mày :| để tao đi tìm vậy.

Các anh Lý 1 có rảnh để đá một trận bóng trước khi ra hẳn trường không??? :)) :)) :)) Đá với lớp em đê... :p

lý 2 04-07 la` bọn nào nhể :-/, hinh` như minh` chưa đá :D, hay la` a e minh` làm trận nữa đê, nhưng mà bây h thì ko đc, chắc phải để sau khi thi ĐH xong, và phải trc ngày 15/7 :)) :))

chiến đi em Chít đây
đặt sân thứ 3 đá nhé
thiếu người em rủ thêm lớp cũ
ko sao?

tao,Chít,Khoa ĐỨc,Sa ĐÌ,Zim,thêm Eck tiền đạo cắm,vẫn thiếu 1 người :-?

----------

đẹp kô hehe

thiếu anh Thồn rồi à :)), còn CHoi với Kiên vứt nữa :))
ảnh chụp ở đâu mà sáng thế :D

anh ơi em ngoại thương :))
mu`ng quá
mai đi đabongs nhé
để em rủ thêm cho vì em đau chân ko đá được
tối thác loạn đi
Buôi chít 2 người đầu tiên đỗ

khà khà, ảnh đẹp thế nhỉ :X mỗi tội mình kô có vào wabash :))
sáng mai tao đi phỏng vấn \:D/ wish tao luck đi!! :D >:D< Mai mà tao được Visa thì tao cũng "đỗ đại học" đấy b-)
mà thằng + kia!!! té ra mày bon chen chụp 3 với chị Trang xinh tươi là để mày cắt cái đoạn kia ra :-w chó lày, ăn mảnh :))

Chỉnh sửa lần cuối:
7h Vạn Phúc sáng thứ 3 (mai), đặt sân rồi! :p :)) Các anh đi đủ nhé... Ko đá chán lắm, làm một trận hẳn hoi phục thù bóng rổ đi nào... :)) :D

hix, I FAILED.......to do it less than 1 minute :-w :))
có cái giấy tím tím rồi ;)) sướng quá, gia nhập hội chảy mửa thôi, đủ tiêu chuẩn rồi b-) :)) Đến xếp hàng dài cả cổ xong vào phỏng vấn thì được nói mỗi 2 câu (how r u? với what does ur father do?) xong rồi ông ý im thin thít ngồi type cái gì gì vào máy tính phải gần 1 phút, xong rồi quay ra cười rõ tươi đưa cho mình cái giấy bé bé màu tím hẹn mai đến lấy \:D/ :)) thix lắm rồi >:D< >:D< >:D<

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên