11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
gì :-s thế hôm đấy hỏi gì cũng fải khai hết à 8-} nhưng mà hình như làm MI12 ở sân ngoài đúng ko, thế chắc ko đc lên lớp đâu ^^

làm ở sân bóng rổ trong :D
chả biết có đc lên lơp sko, đấy là dự tính thế :D

thế thì tao nói thật với anh em lun.
em xin lỗi cả lớp mình vì trong 3 năm học,em chưa 1 lần cố gắng học hành,
và kể cả bây h cũng vẫn thế.em là người kô biết suy nghĩ cho tương lai của mình và hiện giờ,giờ phút này,em biết rõ rằng khả năng đỗ đại học của em rất thấp.giờ em lo đến cả kì thi tốt nghiệp chứ đừng nói đến thi đại học.
Em xin lỗi vì 3 năm học lớp lý em vẩn kô phải là thành viên của Lý 03-06.
em nghĩ rằng bắt đầu từ bây h,cố gắng hết mình cũng là quá muộn.
Xin lỗi cả lớp mình vì đã làm xấu mặt lớp Lý.

Lê Phan Hà đã viết:
thế thì tao nói thật với anh em lun.
em xin lỗi cả lớp mình vì trong 3 năm học,em chưa 1 lần cố gắng học hành,
và kể cả bây h cũng vẫn thế.em là người kô biết suy nghĩ cho tương lai của mình và hiện giờ,giờ phút này,em biết rõ rằng khả năng đỗ đại học của em rất thấp.giờ em lo đến cả kì thi tốt nghiệp chứ đừng nói đến thi đại học.
Em xin lỗi vì 3 năm học lớp lý em vẩn kô phải là thành viên của Lý 03-06.
em nghĩ rằng bắt đầu từ bây h,cố gắng hết mình cũng là quá muộn.
Xin lỗi cả lớp mình vì đã làm xấu mặt lớp Lý.

ko có cái j` là muộn hay ko đâu mày
vơi slaij mày xin lỗi rồi để đấy ko cố gắng nữa, thì chảng ai chấp nhận đâu [-x
nên mày phải cố lên đấy :x

+

hAppY grAduAti0n t0 lý 1 >:D<
Từ h đến bế giảng cái phòng học đấy chỉ còn là của lớp em
Cũng buồn phết nhỉ:(
Chết chết ko phải mỉnh ra trường mà cũng thấy mùi mẫn thế này, ko hiểu mọi người còn phải thế nào
Hic hic :(

Chỉnh sửa lần cuối:
sẽ nhớ lý 1 lắm :-< hic :) mọi ng` cố lên nhé ;)aja aja fighting :D

Bùi Thanh Tuyền đã viết:
Tâm béo đang có sáng kiến là tối hôm đấy lớp mình lên phòng 12L chơi trò nói thật :))

Nếu thế thì hỏng hết kế hoạch của tôi rồi còn gi :((

thật à, được đấy, hoan hô tâm béo, ra trường xong là a e mỗi người 1 ngả, có cái gì nói hết ra, kô sau này lại hối hận vì trc kia kô nói ra :D như tao nè, có nhiều chuyện để nói lắm b-) :D

:D a e luôn ở bên cạnh sa đì, cho dù sa đì có bị sa đì đi chăng nữa :)) :p j/k
@n~ ai chưa nộp tiền mission impossible 12 (MI12) :D thằng Khánh râu bảo là, hôm đấy cứ đến trường, security giữ lại thì khai tên lớp, rồi nộp tiền là được vào như bình thường b-)
Mà, hôm đấy a e mặc vest nhá, để tao còn đi thuê :D Còn giầy tây nữa chứ :)) tao nhớ có người bảo đi giầy tây mà kô quen là đau chân vãi ra đấy :D
đang xem chiếu lại chung kết C1 năm ngoài :D tự dưng nhớ đến lúc đấy đang ở Sapa, nhớ dần dần lại :( :(( nhanh quá! như mới hôm qua thôi :(

zim ơi đang có 10 thằng ở đây,thằng thì đánh bài,thằng thì học,thằng thì ngủ,cái khu nhà tao thì im ắng làm tao nhớ đến Sapa năm ngoái quá :(( :))

----------

Phạm Thùy Linh đã viết:
sẽ nhớ lý 1 lắm :-< hic :) mọi ng` cố lên nhé ;)aja aja fighting :D
có nhớ anh kô,anh + đẹp trai nhí nhảnh vô đối ;;)

Đâu phải là bé Hoàng Dương nhí nhảnh vô đối chứ + ơi :))

mie, barca thắng nhanh vãi hàng!! tao đang lim dim, tự dưng thấy quả thằng eto ố ồ ghi bàn như điện xẹt, tỉnh cả ngủ :))nhanh óc chịu được!
thế mai có mặc vest kô?!? tình hình là tao kô có cái bộ quần áo nào gọi là lịch sự cả :">

không phải nhí nhảnh đẹp trai... mà là đẹp zai, nhiệt tình, thân hình bốc lửa :)):)) (trích nguyện văn lời chị Lan xinh xinh 0407 :x....
có anh chị nào giữ ảnh hum qua share cho 0508 va 0407 với :x nhất là cái ảnh 2 em béo béo với các anh đẹp zai nhiệt tình .ý :p:p

Lịch thi tốt nghiệp nè :

8h30: họp hội đồng coi thi
9h: học sinh tập trung tại địa điểm thi

thứ 4 (31/5) Sáng 6h30' Tập trung khai mạc, 6h45ph bắt đầu thi môn văn 150ph
Chiều: 13h 45ph thi môn hóa 90ph
thứ 5 (1/6- ngày tết thiếu nhi :(() Sáng 6h45ph Thi lịch sử
Chiều 13h45ph Địa lý
thứ 6 (2/6) sáng: 6h45ph thi Toán 150 ph
chiều 13h 45ph thi Anh

( Lý do post bài: do photo lịch làm việc thi tốt nghiệp 31 bản mà phát kiểu gì bây giờ vẫn còn 15 bản trong túi 8-})

Yêu lớp mình lắm. Hôm đấy có gì tập trung lên lớp nói thật :)) + lấy VCD version mới nhất :D

đêm qua vui vãi lìn :)) mấy thằng đánh bài từ 11h30 đến tận 2h rồi xem đá bóng ,xem xong 4h rồi lăn quay ra ngủ , có mấy thằng còn phải đi học bác Hiệp lúc 7h30 ,thế mà chúng nó còn cố lôi mình dậy đánh tiếp 8-}
tối mai lớp mình tập trung đi ăn rồi cùng vào MI12 cho vui ^^
à mà tao cầm cái camera của 1 đứa nào đấy ?

hôm đấy ko lên lớp đc hay sao ấy :( 8-}

hôm mi12 chắc cũng ko tụ tập ăn tối đc đâu :-? 8-}

yêu lớp mình :x

không phải nhí nhảnh đẹp trai... mà là đẹp zai, nhiệt tình, thân hình bốc lửa (trích nguyện văn lời chị Lan xinh xinh 0407 ....
Chị Lan xinh xinh nhắc lại lời chị Ly copy của chị Tuyền :))
Em chả hiểu gì :))

chẳng hiểu thi thố kiểu gì báo danh với chỗ thi đã biết gì đâu ?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên