11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mừng thế các bạn cứ chúc mừng 8-}
có khi đi thi man of ams vui hơn,chắc giống thi khỏe và khóe trên tivi hồi xưa :))

vụ tới bến "ai đó" anh em nhớ giữ kín và thực hiện đúng :)) :)) =))

Sắp chia tay với lớp rồi. 3 năm trôi qua nhanh nhỉ. Muốn khóc quá!:((

để dành đến thứ 6 tuàn này mà khóc cho hoành tráng :))

... yêu lớp mình :x

tao chắc chắn là đi xe rồi :)) cả đời học sinh từ lớp 6 đến 12 gắn bó với chiếc xe đạp, sang mỹ có nhiều khả năng cũng tậu 1 cái xe đạp đi học :)) Có cần đi bitis,mặc quần đồng phục tím than kô :D à, lắp thêm giỏ lại cho con xe, biết đâu lại chở hoa gì đấy :))
vụ tới bến gì thế :-?

mày thì ko nói làm gì ^^ thích làm siêu nhân II thì cứ bitis quần tím than lắp giỏ ko ai cấm :))

mai tao sẽ mặc quần tím than,dép quai hậu,lần cuối cùng được mặc đồng phục,tao thấy lưu luyến lắm,hixhix.

mai đi xe đạp hết thật thì trưa đi ăn kiểu j :-? trời nóng lắm :D

Mai có đi xe đạp thật ko để tớ còn đi :D

còn nốt ngày mai nữa thôi ..........

Chỉnh sửa lần cuối:
thế là mai định làm đội xe đạp thật à :-/, mẹ vừa mới cất xe đạp đi, đi xe máy đc mấy hôm thế mà lại phải lôi ra >.<. Thế mai tất cả đi nhé, thg nào ko đi cắt .... đấy, :))

Chỉnh sửa lần cuối:
thằng + bắt giữ kín tới bến ai thì ông Sady lại khai hết thế này :))

Mọi người ơi ai ấm chỗ ko phải thi đại học thì đi tình nguyện cái nhể :D Hỏi nhầm chỗ thì cũng đừng đánh đuổi em :( :p :))

Chết em rồi, có khi mai đi xe ôm đến mất :)) con địa hình không hiểu để mốc meo từ thời nào, mai đi chắc chắn là phải mất 1 tiếng mới lê được đến trường :))

chị Tâm béo với chị Tùn đâu rùi :x tình hình là hum giao lưu 2 chị định làm trò gì ;;)

hôm nay đi mệt quá! sáng chụp ảnh ầm ĩ, trưa ăn cơm xem đĩa cười đau vả bụng, đến đúng cái tiết mục xem film thì xem phải cái film như đấm vào mồm :)) làm cụt cả hứng anh em! Hôm nay mới biết đến cái deco là cái gì :"> :))
mai mọi người đợi anh em đá bóng xong chắc phải 8h30 mới về lớp, h đấy hãy chiếu film nhá :D

:-w 8h các em bắt đầu giao lưu rồi mà, có phải là buổi chiếu phim của lơp mình đâu mà lùi với hoãn:))

Hờ hờ đa tạ lớp 12L đã nương tình sau 1 tiếng quần áo đầu tóc đã khô hết:))
Rất tiếc đã đáp lại thịnh tình của mấy chú = 5,6 quả bóng nước:)).Vậy lên đây xin tạ lỗi:))

còn mỗi thứ 6 ae với nhau thôi muốn khóc quá :((
mà hôm nay tới bến nhạt nhòa vãi lìn ,chả thích gì cả 8-} đc mỗi thủy chiến là vẫn vui ^^

Tâm béo đang có sáng kiến là tối hôm đấy lớp mình lên phòng 12L chơi trò nói thật :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên