11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
bé Mai Ly có " chán " trong chữ ký thế kia , chắc giao lưu tới phải cho bé tắm luôn cùng bọn anh cho hết chán rồi :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Năm nay tưởng các anh thích chơi phun lửa, để em còn đổi chương trình.
Quần áo ướt sao = bị cháy :))

kệ các lớp kia, lớp Lý là phải chơi nổi, phải có lớp khác đang học thì mới biết được "à, lớp lý đang giao lưu đấy" chứ :))
lớp mình có ai đăng ký đi mr-miss Ams kô thế! Tớ, trungzim xung phong! có bạn nữ nào xung phong kô ;;) b-) :)) mother, 3 năm ở trường mà chưa làm được cái j ra hồn cả!

Trần Đức Trung đã viết:
kệ các lớp kia, lớp Lý là phải chơi nổi, phải có lớp khác đang học thì mới biết được "à, lớp lý đang giao lưu đấy" chứ :))
lớp mình có ai đăng ký đi mr-miss Ams kô thế! Tớ, trungzim xung phong! có bạn nữ nào xung phong kô ;;) b-) :)) mother, 3 năm ở trường mà chưa làm được cái j ra hồn cả!
rủ em Tùng Anh đi thi với mày ấy :)) à quên,Tú Anh a` :-?

nửa đêm hôm qua tự nhiên Hà lốn nhắn tin cho tao bảo là Nhàn có ng yêu rồi :)) nghe có vẻ đau đớn lắm :))

Rồi đang giao lưu bị BGH lên xách cổ :p
Muh nếu các lớp đang học thì chơi mấy trò cuối giao lưu khó lắm anh ạ :D ko có cảm giác chạy rầm rầm khắp trường, làm sao anh ném cái này đổ cái nọ lung tung bừa bãi đc :)
Mà kể cả có :) lớp 12 từ hôm sau có qua trường đâu => các em 11 ăn đủ b-( :( :)
Thế các anh lớp 12 có văn nghệ gì ko :-/

Thế anh + có cần các em 10 lý + 11Lý xinh tươi múa minh họa ko :))
Trong trường hợp các em gái xinh tươi ko chịu, em sẽ thay cho anh bằng dàn nam công trẻ đẹp nhé ;;)

a e list ra 1 loạt bài nào hát được đi:
E. trc: graduation, goodbye (air supply), goodbye (spice girls), viva 4ever, numa numa dance :)) tao xung phong lên xay ngô bài này :)), miss you ;;)
ngủ đã, tối list tiếp

có đc như trong tờ quảng cáo cái " Ảo Diệu" của lớp chị ko :)) khỏe mạnh nhiệt tình thân hình bốc lửa :)) :D

khỏe mạnh nhiệt tình thân hình bốc lửa
Bốc gì mà bốc chị :)) nóng lắm rồi còn gì :))
Nghe như quảng cáo ở chợ lao động ý (chợ người ^^) :))

E. trc: graduation, goodbye (air supply), goodbye (spice girls), viva 4ever, numa numa dance tao xung phong lên xay ngô bài này , miss you
ngủ đã, tối list tiếp
Các anh năm này khỏe mạnh nhiệt tình thế :eek: :)) :x năm ngoái giao lưu chả thấy các anh zai thể hiện là sao :p
Năm nay làm từ 8h sáng nhé ;;) tha hồ :D

Các anh chị nào định hát hò gì :D send list cho em nhé ;;) HAO cũng đc, nếu ko cần bất ngờ ;;)
Y!M phammaily89

Chỉnh sửa lần cuối:
các anh đi thi Mr Ams ko cần tìm đôi đâu :D bọn em sẽ tự ghép đôi với các chị ( em ) thi Miss Ams ;)
xong rồi 15-->18 làm quen nhau rồi dắt tay nhau đi thi Mr And Miss Ams ;;) phần thưởng nh` lắm heheh :))

Chỉnh sửa lần cuối:
j` thế, kô quen kô biết thi tài năng kiểu gì :))
@Mod/Admin: plz cho cái signature nó được hơn 500 characters đi! Ngắn tí làm kô để được cái gì cả! :(

tình hình là em Ly rất bắt chước chữ ký của a [-x cả cách đặt tên trg bucket đấy nữa :))
Chắc chắn là thứ 4 tuần sau làm giao lưu chưa thía?!

tình hình là em Ly rất bắt chước chữ ký của a cả cách đặt tên trg bucket đấy nữa
Chắc chắn là thứ 4 tuần sau làm giao lưu chưa thía?!
Nghe a nói thế ngại quá :">, chắc phải đi đổi chữ kí mất 8-| :))
Bọn em đi xin BGH nữa là chắc chắn anh ạ :| chưa xin BGH 8-| :">

giao lưu khối lý năm ngoái có phải xin xỏ ai đâu nhỉ:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên