11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chán ghê chả có gì mà post cả thôi chào cả nhà:))

:p 8-} :))
Nguyễn Hoàng Cộng đã viết:
nghe bảo lớp tiếng Anh mới có em Trần phú xinh lắm à,cho tao đi học đi :))
j?Trung kt khen con MÙA LẠc xinh áh?:)) .kô,con đấy thì nhìn cũng được,nh mà điệu lắm(nghe mấy đứa bạn thằng TRUNG đức lớp cũ của tao bảo thế).àh!con MÙA LẠC co' phẩm chất .....lắm.cam chịu vãi hàng.nó chịu khó chui qua gầm bàn lắm + ạ.haha:p 8-} :))

cu vut link len tren nay cung dc, ma 0 thi vut day bo dan' len cho:), HAO cang ngay cang lom:|

Chỉnh sửa lần cuối:
Ngày mai Vịt Giời và Tùng Buôi về đấy. Nhưng mà mỗi đứa một tâm trạng, cả lớp chịu khó mai chưa đi đón vội nhé. Để chúng nó về nghỉ ngơi rồi hôm sau đè đầu ra bắt khao luôn :)

Mà ai đi thi, có điểm, báo cho tớ để còn được thưởng xiền nhé :D

Chiều vừa check out cái cinema trên vincom! đẹp vãi xoài, nhưng cũng đắt vãi vãi :)) tao kô nói tiền đâu, để ai chưa biết còn dám đến :)) âm thanh thì cứ gọi là thôi rồi, đánh nhau trên film mà như mình đứng giữa đám đấy ý :)) thik lắm!

thằng zim xem lúc nào sao kô gặp tao :))
công nhận là hoành tráng :x

tình hình là đề hóa bách khoa em sai câu phèn chua rồi :| bịa mà,sai là phải :))
đề hóa tổng hợp bỏ câu amin tác dụng HCL chứ :)) ngu kô tả 8-}
đề toán TH khó phết các bác ạ,bác nào thik thứ 5 em mang cho check it out :p

ơh.hôm đấy em cũng thi ở BK.àh đâu.thi ở HÀ HUY TẬP.ah.nhìn thấy cả anh QUÂN béo nhà ta,HẢI Dớ,bon lớp hóa,ĐỨC ĐỤ,..... mà.nhưng mà em thi khối D:D
toán thì bỏ nguyên bài cuối+phần b câu LG(hinh nhu la LG)hixhix.:-s :(
àh.hôm đi thi,vào thi toán,đã vào muộn lại còn hổ báo ngồi nhầm chỗ:)) =>thế là......bị cả phòng toàn nữ(co' mỗi 3 thằng con trai kể cả e)soi:))
hôm thi TANH thì làm xong trong 1h10'/1h30':)>- =>nộp bài sớm thứ 3 trong phòng làm cả phòng nhìn đầy ngạc nhiên=>oai lém:)) .kô hỉu lúc xem điểm thì có phải mang mo đi che mặt kô:-s :))

àh.hôm đi thi được ngồi sau 1 bạn trông hay phết.đưa cho nó chép câu LG giải khi m=-2 ý,xong rồi được cảm ơn và mời ăn kẹo:)) =>vl vô đối.
định xin số dđ để thực hành bài giảng của thằng + nh ma nghĩ thương con bé nên thôi b-) :)) .mà thầy + sáng lắm,mới dạy cho 1 bài mà học trò HÀ đã co` way ngay được 1 e tên HUYỀN học LTV rồi.nh ma chỉ mới chịu đi ăn uống linh tinh,cho e đèo về sau khi em với nó học thêm xong.:x :p
yêu thầy + lắm:x .chắc phải chịu khó sang ngồi cạnh thầy + thôi,:))

Cái này bắt đc trên 88 nhìn iêu này :x

haha, nhã đang mong muốn có 1 con ra tru mỏ cho kiz như thế đúng kô ;;)
@+: tao xem chiều tối, 5h30 đến 8h30 :)) vào phòng có mỗi bọn tao, một lúc sau thêm được vài người, tổng cộng là 11 người xem :)) nhưng mỗi bọn tao ngồi xem yên ổn, bọn kia làm sao, 1 tý là lại thấy đứng dậy đi pee --> đái dắt cả lũ! =))
yeah, sau 1 tuần nhàm chán ở nhà, mai đã quay lại trường học :D mai có những tiết gì đấy :-?

Lê Hồng Tâm đã viết:
Tùn của tớ đừng buồn thế chứ :) Cứ như sắp chết đến nơi ấy, sợ we'.

Mọi thứ sẽ ổn thôi :)

Keep your sunny side up up
Hide the side that gets blue
If you have nine sons in a row
Baseball team makes money you know
Keep your sunny side UP UP!!!!!!!!!!!!!

Bà cứ nghĩ vớ vẩn, tôi làm j mà sắp chết :-? kêu ca tí mà lại bị bảo là sắp chết là thế nào :)) :D [-x

Tôi cũng đang cố keep ur sunny side up up đây:D hide blue side mãi rồi, hide thêm tẹo nữa cũng chả sao :D

Mới mua 1 con chó 1 con mèo :D cute lắm :x, hôm nào bà đến chơi :D ;;)

Mai đi học rồi, thoát nợ :D \:D/

Dù mọi chuyện có tồi tệ thì vẫn phải cười đúng ko ... Mọi chuyện lại sắp tồi tệ rồi đây... MK

ảnh lớp mình nhé :D nhưng sao bé thế :-? hơi mờ :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
Đau quá thi học kì rõ bết. Toán có 6.5, Anh 6, Sử 5.5, Địa 7.5:((

huh, sao kiên vứt làm kiểu gì mà như cái tên của ông đọc ngược lại thế :-?
mai đến lớp rồi \:D/ gặp lại mọi người sau tròn 1 tuần xa cách! >:D< nhưng mà lại biết điểm thi :-s :-s [-o<

điểm của tao như lìn chắc chắn là rớt hạng rồi :))

Các anh các chị ơi, giao lưu làm hôm 17/5 nhé ;;) lúc đầu bọn em định tuần sau làm luôn, nhưng muh lớp 10 ko xin đc tiết :D

Lê Minh Tùng đã viết:
điểm của tao như lìn chắc chắn là rớt hạng rồi :))

Cuộc chiến trụ hạng của em vẫn tiếp tục,mai văn còn 1 trận cuối nữa :D, mong là ko bi rớt hạng :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên