11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
nghỉ 6 ngày đứa nào thiết kế 1 quả đi chơi cả lớp đi ^^

hôm qua,đi học thêm tiếng anh ở NT,......tao và thằng Zim mang áo APHO ra hành lang khoe thằng Boa:)) =>thế là anh BOA THIẾT GIÁP ngỏ ý mún mặc thử.....:)) =>nhiệt tình cởi áo.rồi bị tao và thằng Zim cướp áo:)) =>mất cả chì lẫn chài:)) =)) .phải đứng hành lang hóng gió kô dám vào lớp.đã thế lại được 1 bạn của Zim phát biểu:"thằng BOA đang khỏa thân ah?":)) .chắc chắn là mún ra cùng BOA lúc đó lắm.mà được cái bạn ý cũng xinh:))

xinh gì con đấy :)) mày lại nghe thằng Hà lốn nói huh! Lớp đông lắm rồi, thêm mày vào chắc chắn mày ngồi dưới đất :))
nghỉ ở nhà chán hơn con gián ><trời còn mưa nữa chứ >< thằng nào còn giữ đề làm ktra toán 2 tiết vừa rồi kô? tao mượn :D

co kqua Apho rui day,Tung giai dong,VD khong dc j,buon mat 1 fut.thoi ca lop chuan bi tinh than di an khao di nhe.a ma cac bac oi e truot vong 2 QG roi,khong dc di HQ,mat muoi may trieu tien thuong.mat ngu mat 1 dem

Uầy, cung hỉ tùng buôi :D Sao tâm thi lúc nào đấy :-/ kô biết để còn đi cổ vũ ;;)
Sáng nay xem tam sao thất bản, thấy con Minh Hằng giống Ly của + lắm + ạ :X :X

Đặng Bích Tâm đã viết:
co kqua Apho rui day,Tung giai dong,VD khong dc j,buon mat 1 fut.thoi ca lop chuan bi tinh than di an khao di nhe.

Chúc mừng TÙng buôi >:D<, =D> ăn khao thôi
Nhưng sao vịt giời lai ko đc gì :-/ :-? :-??, chán thế -->chắc chắn là có tiêu cực rồi :)), kiện đê :))

Đặng Bích Tâm đã viết:
a ma cac bac oi e truot vong 2 QG roi,khong dc di HQ,mat muoi may trieu tien thuong.mat ngu mat 1 dem

Tội nghiệp tâm gầy thế :(, thôi ko sao, bà như thế cũng là vô đối lắm rồi :D, bà mà đi HQ nữa là cả lớp ko ai chơi với bà đâu :)), đại lắm :))

Hôm nay có ai đi xem phim ko :-? Vui ko:-?

Em ko đc ra khỏi nhà, hạn chế lên net, đi học thêm liên tục từ bây h đến hết thứ 4 tuần sau :))
:)|
:((

ava thằng + nhìn như con nhà quê :D
hôm nay xem fim "đại náo thiên cung" hổ lốn lắm :)) ,fim cứ loạn loạn quẩy quẩy thế nào ý ,chả biết nội dung chính là gì 8-},nhưng đc cái buồn cười :)),4 thằng Đường tăng,Tôn ngộ không...đẹp trai vãi lìn ,cứ như boyband ^^

tao đi thi thử toán ở bách khoa đây chào bọn mày nhé :D , thi về tao vứt để cho mà practice ;)) , tao quý chúng mày lắm đó nhé :D

Cái này hơi bôi bác cái mặt cháu, nhưng các bác sang tô bích lớp cháu đọc truyện truyền kì dài tập chapter 1 đi ạ
Đọc xong k0 cười vỡ bụng chết liền =)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
Híc vừa đi thi về xong, tâm trạng vui sướng \:D/

Với lại có ai biết gửi ảnh lên kiểu gì không????

Em ko đc ra khỏi nhà, hạn chế lên net, đi học thêm liên tục từ bây h đến hết thứ 4 tuần sau

Tùn của tớ đừng buồn thế chứ :) Cứ như sắp chết đến nơi ấy, sợ we'.

Mọi thứ sẽ ổn thôi :)

Keep your sunny side up up
Hide the side that gets blue
If you have nine sons in a row
Baseball team makes money you know
Keep your sunny side UP UP!!!!!!!!!!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên