11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
không hiểu..:|..sao em chẳng xem được cái nào cả..:((

khổ thân con Mo :))
thằng Béo kia nhìn nhí nhảnh con cá cảnh, mặt kô biểu cảm bằng thằng tiệm hoa :)) mà cái link đấy là hà lốn gửi cho tao đấy, nói ra, kô anh ý lại so đo [-x chẹp chẹp
Sáng nay, trg khi các phòng khác ngồi làm bài rồi, phòng tao giám thị vẫn chưa lên (thi Anh ý), lên muộn rồi nhưng vẫn làm rất đúng qui tắc, bắt cả phòng ra ngoài, gọi từng SBD 1 vào, ban đầu còn nhầm tờ SBD nữa chứ :)) làm thi muộn 5'!
Thi Sử thì có chị đại bóng sáng ngồi đằng sau, phần nào mình thuộc thì cổ thuộc, phần mình kô thuộc thì cổ có fao bé tí xíu đưa cho mình :)) [-O< mong mai thi Văn cũng như thi Sử [-o<

ờ ,mày thì ngon rồi >.<
phòng tao có 2 thằng đại ,1 thằng 20' nộp bài thằng kia 30' làm xong :)) ,trong khi cả tao với thằng Lic 2 thằng kết hợp cùng làm mà hết giờ vẫn chưa xong :))đã thế còn bị giám thị nhắc cả chục lần nữa chứ ,mừng vãi lìn :))

Lê Minh Tùng đã viết:
ờ ,mày thì ngon rồi >.<
phòng tao có 2 thằng đại ,1 thằng 20' nộp bài thằng kia 30' làm xong :)) ,trong khi cả tao với thằng Lic 2 thằng kết hợp cùng làm mà hết giờ vẫn chưa xong :))đã thế còn bị giám thị nhắc cả chục lần nữa chứ ,mừng vãi lìn :))

tao thấy nhiều chị đại nữa :)) làm cái j` mà đến tờ rưỡi giấy thi :)) mình thì vừa gạch vừa cách hết đúng 1 tờ :))

nhầm loạn câu 2 lên rồi /:) b-( học cả ngày thứ 7 CN mà kết quả như *** :)) b-(

mọi người thi @ thế cơ à..:))..

lớp em cũng đã thi xong môn anh..:D..

nhẹ nhõm hơn..vì thoát 1 môn rồi..:x

thi @ là ntn :-? a chỉ biết thi như : @ ) thôi (=:mad:) ) :D
mọi ng` học xong văn chưa ,hình như e mới học đc 1 nửa :)) ,mừng thế , ko biết mai thế này đây ,chắc là phải làm anh đại nộp bài luôn sau khi phát đề rồi :)) (giấy trắng 8-} ) ,Sa đì hình như còn quẩy hơn ,thấy gần 10h nhắn tin hỏi mai thi học bài nào :))

Chỉnh sửa lần cuối:
khác gì, 11h tao onl gặp o'neal đang để stt hỏi mọi người mai học n~ bài gì mà :)) Anh em chăm thế, kô ai lên mạng cả, làm tao đang lười cũng phải lên gác học tiếp! hehe,mai thi tốt!

em chịu ạ..:|..

bọn em thi từ Chinh phụ ngâm khúc..:))..

mai thi rồi..mọi người thi tốt nhá..yêu mọi người..:x..

lý(và lỳ..:p) vô đối..\:D/

yeah..yeah... thi xong văn với sử thì coi như chỉ còn chơi thôi
Làm văn hay quá hoan hô người lái đò sông Đà. Tao tự tin là phải từ 8 trở lên. Cũng nhờ hôm qua sang nhà boa ôn KGCND chứ không thì mốc mồm. NLĐSĐ còn bốc phét được chứ la hán cóc hiểu gì luôn.
Ông Trung Kiên ngồi sau rõ nhắng, đến khi làm bài bảo quên phao trong cặp đến khi gần hết giờ thấy phao từ trong áo rơi ra:))

----------

Đánh chứng khoán ảo lãi 30 triệu rồi
Cả tháng chày bửa mới lãi được 20 triệu thế mà tròng ngày rồi đã lãi được 10 triệu. Nếu mà đánh thật thì chắc chắn đã có tiền cho anh em làm đại gia 1 hôm rồi

đánh đấm mấy cái món chứng rán của Kiên vứt dễ dẫn đến tự tử lám:|, cái đấy gọi là ma lực đồng tiền, Kiên vứt có tiền thật thì cứ đưa anh em tiêu hộ cho, đừng dại mà đánh chứng rán:p

Phạm Thanh Sơn đã viết:
ava tùng béo ngu vãi lìn :))
:))
u`
tao cũng thấy
trí tưởng tượng của thằng béo fai nói là vô điich =))
đ éo gì cái đấy mà cũng nghĩ ra:))
trong khi hôm nọ tao đưa tay ra hiệu mấy cái mà nó lại ko hiểu :-/
có khi mấy hôm nay ở nhà đúc =))

đâu đâu ,lần đầu giơ 2 ngón là số 2 thì e đưa 2 cái bút
lần thứ 2 giơ lần lượt 1 rồi 2,3,4 ngón ,rồi lại 3 ngón ->1+2+3+4+3=13 ,13 là 3 (giống chơi 3 cây) thì đưa 3 cái bút còn gì :)) :)) :))
hôm nay mừng thế cơ chứ ,thi văn mà đi muộn lại còn quên fao nữa :)) ,vừa vào ngồi 1 cái rút ngay 1 chồng giấy đưa thằng Lic bảo nó cất đi lát nữa quay ,nó hỏi sao giấy giếc lộn xộn thế này ,e mở ra xem lại thấy toàn anh,sử với hóa :))
ngồi gần 1 tiếng rưỡi ko viết nổi 1 trang bài văn ,may mà sau đấy mượn đc quyển sách mới làm đc ,bài 3 trang thì phải gần 2 trang toàn chép dẫn chứng :)) :))

=))
thằng này trí tưởng tượng đần đụt hóa ra lại thành hay
kiểu trung công tử =))
O'neal mới sáng chứ
đi photo => đến muộn=> ngồi bạn đầu
vào lớp ko chào cô thế là cũng bị soi rồi =))
quay thì chắc chắn ko thể dùng fao được
lôi con PDA ra
bị thu luôn
cô còn bảo bé thế này đọc khó lắm nữa =))
mừng vãi lìn
trong khi mình học 2 bài(mùa lạc với vợ nhặt),photo 2 bài(mảnh trăng vơi Xà Nu).....có mỗi thằng lái đò là ghét
dek thèm photo
thế là y như rằng
dính tủ đè =))

hehe co ban nao nhan dc tin j tu 2 ng hung cua chung ta tu Kazaktan gui ve khong?ro mung.nhat qua coc them hoi tham nua,sang day gai gu tit ca mat quen ca ban be.ma 30-4 moi ng dinh lam j the?em dinh di Tuan Chau nhung ma chan qua ko muon di,nam nao cung di.ai hao tam nho moi to di voi nhe

ko học chữ nào Kính gửi ND :)) thế là làm đề 1 :))
sáng lắm, lúc làm xong thấy vui lắm :))
bây h phát hiện ra đau thương trên mặt tượng :)) là thời chống Pháp chứ ko phải Mĩ. Thế mà bịa vào dấy là Mĩ đô hộ xâm lược leo thang :)) :))
/:) Huy Cận nhé, từ sau ông thăm chùa lúc nào thì sáng tác lúc đây, 20 năm sau mới nặn ra viết /:) làm j` mà chả nhầm :((

Greetings from the International Student Affairs Office at Truman State University. I have great news for you \:d/. . . . . . .
hehe, sáng rồi, sáng rồi!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên