11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Trần Đức Trung đã viết:
Greetings from the International Student Affairs Office at Truman State University. I have great news for you \:d/. . . . . . .
hehe, sáng rồi, sáng rồi!!
Chả hiểu thằng zim viết gì sắp được đi Mĩ à

----------

Hôm nay toán khó vãi lìn nhiều nhất tao cũng chỉ được 8 thôi

tao bỏ mất 2 câu và 2 điểm đã ra đi như thế... :((
à mà lại còn cái thể loại 0 mũ 2006 =1 nữa chứ 8-} ,mừng vãi lìn , ko hiểu sao lúc đấy lại làm nhầm như thế :((
thôi 7,5 là tối đa :( nhạt nhòa thật

à Trung zim vào Truman State là trường chị tao hồi trc' học đấy :D

Chỉnh sửa lần cuối:
tao nhiều nhất 9 , sai chỗ ngu phết 8-} , lại còn ra sớm bốc phét với bác Hiệp :))

Mấy hôm rồi ấn tượng mỗi anh Tùng dân Nùng lớp Pháp , hôm nào cũng ra sớm nhất trường lại còn cò quay " theo quy định hết nửa giờ là được ra chứ".Không hiểu bài nó có những gì nhỉ ?:-? :-?

đau quá riquelme sút hỏng phạt đền
hôm qua thức đêm chỉ để ủng hộ riquelme thế mà...:((
còn gì đau hơn trời ơi:((
Cầu mong barca đập chết bọn arsenal mất dạy

Úi giời, cầu mong cho AC đêm nay đá điên vào , dù thua cũng phải phá sức Barca để Arsenal còn vô địch chứ :D

----------

Mong Arsenal sớm vượt qua Barca để giành chức vô địch , Buôi ơi Arsenal chỉ còn 1 vòng nữa thôi mày cũng phải cố gắng lên nhé!

Sao lơp mình làm lởm thế :D, phòng em làm trĩ lắm, thằng nào cũng hết, so hết với nhau rồi :), chỉ có điều em làm bài 2b hơi lởm :)), em tính tích phân ra rồi so sánh với lnV2 :)) =)), chẳng biết có được ko :))

sa đì làm cách bài 2b giống em =))

----------

nhìn ava thằng tuấn tao nghĩ đến em ... hàn or nhật :))

Đào Duy Tuấn Dương đã viết:
Sao lơp mình làm lởm thế :D, phòng em làm trĩ lắm, thằng nào cũng hết, so hết với nhau rồi :), chỉ có điều em làm bài 2b hơi lởm :)), em tính tích phân ra rồi so sánh với lnV2 :)) =)), chẳng biết có được ko :))
còn thắng này chưa xong 4c này ông ơi :-w

tao sắp đi người đàn ông đích thực rồi :)) Tru(e)man :)) \:D/
Mai thi hóa trước hay địa trước

sa đì tinh vi quá [-x, cho 1 cái b-( này
mai thi hóa tao đang lo vì mất máy tính ko biết làm kiểu gì ,thì tự nhiên tìm thấy mt ở nhà 8-} ,chưa kịp mừng lại thấy mất Atlas mà mai có thi địa :))

không biết anh buôi anh giời mua được mũ cối xịn cho anh em chưa nhỉ :-? thi thố căng thẳng quá hay bên đấy kô có in-tơ-lét nên kô on-lai được hỉ :?

truman state ở bang nao` thế zim ơi :D có gần chỗ tao kô để thỉnh thoảng sang làm thủ môn cho đội bóng trường tao :))

Hôm nay làm bài cũng được địa dễ,hóa chắc phải được 8.5 thế là đạt yêu cầu trong khi hôm qua chả ôn được gì, đêm lại xem đá bóng[-(
Barca sẽ đập chết bọn arsenal mất dạy để trả thù cho riquelme cho mà xem

Trường mày bang nào nhỉ :-? truman ở missouri :D
nhưng mà tao kết Mount Union của chị con Hàn hơn :))
Thi xong rồi,nghỉ từ giờ đến hết thứ 4 tuần sau --> chán vãi!! Đi học còn được ra ngoài đường, đằng này chưa nghỉ mẹ đã cho ngay câu 30/4 này ở nhà kô đi đâu cả con nhé 8-}

thằng Zim bị nhốt ở nhà hả ,ko sao đâu ,mày cứ yên tâm ,mai a đến cho mồi lửa thiêu rụi cả khu là xong ngay tha hồ đi chơi :)) :)) (nhà đâu nữa mà ở :)) ^^ )

tao ra trò chơi sáng tạo ava , thằng nào kiếm được ava ngon tao cho tiền ;))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên