11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mai kiểm tra văn á ,thôi xuống hạng đi a e xuống hạng nhiều lắm :)) mà đủ văn chắc cũng ko đủ sử đâu ^^
hôm nay bùng đc sử địa đi chơi ,ai ngờ lại thiếu điểm địa 8-} cả lớp cũng thiếu nhiều nên đc cho làm bài trong khi có mình em vắng :((ko hiểu địa mấy phẩy đây T_T

Lê Minh Tùng đã viết:
mai kiểm tra văn á ,thôi xuống hạng đi a e xuống hạng nhiều lắm :)) mà đủ văn chắc cũng ko đủ sử đâu ^^

Xuống là thế nào, phải trụ hạng được chứ :D, sử thì chắc em trụ hạng đc, vì nửa mùa giải đầu em xung lắm :)), 9.3 cơ :)).

Lê Minh Tùng đã viết:
hôm nay bùng đc sử địa đi chơi ,ai ngờ lại thiếu điểm địa 8-} cả lớp cũng thiếu nhiều nên đc cho làm bài trong khi có mình em vắng :((ko hiểu địa mấy phẩy đây T_T

mẹ, thế thì rớt hạng địa rồi :))

ờ ,bọn nó toàn rớt văn trong khi em rớt địa mới mừng :))
nhưng thôi kệ, cần đek gì ,hs trung bình mà đỗ ĐH là ưng rồi :))
nhưng mà bây h đang lo thi tốt nghiệp 8-} ,còn có 4 tuần nữa mà văn sử địa chưa đc chữ nào :-s ,văn thi hk e đc 6,có 1,5 đ văn + 4,5 đ TLV ,TLV đc 3 trang thì gần 2 trang dẫn chứng chép sách :)) ,giờ thi TN chắc khó quay ,ko chép đc văn + dẫn chứng chắc đc 2,5 đ :)) --> trượt TN --> chắc chắn là ra đường mà ở rồi :)) ^^

em chả rớt môn nào cả :)) 6 môn tốt nghiệp thi HK được 52.5 điểm :))

----------

Phạm Mai Ly đã viết:
Các anh các chị ơi, giao lưu làm hôm 17/5 nhé ;;) lúc đầu bọn em định tuần sau làm luôn, nhưng muh lớp 10 ko xin đc tiết :D
năm nào cũng thủy chiến,năm nay chắc vẫn phải giữ cái truyền thống tốt đẹp này :))
mình lại nhoi graduation thôi ;;) :">

mẹ ,mày tự làm hết đc 52,5 đấy b-( ,thi TN chắc gì đã chép đc ngon >.<
thôi năm nào cũng thủy chiến rồi ,năm nay hỏa chiến đi ,a e chơi bom xăng :)) ^^

năm nào cũng thủy chiến,năm nay chắc vẫn phải giữ cái truyền thống tốt đẹp này
CHính vì thủy chiến nên lùi lại sau sau cho trường rã đám bớt anh ạ :D chứ tuần sau cả trường đang ngồi chia điểm mà riêng 3 lớp chạy loạn khắp nơi là phiền lắm :p

thôi năm nào cũng thủy chiến rồi ,năm nay hỏa chiến đi ,a e chơi bom xăng
Hay là năm nay chơi vũ khí sinh học hả các anh :))

thủy chiến phải giữ bí mật đến phút chót để bất ngờ lớp 10 chứ ?

Nếu các em 10 Lý có nhỡ đc biết thủy chiến rồi thì có khi năm nay làm các em ý bất ngờ bằng cách khác nhé: ko có thủy chiến :)) :)) có đc ko :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Phạm Mai Ly đã viết:
Nếu các em 10 Lý có nhỡ đc biết thủy chiến rồi thì có khi năm nay làm các em ý bất ngờ bằng cách khác nhé: ko có thủy chiến :)) :)) có đc ko :p
Uh được.Mai có được ko ?

Hay lớp mình để đông phục ava luôn đi :))

Hôm nay thi thử ơ LTV, làm tốt phết :x ai cần đề ko :x

nhớ hồi lớp 10 bị bất ngờ nhg vẫn ăn miếng trả miếng tốt phết :))

chưa năm nào đc chơi tử tế, năm nay phải quyết chiến quyết thắng mới đc :))

Thế là thế nào ạ, giao lưu gì mà siêu nhân thế, sao lại thủy chiến mới cả bom xăng rì rì là sao :)):))

uh uh thế mới là giao lưu khối lý chứ :)),chơi nhau = bom xăng rùi nó cháy ầm ầm thì phải thủy chiến cho hạ nhiệt + dập lửa chứ ^^,ko lẽ để nó cháy cho sập cả trường à :))

em bi mat may tinh roi
ca nha co ai thay thi chi cho em voi
:(( :(( :(( :(( :((
may tinh do co hinh con cho va con meo o phia truoc
ngoai ra con co hinh co nan o phia sau
va hai dua ban em o cai vo
ca nha tim di
kien:(( :(( :((

...
từ đầu năm đến h cháu mất 3 cái máy tính rồi, trong đấy có 1 cái đi mượn, 1 cái mua đc 3 tuần thì mất :))
ko có nhiều hi vọng đâu :D

Các anh chị sắp ra trường giao lưu lần này có định làm vài tiết mục ko :-/ cuối năm rồi :D chả còn mấy dịp đâu mà ....;;)
Em sẽ tìm nhạc cho :D chỉ chờ các anh chị cầm mic thôi :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên