11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
đổi rồi còn chắc gì nữa :)) xin gì thì xin, đừng dại mà xin bà Oanh hay để bà Oanh nghe thấy đấy nhá! mama, vừa lên cái đã ra qui định chỉ được giao lưu 1 tiết rồi ><chả thix gì cả

Chỉnh sửa lần cuối:
mừng quá MI12 chuyển xuống 19/5 8-} ,mấy ông bà GH đi công tác thì liên wan gì đến mình mà phải chuyển nhỉ 8-}

cái gì! thật kô đấy! muộn thế thì thà để thi xong đi rồi hãy làm >< làm nửa chừng xuân ><

mk tự nhiên đổi ngày, đúng sinh nhật Bác Hồ :)) /:)
loạn hết cả lên /;)

à đấy, tao có để quên SGK Hóa lớp 12 với cả quyển vở Hóa ngoài bìa ghi là "Hóa (cô chi)" đấy, họ hàng gần xa bà con cuối phố ai thấy thì cho xin lại, đang phải học :(

hình như tao cầm của mày đấy ^^,nhưng ko cầm sách
thấy bảo hôm nay lớp mình đánh nhau với L2 à ,hay thế :D,hôm nay tao bùng nên ko đc xem:(

Có 1 đứa lớp em bắt đc 1 cái 500ms đấy anh Kiên vứt ơi
Hic, có ai bắt đc cái MP3 màu đen của em ko :(:((

Sao lớp A1 này mất 2 cái mp3 à :-/ thấy status của em Vân là mất mp3 mà :-/

Thế các anh máu thế mà list thì chả đưa cho em :-/ Post lên đi nhé ;) ko thì nhắn qua Y!M cho em, ko đưa cho chị Tâm cũng đc :D Thanks :)

@ chị Tâm : Quên hôm nay ko ra lớp chị lấy list rồi :-"

Lớp em nếu em mất nữa là 4 cái tròn í chứ :)):(( chết con rồi mẹ ơi:((

Happy Birthday to Choi!
^^ Happy Birthday to Choi!
^___^ Happy Birthday, Happy Birthday
^___^___^ Happy Birthday to Choi!!! >:-D< >:-D<
:beerchug: :dazzler: :drummer:

Sinh nhật vui vẻ! Tao kô đi tối nay được, ủy quyền cho mày uống hộ tao đấy b-)
bà Oanh nhạt lắm rồi, m, như phong kiến, có hát sinh nhật tặng bạn thôi mà cũng kô cho. Đệ đơn kiện bắt bà từ chức đê! để papa tao lên :))

Bọn mày hát hò gì nào, còn tìm nhạc nữa! hát 4 thằng Đêm trăng tình yêu đi b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) thằng + đi thi Mr Ams với bạn Hải Anh lớp Toán, tình hình là có khi em phải đi với Hải Hà để tăng thêm tình đoàn kết Toán - Lý :))

Vũ Minh Đức đã viết:
:)) thằng + đi thi Mr Ams với bạn Hải Anh lớp Toán, tình hình là có khi em phải đi với Hải Hà để tăng thêm tình đoàn kết Toán - Lý :))

Cố lên con :x, 500k :x

Mày với HH đi thi có khi đc gải đặc biệt :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên