11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Anh O Neal và Sơn viết cho tao thư cảm động quá lại còn nói lại chuyện cũ nữa chứ?
ah anh O neal ơi, cái chuyện anh bảo con H là j thế, đoạn đấy em kô hiểu?

Sao lớp mình kô họp vào 1-1 hàng năm nhỉ? lúc đấy nghỉ mà

Còn lúc thi ĐH xong thì thế nao? Tao nghĩ là 12-7 họp luôn cho nóng. Mấy thằng gặp nhau bàn chuyện hôm trước thi luôn

xem xong chứ ko phải song ,mấy thằng này đầu óc có vấn đề à [-x
mà nhà tao có phải đại lí cho thuê ô tô đâu mà mày gọi tao hả thằng zim 8-} b-(
hôm đấy em về nằm 10' rồi ngủ luôn chả thao thức gì cả :))

Trần Đức Trung đã viết:
31/8 : vì lớp mình tính cả du học du heo thì có 31 con trai và 8 con gái. Ngày giờ đấy đẹp phết, mọi người thi thì xong lâu rồi, đi du lịch nghỉ hè thì cũng về rồi, chuẩn bị sắm đồ cho năm học mới (đấy là lúc a e còn đi học).

Ngày đấy chẳng đẹp j cả, nếu e đi Sing thì sao mà về đc :(, 1/8 là khai giảng rồi :((. Sao ko làm hồi hè ý, khoảng độ tháng 7, lúc đấy ai cũng rỗi mà :D

yêu anh em :x yêu lớp mình
hehe Sa Đì ơi em với anh SBD cạnh nhau ,1 thằng xxxx38,1 thằng xxxx39 :x

Chỉnh sửa lần cuối:
cứ cho sinh nhật lớp là 31/8, ngày đấy tổ chức sn :D còn họp lớp thì làm 1 quả như thồn bảo ý ;;) sáng sủa :D
a e đang hẹn hò nhau t4 lên bách khoa sắm đồ :)) ai đi kô!!

hôm qua em phát hiện ra mình là siêu nhân, học sử VN 1 tối là xong:)

-------------------------------------------

hôm nay em phát hiện ra mình cũng chỉ là người bình thường, vì những j` em học hôm qua, hôm nay quên hết rồi:|

-------------------------------------------
vì thế em quyết định thứ tư, đi sắm đồ với Zim, cũng 0 định dùng đâu, nhưng mà + bảo, ai ai cũng mang vào, nên mua cho ló yên tâm

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) tao cùng chung ý kiến với + :))
tao bắt chước:
hôm đi MI12, nhìn a e mặc vest ai cũng lớn hẳn lên, tao phát hiện ra a e đã thành người lớn.
hôm sau hôm đấy thấy a e ai ai cũng buôn đt, rồi khóc sướt mướt (cả tao nữa) thế là tao phát hiện ra a e cũng chưa lớn lắm :))

thế thì e cũng vừa phát hiện ra, ít nhất lớp mình đã có 3 thằng siêu nhân :)), và chắc chắn sẽ có thêm nữa :))

----------

Nguyễn Hoàng Cộng đã viết:
yêu anh em :x yêu lớp mình
hehe Sa Đì ơi em với anh SBD cạnh nhau ,1 thằng xxxx38,1 thằng xxxx39 :x

hehe được đấy :D, anh em mình có việc để làm rồi :))

Anh chị em bà con cô bác có khỏe ko??Em ít được onl quá,lạc hậu rồi,đọc bài mọi người chả hiểu gì cả,như kiểu 1 thằng miền "lúi" ý :(
Hôm nào mà họp lớp nhớ phone "nên lúi" cho e nhé :D yêu lớp mình :X

hôm qua e hoc đc 5 trang sử ^^ kì tích
giờ nhớ lại đc hôm qua ngồi học sử cũng là 1 kì tích :(
mà chỉ quên sử thôi đã mừng ,vừa lôi lý ra làm thấy quên cả lý thuyết lý nữa 8-} ,đúng là học 5 biết 5 quên 6 >.<

Chỉnh sửa lần cuối:
tặng mọi ng` này :x

Trần Đức Trung đã viết:

Thằng Trung zim bỏ mấy cái ảnh tới bến đê sỉ nhục anh em đấy à ?

----------

Phạm Thùy Linh đã viết:
tặng mọi ng` này :x

Xem ảnh này buồn cười quá hình như bác Hinh đứng đằng sau tưởng chụp mình hay sao ý !

----------

Đáng tiếc là hôm nói thật mình không ở lại cùng lớp được, nên hôm nào thi xong họp lớp lớp mình tổ chức lại đê

siêu nhân trích dẫn lại cái ảnh làm dog gì! tốn màn hình vãi!
+ ơi, ngày mai thế nào đấy?!? nói cho tao tao còn chuẩn bị! kô mie. đi học sáng, chiều và tối cơ!

viết sai sorry rồi ^^
mấy đứa chả đc , bác cứ đưa tiền đây mai e với thằng + đi mua cho ,muốn bao nhiêu cũng có :D

Em vừa xem ảnh xong các anh ơi. Nhưng vấn đề là xem mãi không thấy em đâu cả:)). Lạ wa:)).

Vấn đề nữa là đừng làm SN lớp 31/8, vì 28/8 em bay mất rồi :(. Anh em tính lại đê.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên