11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
vì topic nhạt nên đội tuyển đành lên tiếng
theo thông tin mới nhất
Vịt dời đứng thứ 2 cả nước 35 điểm giải nhất
Buôi trong 8 người đầu 32,75 giải nhì
2 anh đại được đi kazakstan rồi:))
Bích tâm chị đại 32,5 giải nhì :))
tao được 27 :)) cũng được giải 3 rồi
ko mừng = anh em nhưng lại đúng nguyện vọng
miễn thi đại học nhưng vẫn được học trên lớp cùng anh em =))

đội tuyển yêu anh em lý 1
em cũng yêu các anh :x

vãi.... yêu các bạn đội tuyển quá :x chúc mừng chúc mừng, thế còn ai được giải nữa 0:-? giáo chủ tạch à :|

tớ không còn biết nói gi` hơn là chúc mừng đội tuyển !

Chào các anh chị 12 Lý 1. Trước hết cho em gửi lời chúc mừng các anh các chị(mặc dù chả hiểu mô tê gì cả).
Thứ hai là hôm thứ hai vừa rồi(20/3/2006), hình như em đã bỏ quên thước kẻ ở lớp(trên có khắc chữ Zero màu đỏ). Nếu các anh chị tìm thấy có thể cho em xin được không ạ. Em xin cảm ơn.
Cuối cùng xin chúc các anh chị một kỳ thi Olympic và thi đại học thành công.

Trời ơi vui quá :x, chúc mừng tất cả các bạn đội tuyển lý (mà sao năm nào hội này cũng biết kq sớm nhất thế nhỉ B-), đt anh vẫn chưa có thông tin), đặc biệt là Tâm và Buôi :x

Ko thể ko chúc mừng các bạn :)) :x Khao đi nhé b-), đợi mãi b-)
Nhưng sao còn mấy đứa chưa biết điểm :-? có nhiều giải ko :-?

wow !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! vãi lìn!!!!!!!!!!!! \:d/ Chúc mừng thôi! Vịt giời kô hiểu bao giờ mới thoát được kiếp giải nhất nhở :)) Thế còn mấy thằng khác :-? tình hình thế nào :-/
Chít ơi, canh bạc của mày trúng rồi, nhờ tao ngồi [-o< cho mày đấy, đến lượt mày [-o< cho canh bạc của tao đi!

Chúc mừng các anh chị lý 1 nhé :x :D :D ( nhoi tí thôi :D )
anh chít hôm nào khao nhớ :))

buổi chiều này thấy trung công tử bảo tao là "thằng chít buồn lắm,chắc tạch rồi" :)) hóa ra là ông buồn vì thiếu 0.5 điểm để được giải nhì :))
vịt dời thứ 2,buôi thứ 5,vô đối quá :))
thằng Buôi hứa đi Ka zắc tăng mua cho tao súng ống mũ cối áo chống đạn rồi :)) hay anh em nhờ nó mua mỗi thằng 1 bộ đi rồi bắn dust 2 thật luôn :))
chị đụt suôt ngày ngồi kêu ca bây h lại vô đối rồi :))

:))
cảm ơn các anh các chị các em
:))
yêu mọi người quá :))
yêu lớp mình yêu cái giải 3 này quá :))
hôm nào sẽ đi ăn mừng nhỉ :-/
chắc fai có đi rồi,DECO đê :))
Dim ơi tao sẽ cố gắng hết mình,mong Dim thủ khoa để đi...My~ =))
anh + ơi,....:x,....:)) lúc đấy tao nghe nhầm thì fai
nghe đâu được 23,hóa ra là giải 3 =))
vui rồi
ôn tốt nghiệp thôi
yêu cả cô di luôn =))

hix, ngồi nghĩ trường đau cả đầu! Kô có đại học truyền hình nhỉ, để tao vào :D

thằng nào giải hộ tao cái này:
"I live in water. If U cut my head, I am ur door. If u cut my tail, I am a fruit. If U cut both, I am with u."
12 chữ cái. 1 từ! Tiếng Anh >< ai tìm được có thưởng :D

pneunomoltramicroscopicsilicovolcanoconiosis tao tìm được từ dài nhất rồi. 46 chữ cái :)) nghĩa j` j` là 1 heart disease :D hehe, thix thật!

----------

a factitious word alleged to mean 'a lung disease caused by the inhalation of very fine silica dust' but occurring chiefly as an instance of a very long word

đây, meaning của cái từ ở trên :D

Zim sao biết từ này, có fải từ Roel ko :-/

Tao lại tái xuất sau 1 thời gian dài vắng bóng. b-)
Thằng Chít chỉ biết sướng cho mình nó với thằng + thằng zim thôi, những anh em khác là cho ra rìa hết, hôm qua biết điểm xong đêm thằng + mà không bảo thì h này chắc đang ngồi khấn phật cho Chít trượt. [-( [-x

Hôm này là cái ngày gì í không biết nữa, điên vãi hàng. :-< Tối học thêm xong rủ mấy đứa cùng lớp ra Quần Ngựa xem trại triếc trường mình thế nào. Rủ được rồi ra đến nơi gặp anh em người quen phấn khởi mừng rỡ lắm, đang định đi loanh quanh với hội kia thì dính phải 1 vụ không đâu vào đâu. Cái thằng tao phò thật, tự dưng đi trêu người khác để nó giận cho bỏ về, chạy theo xin lỗi mãi cũng không được. Đang đứng thở, định bụng quay vào thôi thì chơi với Zim Trung kt Hà lốn vậy thì đống mình rủ lên Quần Ngựa lần lượt ra về, quay đi quay lại còn mỗi Sơn với Chít. Rủ chúng nó về thì lại đếch có xe, phải ở lại chờ mốc mép. :-s
Chờ mãi chả được, thế là tao thui thủi 1 mình. Về đến nhà, người ngợm bẩn không chịu được, muốn tắm mà không được tắm nước nóng, phải tắm nước lạnh để không ai biết, rét không chịu được, đã đau họng thì chớ. :-s
Tắm xong, bụng đói, ban đầu định mặc kệ, nhưng sau không chịu được phải rón rén vào bếp lấy cơm ăn, bếp thì tối thui mà không dám bật đèn, không dám cử động mạnh không mẹ tao mà thức thì cứ gọi là tổng sỉ vả đến hết đêm. :-s Tao phải ăn ở bàn học, đang ăn tí thì đánh đổ ra nhoe nhoét hết sách vở.
Tóm lại tối nay tao đúng là thằng phá bạc, người ta đang vui vẻ hội trại thì làm người ta cáu, kéo theo 1 số người khác lo lắng bực mình; rủ mấy đứa đi được thì để về trước; ăn năn hối lỗi cũng không xong. :-< Khổ quá, hôm nay tao làm toàn những trò si đần. :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) :)) tối qua tao phải về sớm thật! kô được ở lại :D
Sáng nay bọn tao đá bóng hay lắm b-) tao với Kiên vứt làm tiền đạo thôi b-) :)) =))

----------

à cái thước kẻ, kô biết nữa, chả thấy zero ze riếc gì đâu!

Phim đấy cũ rồi,tao thấy có mấy đoạn hơi khác trong đĩa DVD,đíu hiểu sao lại thế !

Chà chà cuối tuần lại đến với đầy ắp những trận đấu rồi. Thích thật:)
Hừm điền hồ sơ mệt nghỉ. Tao cứ sợ mua 3 bộ là ít nhưng thằng nào mà điền hết 10 bộ chắc điên luôn khỏi thi đại học.:))

Trần Đức Trung đã viết:
:)) :)) tối qua tao phải về sớm thật! kô được ở lại :D
Sáng nay bọn tao đá bóng hay lắm b-) tao với Kiên vứt làm tiền đạo thôi b-) :)) =))

----------

à cái thước kẻ, kô biết nữa, chả thấy zero ze riếc gì đâu!
Uh tao với thằng zim có 2 quả phối hợp ghi bàn trong đấy có 1 quả ảo vãi lìn, 5 cầu thủ đội bạn dồn hết trong vòng cấm địa thế mà chỉ sau 2 pha đan bóng tao với zim đã loại cả hàng hậu vệ, zim chuyền cho tao ở tư thế quay mặt lại với gôn, đã nhận thấy hơi thở gấp gáp của thủ môn ở đằng sau, không hiểu thế lực nào đã giúp tao nghĩ rằng nên đánh gót, tao làm thế và bóng chui vào gôn trong sự ngỡ ngàng của đồng đội cũng như đối thủ. Ảo chưa:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên