11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
sao vèo 1 cái ai ai cũng xem ảnh Sơn hết rồi thế này :)) mà, xem ảnh, thấy ngày xưa, Boa ăn sinh nhật được cái bánh ngon vãi, chocolate có mấy cái dâu ở trên, ngồi bàn hẳn hoi, trong khi ngày xưa anh em sinh nhật toàn ngồi đất, dải chiếu, ăn bánh kem, uống nước ngọt :)) :-w :-w

vừa xem xong Vô Cực
ko phí $ thuê đĩa lắm $-)
có 1, 2 k mà cười như điên từ nãy đến h =))
ặc có lẽ phải tìm cái phim chế của nó về xem , ít nhất con biết đấy là phim hài, còn cái phim này ko biết thể loại j` :)|

" làm sao để ta nhận ra nhà vua"
"ông ấy là người duy nhất ko có vũ khí " :|

lúc sau đến thấy vua bay nhảy trên cổng thành cầm kiếm chém hoang hậu, anh phóng kiếm giết luôn vua :\ =))

thôi đi ngủ đây
mà ghét bọn ETS quá >< hại mình rồi 8-} :((

mãi mới lên được Hao
thấy bao nhiêu người chửi rủa thằng mình
buồn ,muốn :((
chiều đi học hóa xong đi đâu :-/

ơ em chưa thấy ảnh Sơn..:p..

mà sao Chít lại để ava trà Phương thế.:-/..chuyển đối tượng rồi à..:))

Tao chưa làm tí nào,chết thật,thứ 5 này phải nộp rồi đúng ko?
@ anh Chít: tuần này đi Deco nhỉ,biết điểm thi QG mà !

làm câu 1,đến câu 2 đíu hiểu gì,câu 3 thì lại thấy cách trả lới giống hệt câu 1 ..chán đíu làm nữa :))

vừa xem film cuối tuần, điêu vãi!! động đất gì mà, có đoàn tàu đang chạy, chạy qua chỗ nào đất chỗ đấy sụt luôn! lên tới 9.2 độ rích te cơ mà :)) Xong rồi để ngăn kô cho động đất xảy ra nữa thì xài bom nguyên tử để "hàn" vết nứt gây động đất lại! :)) b-) film có khác!
hôm nay tao bị phởn bọn mày ạ! chắc mai sẽ bị sao đây :)) à, anh em tìm lại cái trang có post mấy bài thơ của anh em, rồi gửi cho Tâm béo, tao tìm nãy giờ chưa thấy đâu >< nhiều thứ quá đấy!

Trần Đức Trung đã viết:
vừa xem film cuối tuần, điêu vãi!! động đất gì mà, có đoàn tàu đang chạy, chạy qua chỗ nào đất chỗ đấy sụt luôn! lên tới 9.2 độ rích te cơ mà :)) Xong rồi để ngăn kô cho động đất xảy ra nữa thì xài bom nguyên tử để "hàn" vết nứt gây động đất lại! :)) b-) film có khác!
hôm nay tao bị phởn bọn mày ạ! chắc mai sẽ bị sao đây :)) à, anh em tìm lại cái trang có post mấy bài thơ của anh em, rồi gửi cho Tâm béo, tao tìm nãy giờ chưa thấy đâu >< nhiều thứ quá đấy!
Công nhận phim vãi điêu vết gì mà siêu đứt gãy cứ như là trái đất sắp bị đứt mất 1 mảng ấy rồi thì dùng bom nguyên tử để hàn lại thì đúng là điên thật. Mà đây là phim canada mà sao nói về Mĩ như đúng rồi thế nhỉ?:))

Kiên vứt kết messi à!
Thứ 4 tuần sau chiến đấu bán kết rồi! Kiếm mấy hôm lên kế hoạch tập đi!! Cho cẩn :D

ừ câu 3 trả lời giống hệt câu 1 ạ :)) , mẹ nó tao ghi luôn " câu 1 " :)) dù sao cũng xong rồi \:D/

:))
thấy thằng + cũng bảo 2 câu giống nhau
câu 2 ko có trong sách
thế là làm 3 câu,nó dek làm nữa=))
dạo này ko thấy tập tành gì thế
29/3 đấu sáng đấy
tập tành thế nào
mấy ông trung phong đi cho đủ đấy
trận này ko chiến
em lại hơi mệt nên các anh đành cố vậy nhé :(
chúc lớp mình thi đấu thành công

huh, mệt mỏi gì?!? tuần sau mới đánh cơ mà, để tao đi mời bác sĩ tay nghề cao về chữa cho mày b-) dứ qua 1 thằng, spin qua anh Hoàng, đì anh Khanh, móc rổ từ xa mà kô đấu thì bất cập quá! :))
Hôm trước tao với Sơn ngồi bàn :)) ra chiến thuật, Sơn ném 3 điểm, dứ thôi, Hiển chạy ra định lóc :)) thì Sơn chuyền cho Choi, choi bị Bốp kèm and 1, kô qua đc chuyền cho Lỳ, Lỳ bị Tùng Bìu đè, kô ủn ra được chuyền vào cho Tùng Anh, Tùng Anh cương mãnh giành bóng với thằng đội kia, rồi chuyền cho tao, tao ghi điểm thành sao b-) :)) :)) :)) ưng kô!

----------

Hôm nay YM làm sao! Login mãi kô được >< cứ hiện ra "signing in as...." rồi cái mặt hết toe toét cười rồi lại ngậm mồm vào! như trêu mình :-w ><

"Tùng Anh cương mãnh giành bóng với thằng đội kia"
cái câu này nghe quẩy quá đấy :)) =))

nhưng Zim lại nhớ tới Chít đang ngòi ngoài sân đợi bóng
thế là ném ra ngoài
tao từ xa băng tới
đoạt bóng và úp rổ =))

topic nhạt phết :)|

----------

ủa mà tao ngồi bàn chiến thuật với zim từ bao giờ vậy ?

thế là mày bị thổi phạt lỗi hành vi, đội bạn được ném phạt 2 quả kô có ai tranh rổ, sau đấy bóng lại về tay đội bạn. Thế là Chít bị cả đội tẩm QUẤT :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên