11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
=)) lâu lâu ko onl thấy lớp mình vui vẻ nhộn nhịp quá!!
@ Zim:Vừa xem mấy cái ảnh mày up lên,*****,nể mày lắm nên tao ko chê em Katie,còn lại toàn các con hàng "vãi hàng" :)) con nào cũng cao,con nào cũng xấu,tởm thế..nhất là em "của Hà lốn" thật là vãi lìn !
@ con Huyền: MP lởm thôi,muội muội của anh mới là xinh :X
@ Boa thiết giáp : tên giẻ rách,ko có gì để nói
@ anh Chít yêu : đi học 1 mình,đi về với Đỗ "Lít",để avar em Phương A2,tặng quà 8-3 em Phương PDP,gây oán thù với anh Hưng 10H,anh Dũng Marie Curie :D, cẩn thận có ngày tất cả những đứa em kể tên đến tìm anh đấy,chắc chắn là kín trường Ams rồi :))
@ Sơn hói: bài Miss you mà ko có tao ghi thì đến sang năm chắc mày vẫn chưa biết bài đấy đâu nhỉ
@ Gấu em: anh biết em cũng đang abc với mẹ nên anh ko trách em đâu,em giúp được 1 chút thì anh cũng cám ơn lắm rồi

@anh Lỳ : :( em lo quá :(( .... em chả biết phải làm thế nào nhưng mẹ mo nói ghê quá ... :( em cũng đang bị abc nh` thứ nên ko dám :-s hic nghĩ lại hơi hèn nhưng em chả bitết phải làm sao vì mẹ em hổ báo hơn mẹ mo nh` :(
@anh chít : nói gì thế /:) :)) :)) :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
@Lỳ: :)) cha mày :)) nói thế thà éo nói ra thì hơn! Ngắm kỹ được em PL của Hà lốn chưa :)) Hà lốn ơi, mày nghĩ gì khi 3 thằng đều bảo tao :"em của Hà Lốn, thật là, vãi lon" :))
Trưa nay lam lũ, đi học từ 1h, xong tìm đến tận 2h cóc ra được cái chỗ học ở đâu cả! Hỏi từ thằng bé, đến các cô các chú các bác, đến tận già làng mà kô ai chỉ cho tao ra được cái địa chỉ "3A ngõ 81 ngách 2 hẻm 37 đường Lạc Long Quân" :)) thằng nào biết thì bảo tao với! Kiểu này là số kô cho tao học Hóa rồi ><

mie
thằng lỳ lâu ko onl nên cuồng
làm luôn 1 tràng :))
tao đi học 1 mình đâu
đi với anh Tùng béo =)) học cùng anh 1 1=))đi về với anh Dim =))

éo gì, tao vào nhìn cái ava chít mà tao cứ tưởng là Ngọc của Choi, đang hỏi chít nhoi làm gì :))

ơ thế mày để ava này mà đòi thoát chết à , mày sẽ chết dưới tay tao >:)

yên tâm đi chít, tao sẽ bảo vệ mày b-) may cho mày là tao có võ đấy b-) :)) :))
@Lỳ, cho tao mượn đĩa HL 1.6 của mày! Mà bọn cướp của 1.6 có biết đi đặt bom kô đấy!? như 1.5 nhà Boa ý, đặt bom như đúng rồi! Còn 1.1 nhà tao :)) thằng mang bom 1 là đứng ở nhà, 2 là có ra được chỗ bom rồi, tay cầm bom rồi nhưng kô đặt :)) 8-} nhảy loi choi 1 chỗ để rồi bị bắn nổ đầu chết nhăn răng :)) 1.5 hay 1.6 hay hơn!??

Các anh ơi, em đã trở lại sau 1 thời gian dài vắng bóng.
Hôm nay là 1 ngày may rủi lẫn lộn. Những tưởng buổi chiều sẽ là 1 buổi chiều vất vả khi em có 3 cái sô liền tù tì, sát giờ sít sìn sịt, 1h kém 15 đã phải uể oải dắt xe phóng đi học thì đến nơi, sô đầu tiên nghỉ diễn, thật là mừng.

Đến sô thứ 2, em chỉ định làm đến 5 rưỡi thôi, xin về sớm nửa tiếng cho kịp buổi sau thì diễn hăng quá, làm 1 mạch đến tận 6h mới ớ ra, phóng lòi dom về chỗ tiếp theo gần đấy.

Sô cuối này tưởng muộn giờ nhưng lại rất đẹp, đến phát bắt đầu luôn, mình thành sao. Học hành được có tí lại được nghỉ sớm để sang bên trường Ngoại Thương bên cạnh xem Miss FTU.

Cứ tưởng Miss FTU hay ho lắm, nào ngờ đông như hũ nút, bon chen toát hết cả mồ hôi, xem được có mấy bà múa may uốn éo hát hò nhưng có vẻ hoành tráng, đã thế lại làm mất con England ngon vãi quý của ông anh họ.

Tối buồn ngủ không chịu được, Arsenal của em đá điên cuồng mà vừa xem vừa ngủ. Mãi mới tỉnh táo ra 1 tí thì thằng đượi Garcia làm cho quả gỡ hòa xuân vãi é. Nhưng mà chú Henry còn lộc lá hơn. Thịt thăn được quả từ sai lầm cậu Gerrard, mừng vật. \:d/ Trận này Fabregas đá hay, cả mấy cậu trẻ nữa, ưng thật.

Chúc mọi người 1 tuần học thành công tốt lành.
Batus love everybody, Batus is my name. ><

P/S: Tao quên mất, còn chuyện này nữa. Hôm nay vừa mới bước vào lớp TA tao đã được gặp 1 nhân vật cực kỳ đặc biệt. :-s Bạn mới đến thật là... xồi ôi... nam mô Alonso. :-ss Đó là 1 "cô làng" trong vóc dáng cực kỳ vạm vỡ: 176cm, tai to mặt lớn, vai u thịt bắp, giọng trầm hơn cả nam trầm. :-s Chị í nhìn không khác gì Rambo Mauresmo. :-ss. Tao bị ấn tượng mạnh mẽ, phải mất vài phút định thần lại được, cả giờ chỉ có ngồi chim lợn về chị í với Zim Hà lốn Trung kt. 4 thằng cứ vừa liếc chị í vừa bấm bụng cười, rúc rích nhưng phải cố giấu không nhỡ ra chị í biết được thì cuối giờ cứ gọi là uỵch uỵch. :-s Khổ lắm í. :)) Nhìn chị í đi cạnh PL của Hà lốn không khác gì 1 bo đì gát chuyên nghiệp. Chết cười. :)) :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Lương Hoàng Long đã viết:
Cứ tưởng Miss FTU hay ho lắm, nào ngờ đông như hũ nút, bon chen toát hết cả mồ hôi, xem được có mấy bà múa may uốn éo hát hò nhưng có vẻ hoành tráng, đã thế lại làm mất con England ngon vãi quý của ông anh họ.

P/S: Tao quên mất, còn chuyện này nữa. Hôm nay vừa mới bước vào lớp TA tao đã được gặp 1 nhân vật cực kỳ đặc biệt. :-s Bạn mới đến thật là... xồi ôi... nam mô Alonso. :-ss Đó là 1 "cô làng" trong vóc dáng cực kỳ vạm vỡ: 176cm, tai to mặt lớn, vai u thịt bắp, giọng trầm hơn cả nam trầm. :-s Chị í nhìn không khác gì Rambo Mauresmo. :-ss. Tao bị ấn tượng mạnh mẽ, phải mất vài phút định thần lại được, cả giờ chỉ có ngồi chim lợn về chị í với Zim Hà lốn Trung kt. 4 thằng cứ vừa liếc chị í vừa bấm bụng cười, rúc rích nhưng phải cố giấu không nhỡ ra chị í biết được thì cuối giờ cứ gọi là uỵch uỵch. :-s Khổ lắm í. :)) Nhìn chị í đi cạnh PL của Hà lốn không khác gì 1 bo đì gát chuyên nghiệp. Chết cười. :)) :p
Thằng Boa phát ngôn cho cẩn thận.thế nào là PL của Hà lốn.mày quên em 1m76 rồi à?chẳng may mà nó nghe được thì........:)) .RẦM...RẦM...RẦM...RẦM...
tại anh em kô đi theo bác Loan thui.kô thì đã được ngồi hàng VIP ngắm các chị NT rồi=>tiếc:(( .lại còn tao đột nhiên galăng định cõng con lớp trưởng lên lưng.#-o =>tý nữa thì die.may mà nó đổi ý định vào phút cuối.:)) => kô bít là nên tiếc hay nên mừng

----------

đang định onl để add nik bọn ở lớp TANH,có gặp thì còn chat với PL hay TÙNG ANH :x :p thì thằng Zim chảy mửa dek chịu gửi cho.
Mà ức chế nhất là nó đã kô gửi cho mình thì thui,lại còn khoe với tao là tối qua nó đã chát với Tùng anh rồi.X( b-( .

mẹ, biết thế tao kô gửi nick tùng anh cho mày nữa :)) bố cái thằng, có em PL rồi còn gì :))
Miss FTU! là thi hoa hậu của đại học ngoại thương, như kiểu miss Ams ý! mỗi tội bọn tao nhoi vào, khán giả đến cả mấy con cũng cao hơn bọn tao cả cái đầu :)) kô thể nhìn gì, có mấy con còn trèo lên ghế nữa chứ, nhìn mỗi mông :))
uh, mother, cái con mauresmo đấy đầm lắm ý, vai u thịt bắp! tao đoán chắc nó là body guard của em PL rồi, lúc đầu hà lốn vào thấy nhìn Hà lốn ghê lắm! chết mày rồi!

mie
GERRARD ăn hại
chi ba ra sup hates GERARD rồi đấy >:p
ua?
PL của Hà lốn là ai
có nick ko cho tao zim ơi :p

thế thì chắc chắn là lúc tao đến,e PL đã nói với mauresmo là:"mày chú ý thằng này cho tao,hình như định kưa tao đấy"=>thế thì die rồi.:(( .Chắc chắn là nó kô ưng tao rồi,lại còn vụ thằng BOA "thiết giáp" đi vào=>tao thấy PL nhìn mày say đắm nữa chứ=>sắp sửa có vụ hay ho rồi(Tự nhiên vào 1 ngày đẹp trời,anh em lại thấy 1 thằng đầm đầm,đen đen đi cùng với 1 em cũng hơi đầm đầm nhưng da trắng,cao 1m68 và đàng sau là MAURESMO....):)) :)) => bây h anh BOA thiết giáp hổ lắm rồi=>ai dám cà nữa:))

who_are_you_252 :)) chít ơi, PL đấy :)) cẩn thận, bọn tao là nghi ngờ em PL cho hà lốn nick của em mauresmo lắm :))
Mai đánh bóng rổ chiều, sau tiết 3, tao đi học đến 4h mới tan >< để tao bùng!

được đấy
cảm ơn anh zim nhièu :))
để tao add luôn cho cẩn thận :))
mauresmo nào........:-/
thằng cha đấy đầm bỏ mie :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên