11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Topic lớp này ngộ nhỉ:))
Từ 28/2 mà chưa qua đến 1 trang
Em xì pam với :p
anh em cứ nói ở đây là có làm gì đấy cho chị em
nhưng ra Y!M bảo nhau ko làm gì
cho chị em hôm đấy
bất ngờ
coi như cũng là 1 món quà rồi =))
Thế thì thix nhỉ:))=))

Loa Loa Loa ... Sady xin thông báo :
Vào hồi 18h31' tối qua, em đã đặt bút viết từ cuối cùng vào bài thi lý, kết thúc nhiều tháng dài học tập rất vất vả :D. Em xin thông báo để các bác, các bạn biết, em thi tương đối tốt :). Trường đấu tiên Nanyang Technological University (NTU) em thi 4 môn toán anh lý hóa. Toán lý thì OK :)>- (chắc được 9x :)) ), còn anh và hóa thì cũng ổn (tấm đc 6x,7x :D ). Như vậy là có nhiều khả năng đỗ cao :)>- .
Còn trường thứ 2 National University of Singapore (NUS) em thi 3 môn thôi toán lý anh (và vừa kết thúc ngày hôm qua :D). Lý vãi lìn, xong trước 1h 8-} ,toán thì OK may là vừa kịp thời gian :D. English thì tốt đẹp, nói chung mọi chuyện đều theo chiều hướng tốt :D, khả năng đỗ cao :)>-
em xin thông báo cho toàn thể mọi người như thế :D loa loa loa...

Ah` mà các bác giúp em với, em nghỉ 2 tuần rối chắng biết có theo kịp trên lớp ko :((, anh nào hảo tâm cho em mượn chuyên đề lý với, từ chuyên đề quang học ý :p, cảm ơn nhiều :x .

Thứ 2 đi học rồi, rất vui được gặp lai anh em :D, iu lớp mình lắm :x :*

HAO lởm, lại phải post lại!
yầu men b-) "congratulations, and celebrations" (bài bọn nó hát trong đường lên đỉnh Olympia ý) đấy, vế đầu là cho sa đì, vế sau là cho... >:) ;)) :X

thi tốt mà chắc đỗ thì phải khao anh em thôi chứ còn gì nữa :D
thứ 4 đi luôn đi cho đúng 8/3 ^^

:))
Xa đì thi ưng thế
ông nghỉ có 2 tuần trong khi tôi nghỉ gần 2 tháng cơ mà
lên lớp cũng vui lắm
ko học hành gì đâu
tự tin lắm

Ko thiếu con em này:-> cũng hăng say ko kém
Sa đì ưng thật:)) Buộc bóng vãi hàng đỉnh:))

Nguyễn Hoàng Cộng đã viết:
anh em hôm nay không khí làm việc thật hăng say :x
cả hum nay nữa.=D> .kô ngờ hum nay 7h25' lọ mọ đến lớp=>thấy anh em đãlàm việc hăng say từ bao h rồi.kô ngờ lớp mình đẹp thế:x
Sáng nay lên tặng quà mà kô thấy quà mình đâu=>bốc nhầm quà thằng+=>+ bốc quà Trung Công tử=>Trung Công tử lại phải lấy quà mình:)) .Mừng:))

----------

Nhưng ma` tao kô ưng vụ bắt bọn con gái vật tay j cả[-x
Làm thế vừa khổ chúng nó mà anh em lại kô được thấy được nét đẹp của phái yếu:))
=> chả hiểu yếu j.Mai Anh bắp nổi cuồn cuộn,lớp trưởng "Tâm béo" thì đúng là vừa đầm vừa nhanh.thoăn thoắt thoăn thoắt tiến tới chiến thắng.VL:))

Sao lại không ưng vụ vật tay :)). Tao thấy hay vãi ra. Dù hơi bạo lực nhưng cũng coi như một cách chị em cống hiến thanx anh em mình. Chưa hôm nào hét lắm như hôm nay, vui vãi hàng mai mất tiếng thì mừng.
Lần nữa chúc mừng chị em 8/3 . Yêu chị em :x

Cảm ơn anh em nhiều:)) :x :x :x Hôm nay vui lắm :x

Đang tìm lại cái ảnh của " Người đàn bà thoăn thoắt " mà ko thấy :-? :x

@Sơn hói: sáng nay lúc gặp ông ở ngoài cổng cũng định nói với ông cái câu giống như trong thiếp :D :X

lớp các anh chị cũng có cái trò cho con gái vật tay à :-? :eek: :D

Người ta gọi đấy là công nghệ sao chép gấu à;;):))
Đùa tí vật tay ưng mà
Gấu em vô địch keke:))

ZIm ơi up ảnh đi :D

H này mà bố vẫn chưa về :|.............:-< bận cái j thế :-s Lúc nào cũng bận.......:-<

hơ, cũng là thế nào, xịn của người ta b-)
hôm nay chị em chấm điểm cho cái nhẩy ;))
rùi rùi, sẽ up, nhưng up lên cái photobucket thôi, HAO lởm lắm [-x. 8h30 mới về tới nhà, buồn ngủ quá!!! :D :D :D đang đợi dt :D

----------

bao giờ thì được đấu bóng rổ tiếp nhỉ :-?

-hôm nay suýt nữa Mai Anh có cả 2 giải "ng đàn bà khỏe nhất lý 1" và "ng đàn bà thoăn thoắt nhất lý 1",tiếc thế :)) nếu mà được thì chắc chắn phải trao giải "ng đàn bà toàn năng" rồi :))

-Tâm béo đã chứng minh được 1 nghịch lý: ng béo chưa chắc đã là ng kô thoắn thoắt :))

-hôm nay đi hát cũng vui,hò hét vãi hàng :)) :
+ anh có lời ngợi khen chú Trung ku với "dẫu có lỗi lầm" và "yêu trong mù lòa",chú nên luyện thêm để đi thi Viet idol :))
+lỳ rất lãng tử trong "tuyết lạnh","all out of love"...vẫn giữ vững phong độ..tốt tốt :))
+Khoa đức,Boa,Buôi rất tận tình phục vụ anh em :x..nhưng hát sai nhạc nhiều quá :))
+Tâm béo,Tâm gầy hát đều rất xuất sắc với "tình ca",..còn mấy bài nhưng deck nhớ :p
+tao cũng rất xuất sắc dù đang viêm họng :))

-hôm nay đi với Ly,run rủi thế nào lại gặp cả lớp ở Ngon,sáng thế :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Đỗ Thanh Huyền đã viết:
Người ta gọi đấy là công nghệ sao chép gấu à;;):))
Đùa tí vật tay ưng mà
Gấu em vô địch keke:))
cái gì đấy hả Nhã /:)/:)/:)
b-(b-(b-(

Hôm qua đi vui vãi hàng :D, về nhà ăn cơm xong thì ngủ đến tận sáng :)), mệt nhg mà đã :))
+ ơi, hôm qua anh về sớm quá, bỏ mất bài song ca rất tình cảm của Sady và Tâm béo rồi :)) :x

ah` anh em mình xúc tiến giải HL lên đê :D, em thấy lúc này là lúc tốt nhất, tranh thủ mấy ngày còn chưa có ai bận j cả :D, có j đến lớp thống nhất nhé ;).

Một lần nữa, chúc toàn thể các bạn nữ trên toàn thế giới nói chung và của lớp 12 lý nói riêng có một ngày 8/3 thật ý nghĩa vui vẻ và hanh phúc :D :)>- , tất cả đều luôn thành công và thực hiên đc mọi ước mơ của mình :x :)>- :x

cho em hỏi anh Đào Duy Tuấn Dương có họ hàng j` với bạn Đào Duy Đức Dương Hóa 1 ko ạ? :-&

Hôm nay mới lên đây để cảm ơn anh em đây!!!!!!!!!!!!

Yêu quý anh em LÝ 1 nhất :X Hôm qua tớ về nhà còn thao thức không ngủ được vì cảm động. Yêu mọi người lắm lắm!!!!!!!!!

@Trang: 2 thằng đấy là 2 anh em em ạ :D

----------

À, mà cái giải đánh điện tử gì đấy thì đề nghị mọi người để dành đến hè cho tôi nhờ. Bây giờ thì phải tập trung, tu luyện :) Những đứa đang có tinh thần xả hơi sau khi thi xong, đề nghị không dụ dỗ những đứa khác nhé.

thơ của Tâm béo hay thế nhở b-) :)) :X >:D<
@cộng: quên bài song ca "bcoz I love you" (lời Việt nhạc Việt) của tao với Boa à :))
HÔm qua quên cả lớp không chụp quả ảnh chung nào cả >< >< hôm nào lại mang mấy cái mũ, kèn "3 pha", xịt tuyết lung tung đến chụp bù đê!!! \:D/

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên