11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mẹ, Bao thì xóa liền tù tì 3 bài, Linh đen thì biến mất tận 3 lần :)) đọc cứ như là linh đen đi xa dần ý :))
sa đì thứ 7 thi tốt!! >:D<

Boa post bài kiểu mới à :D
Sa Đì quẩy quá đấy ,làm a e mừng hụt [-x,nhưng ko sao ,quẩy thì mới là L1 vô đối chứ :))

Chỉnh sửa lần cuối:
bố ông boa quẩy thế:))
Sắp lìa trần:( Mọi người sống vui vẻ....iu mọi người:x:(

đêm nay em đang lam lũ vì 1 người đáng kính tự nhiên khó tính :)|và 1 thằng bố láo thất hứa X(
Lạy giời sáng mai ko vừa đi xe vừa ngủ :|

Ah, vừa loan báo tin vịt cho thằng bố láo :))

Sady thứ 7 thi tốt >:d<

Chỉnh sửa lần cuối:
Em Huyền nào đấy làm ơn cho chị xin lại tập bài kiểm tra với. Em cứ gửi cô lao công hay là nhét vào ngăn bàn hộ chị nhé( Chắc là không đến nỗi mất đâu)

:)) Nhét vào ngăn bàn bà lao công thấy lại tưởng rác thì khổ cho cái chữ kí bản tường trình của chị

Yên tâm hôm nào em cũng mang đi chờ dịp trả lại
Để em gửi a nào cho chị nhá;)

Hôm nay tao đã để lại sẹo trên mặt boa, người anh em thân thiết của tao:((
Vậy từ nay tao tuyên bố giải nghệ, võ lâm đại hội tiếc thay sẽ mất 1 anh hùng cái thế, thế võ 'ngọa hổ tàng long', 'song xà hợp bích', 'võ rết' sẽ mãi mãi thất truyền, mọi người sẽ ko còn thấy những trận thư hùng giữa Kiên Vứt và giáo chủ:((

----------

Trần Đức Trung đã viết:
ai làm Sinh thứ 6 này chưa?!?!? >< còn chạy 8 vòng sân nữa chứ!!
Sinh à chạy à toàn là nghề của tao rồi

Hôm nay tao đang đứng ở ngoài, thấy bảo có màn đấu võ giữa Kiên vứt và ai đấy, nghe kô rõ, thế là tao chạy vào, nghĩ là đấu với giáo chủ! Vào đến nay chả kịp thấy j`, đã thấy Boa ôm mặt, gục vào tường!! :)) ghê vãi lìn, lúc sau thấy vết sẹo đời đầu tiên hằn trên mặt Boa!

Bây giờ không gọi là Long Boa nữa. Anh em gọi nó là Long khát máu =)).

Uh, Boa khát máu đi, bây giờ ở lớp có đứa nào ở lớp hỏi tao bạn Long là tao phải ngớ người ra mấy giây mới nhớ lớp mình có thằng Boa tên là Long :))
may chạy vui >:D< :))

huh, sao HAO của mình vẫn xanh như mọi ngày ?!?! Chắc tại cái máy nhà tao rồi :-w hồi valentine, bọn nó bảo HAO màu hồng, trái tim bay bay đẹp lắm, tao vào cũng có màu hồng, cũng bay bay, nhưng login vào 1 cái thì nó quay trở lại màu xanh luôn :)) chả hiểu nữa :-?
sáng nay chạy mệt vãi, mà sao tao tính mới chạy có 7 vòng, ông ý đã cho thành 8 rồi :-/ mà may :D thêm vòng nữa chắc tao vật ra đấy quá!

tao chạy đc 10 điểm đúng là chuyện lạ,chắc phải mở tiệc ăn mừng quá :))

à uh ha :)) tao kô biết :"> sắp 8-3 roài, anh em làm gì kô :-? có thì ra YM! nói chuyện, ở đấy chị em biết hết b-) :D

anh em cứ nói ở đây là có làm gì đấy cho chị em
nhưng ra Y!M bảo nhau ko làm gì
cho chị em hôm đấy
bất ngờ
coi như cũng là 1 món quà rồi =))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên