11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ava Buôi toàn chuối màu mè nhỉ :)) :mrgreen:

@P: bởi vì thi 1 ngày thì ko đủ chứ sao :-? :D

sao chuối chiếc màu mè loạn xạ cả lên mà lại là Harley Davidson :))
chắc mỗi quả chuối là 1 em Harley ^^ , nếu thế thì em lấy con màu xanh lá cây :D

:)) tùng béo quẩy thế :)) sắp thi rồi đấy, cố lên nhá, anh em mong chờ tin của tùng béo đấy!!! >:D< thi tốt >:D<
đang ở nhà anh, chuẩn bị lắp mấy cái laptop lại bắn HL :)) thix thật, chắc chắn 2h mới ngủ rồi!

Thế thì tao sẽ bắn với chúng mày bằng tất cả niềm tin của tao. Tao tin là tao sẽ đỉnh mạng. [-o< :))

Bọn mày ơi, tao tin đây là bài thứ 998 của tao, còn 1 bài nữa để đạt đến con số 999 huyền thoại. Hay hay không thì tùy nhưng tao tin là nó sẽ hoàng tráng như một vài điểm mốc của tao. :D

Tao tin chúng mày bằng tất cả niềm tin của tao. [-o< :))

ơ sao cái con hoa hậu hàn ở trong avatar tùng béo giống con đóng trong film chuyện tình paris thế ? :-? tao bắt đầu tin là những đứa này là 1

ặc ặc ,sao avatar của tao lại là hoa hậu ,đấy là diễn viên và đúng là đóng trong chuyện tình paris mà :)) Kim Jung Eun :x yêu nhất :*

Ava Lỳ, Mo hay sao thế:-? Cái đôi lông mày ấy, đúng rồi ko chạy đâu cho thoát:))
Mo trông lam lũ thế, bị Lỳ đè ra chụp à;;):))=))
Sinh nhật Sơn\:D/

Harley chuối của Buôi mà phóng thì chắc là vãi chiến :)) Phóng mệt mà đói rồi thì lại leo xuống bóc vỏ ra ăn :D vl :))

sao sơn lắp lại net rồi à?! mai nhớ đến đấy, kô thiếu người là hỏng [-x :D

troi oi thay anh buoi voi em chit ,noi chung la cac hao han doi tuyen ly co ve fan khoi wa,Btam cha biet noi gi,chi biet la tu mai bat dau on thi tot nghiep voi di hoc di keo khong kip thoi

Tâm quẩy lắm, lần trước cũng về nói thi chán lắm, xong rồi giải nhất đấy thôi :)) chắc chắn lần này lại giải nhất rồi, kô phải bằng niềm tin đâu :))
sáng nay anh em đã đánh hết = tất cả niềm tin, tao tin là anh em mình đã thắng trận sáng nay :D

thế có thắng ko:-? :-?
trò " bằng niêm tin " nay fhay thật, như Doremon có cái máy j` mà cứ gõ 1 tiếng là người bị sai khiến " tin là mình đã làm rồi " :))

25 phút nữa đi học thêm, bây h đi làm nốt bài tập . Tin là đã ngủ trưa rồi :(:)((

đấy, Tuyền viết là "tin là đã ngủ trưa rồi" mà kô biết viết trên kia là lớp mình thắng hay thua à [-x

bài 111 mà nhạt thế hả Choi..:))..

khổ cái thân tôi, từ h tôi dám đi đâu, nhìn ai nữa..:((..:-s..:((..Tôi, mo chính thức yêu cầu anh Lỳ thay ava..:((..nhìn cái mặt mình mà chính mình cũng tổn thọ..8-}..à chắc chắn đấy không phải hình em rồi..;;)..:p..

em cũng chẳng hiểu sn sơn thế nào nữa..8-}..

lúc nãy hỏi lỳ thấy bảo đi sn Sơn, giật cả mình, chẳng thấy Sơn báo cáo báo cò gì cả..sn mình mình mời ông ý đi..thế mà..<chắc sợ mình đi ăn tốn tiền..:))..>..thật là thất vọng tràn trề..
được cái khỏi quà cáp..:p..thật là thích thú..:))..

ông này sinh nhật mà giấu kín như đi buôn bạc giả..:-s..và như in tiền giả..:))..

chúc mừng sinh nhật Sơn >:D< hôm nay đi về lạnh vãi, mưa nữa, gặp đúng ông bô mở cửa, hỏi sao mặt đỏ thế? tao bảo là đi mưa, lạnh nên thế! ai dè ông bô tưởng thật, còn đi pha nước gừng cho uống nữa chứ :)) tội lỗi, tội lỗi [-o<

ặc ặc ,đi mưa lạnh mặt phải tím tái chứ :D
cuối cùng cũng thi xong ,chẳng biết nói gì ngoài từ "fò" :(
bài dễ vl mà làm ngu như chó ,nhục thật T_T
thôi tao đi chết đây ,26/2 hằng năm a e nhớ đến thăm tao

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên