11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hơ thế mun lý phải thi 2 ngày ah :D:D:D chúc các anh và các chị thi tốt :*:*....
chị Tâm béo có thi ko nhỉ :D:D:D:D?

:))tuyền tác phong kinh tế thị trường ghê nhỉ, hỏi gì nói đúng cái nấy, kô thừa gì cả :))
thế thi ntn thì có thực hành?! quốc tế à?!

đúng rồi:D

ko biết , hình như vòng 2 của những thằng đc giải nhất nhì Qgia đã có thực hành rồi :-?

ngắn gọn thôi, ko thấy serve Hao busy liên tục ah [-x :D

mà thế vẫn thừa, nhẽ ra chỉ có :
uh
ko
:))

Chỉnh sửa lần cuối:
thế hay nhỉ ,vòng 2 mà như thế chắc vòng 3 cũng vô đối ,thế tưởng tượng ra đằng trước thì phình ra ,đằng sau thì phồng lên ,giống chữ S ngược cách điệu

=))=))=))
sao lại thành thế này :))=))

:-? vòng 2 của bọn nó bao nhiêu sao chị biết đc, chỉ có các anh lớp chị hay ôm thì mới biết thôi:))

Lại nhớ hồi trước có đứa nào đo cho + với Boa rồi bảo reduce cái vòng 2 xuống 30 phân thì 1 thằng = Nguyễn Thị Huyền, 1 thằng giống hệt Trịnh Trân Chân :)):)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hờ hờ, lâu lâu không vào HAO đọc bài chả hiểu mọi người viết cái gì. :-b :D
Hehe, bà Tuyền ơi, tình hình là mình nếu hóa thành con gái thì hot vãi hàng. Số đo 3 vòng cứ gọi là vãi chuẩn, vòng 2 chỉ cần sửa tí thôi. :D Mà dạo này đang thể dục thể thao tích cực lắm, bóng sáng lắm rồi. :p :))

Đội tuyển mình ngon phết nhỉ, cố lên nhá ;) (mặc dù bọn nó chả biết mình chúc nhưng mà kệ, cứ chúc. :p )

Mà đội RV thứ 7 này thi à? Chúc luôn 1 cục cho tiện. ;) Nhím ơi đì ơi, em iu các anh, các anh cố lên để em nếu mà có du lịch Sing thì không mất tiền ở. :p

Thứ 2 bọn đội tuyển đi học phải làm liên hoan thôi,nhớ anh Chít anh Buôi anh Giáo Chủ anh Quân gầy ......!!!!!!!

@lỳ: có Chít mà 0 có bạn tốt của Chít ah`:|
=))

Chỉnh sửa lần cuối:
bạn tốt của anh chít là anh Kiên ah 8-} đúng là giống nhau 8-}
@ chị Tùn: :)):)):)) thế thì sao lại phải thi 2 ngày

vòng 2 xuống n~ 30 phân mà ông Boa kêu số đo 3 vòng vãi chuẩn sửa vòng 2 tí thôi :))

anh em ơi!:)
Thi xong rồi,chắc sẽ nhì thôi;;) .Giờ chỉ còn hy vọng và chờ đợib-) .
Thằng Lỳ nhớ anh em thế thì mai tao phải lên lớp rồi:)) :)) :)) .

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên