11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
cho e nhoi fat', Phạm Linh có cái ava nhìn iu thế:x :x :x
Chúc anh sơn sn zdui zde:x ;;) ;;) ;;) , tí nữa thì quên mất;;)

Hôm qua sinh nhật Sơn vui ko
Hôm nay nhạt thật nghỉ 2 tiết lí rồi đến chiều học hóa cũng nghỉ luôn[-(

----------

Tao tin là tao sẽ được đấu với Messi

----------

Tao tin là tao sẽ được đấu với Messi

Trần Đức Trung đã viết:
chúc mừng sinh nhật Sơn >:D< hôm nay đi về lạnh vãi, mưa nữa, gặp đúng ông bô mở cửa, hỏi sao mặt đỏ thế? tao bảo là đi mưa, lạnh nên thế! ai dè ông bô tưởng thật, còn đi pha nước gừng cho uống nữa chứ :)) tội lỗi, tội lỗi [-o<
hơ!hay thế.Tao uống xong về tự nhiên mặt mày lại hồng hào trắng trẻo hơn mọi ngày mới thik chứ:)) về nhà vẫn tỉnh như thường.Chả sao cả.|-)
Mỗi tội trước khi ngủ tự nhiên lại thấy day dứt ko nguôi.hix.

Chị Tâm hôm nay để quên tập tài liệu hay kiểm tra j đấy
Có cái bản kiểm điểm:p hay thế (em đọc có đc ko:p)
Trả lại chị nhá:))
À ava mình xinh vãi hàng thế mà ko ai khen à:((

:)) cái bản kiểm điểm đấy Tâm béo lam lũ bỏ cả tiết 1 để đi về nhà xin chữ ký bố mẹ mà, thế xong lại chưa đưa cho bác Hiệp à?! Mà Tâm béo viết những cái gì thế?! thấy hôm đấy đến nhà bác Tâm béo đến trc mình xong ra sau mình :-?

@nhím: thế hôm trc ăn zỗ mày xong, hôm sau mừng sinh nhật mày luôn à :))

con tuyền hay con vân đấy
muốn chết thì cũng dễ
nhưng chết rồi thì được cái gì đây =))
cứ sống đi
sống với niềm tin của mày

hom qua di sn son ve bo cung hoi uong ruou a,minh bao khong,con chi uong bia thoi.
hom nay dang rat lam lu di tim cai de thi quoc gia hoa nam vua roi nhung ma mai khong thay.bac nao ranh roi(vd:tung hoac chit ) thi tim ho to voi.
tim mai khong thay
buon (ngu) wa.

Tâm lười kô chịu gõ dấu làm anh em khó đọc quá!!! Theo tin tao mới nhận từ Hà lốn thì bà Hóa đi đến 3/3 mới về, nhưnng theo tin từ bố tao, bà Hóa đã về từ hôm qua 8-} thôi mai cứ mang vở Hóa đi cho chắc :D

@ Chít : cả 2

Nhạt vãi, hôm nay đi học thêm toán tự nhiên bọn nó đòi đổi buổi, van xin đổi buổi 8-} Uh thì CN học, tức là mình học từ 2h đên 8h 8-} X(X(X( Mk, chết đây, sắp thi đến nơi rồi còn đổi buổi làm j`./:) rách việc /:)

@ Zim : ờ hôm qua muộn quá tao buồn ngủ nên ngủ quên mất ,quên chưa chết :p
chiều nay vẫn nghỉ Hóa cô Thu mà ,nếu hôm qua về rồi thì phải đi dạy chứ ,chắc đúng 3/3 mới về roài :D

chúc mừng SN anh Sơn ^^
chúc anh Sơn ngày càng đẹp zai :D học giỏi thi đỗ đại học ^^ ( cái này quan trọng nhất :D )
chúc những gì anh mong đc chúc nhất :D
chúc anh sơn sinh nhật vui vẻ ... happy .... sinh nhật 18 tuổi đầy sung sướng :p :D :D
và sớm tìm đc gf như ý :> :D :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc Sơn SN vui vẻ :D
Muốn chúc cả Tùng Béo, nhưng mà chả biết chúc lúc nào là đúng, hôm nay hay ngày mai nhỉ :-?
Hôm nay ở lớp học, gv Địa kiểm tra Atlat và kết luận "hôm nay 29/2 có những bạn sau đây quên ... " =)) Thế ra cũng có người muốn năm nay có 29/2 :p Mừng cho Tùng béo :))

Xin lỗi toàn thể anh chị em trong lớp, tin sáng nay chỉ là tin vịt, ko chính xác :(, kết quả phải đầu tháng 5 mới có, xin lỗi đã làm mọi người mừng hụt :D, bây h em lại tiếp tục cầy tiếp, ko sao cả, may mà leo chưa cao nên ngã chưa đau :)), kết quả dù có sau cũng là kết quả, chờ lâu lâu cho nó hồi hộp :p, em vẫn còn nợ mọi người 1 bữa đi khao mà :))

Chỉnh sửa lần cuối:
chết, thế tối nay tao cũng phải xin lỗi ông bà bô rồi :)) về nhà loan báo tin tức như đúng rồi! sáng nay nghe tin mày xong tao mừng lắm, nhưng xong lại thấy thế nào nào, thế mới biết mình còn rất nhỏ bé (trích lời nói của Sơn).
Lớp mình sáng thật, thi quốc gia 8 người, thi Sing 2, + đc accepted rồi!! tao nóng người rồi đấy!!!

Mẹ chú Sadi , làm anh em mừng hụt , tưởng sáp được đi liên hoan rồi thế màX( Thôi được rồi cho ghi nợ vậy , chú cố thi cái trường kia cho ngon ngon để trả nợ anh em nhé:> :> [-o<

chúc mừng sinh nhật anh em, linh đen tái xuất...........

----------

và rồi linh đen lại biến mất :))...........

----------

và rồi linh đen lại biến mất :))...........

----------

và rồi linh đen lại biến mất :)).........................

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên