11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
tao vẫn làm đc ,nhưng dù sao thì cũng đã hiểu sai :( ,thể nào cũng bác Hiệp nhầu
tuần sau tao nghỉ (Sa đì nữa)
a e đi học vui vẻ,mạnh khỏe :D

sáng nay đánh thix nhỉ, thắng oanh liệt :)) mỗi tội hiệp 1 đánh chưa nóng người, vừa mệt vừa như lìn, hiệp 2 anh em vào form, đánh như trĩ! Tao bị thằng to nhất đội bạn đập vào người lúc nhảy lên lóc nó, ngã phịch xuống đất, đến giờ vẫn thấy đau ê ẩm, nhất là phần cổ với mông!
mai thix nhở, 2 tiết đầu xem hải giớ bị bắt nạt, 2 tiết cuối được nghỉ :D

----------

quên, còn ai lớp mình tao chưa add thì add tao nhá
[email protected]
welcome người ngoài lớp add mình b-) :D :D :D

Thằng Zim ngã xuống xong rồi mông đập vào cổ hay sao mà đau thế :)) !
Mà nghe nói hôm nay mày là ngôi sao hả Zim,ko uổng công khao mày 1 bữa trưa trị giá 200k :))
Tuần này là tuần ăn chơi của lớp mình rồi,mai học mỗi tiết TOán,thứ 3 học mỗi tiết Sinh,thứ 5 thứ 6 được nghỉ ... chắc chắn là Dust3 rồi !!

tưởng thứ 3 còn KT Kĩ 15 phút:-? bùng ah :-? đc nghỉ hóa nữa ah :-?

mọi người yêu nhau
chít yêu lý với Phu*o*ng........
tuần này là của lý =))

hôm nay đi học thêm, hỏi được 1 em xinh tươi lớp 11 sinh là bà Dung có dắt đội tuyển Sinh rồi \:D/ chắc chắn là thứ 3 chỉ còn học mỗi Kỹ thôi :))
@Lỳ: sao gì, tao chỉ cố gắng hết mình vì màu cờ sắc áo của lớp thôi. Chiến thắng này kô chỉ có công của tao mà còn là của tất cả anh em trong đội. Không có anh em tao kô thể đánh được như hôm nay.
:)) :)) nghe giống mấy thằng khiêm tốn kô! tao ghét nhất mấy thằng này, nhận thì nhận mẹ nó đi, lại còn bày đặt trình bày!
UH hôm nay tao là sao đấy b-) đánh như trĩ, ghi được 10 điểm, lock 1 quả đẹp như mơ (sau đấy bị ngã cổ đập vào mông đấy) b-) b-) thích thật, được nghe khen thix thật :)) :)) nói thế chứ tao đánh còn gà lắm, tại hôm trc đc lỳ khao nên mới thành gà chọi :)) lần sau mày lại khao nữa đi ;;)

các chú cứ học anh nhé,hôm nay lại 12 pts rồi,đi kèm là 1 đống TO và 3,4 assist :))
2 quả lên rổ tương đối điêu và 1 quả ném 3 vãi điêu :))

các chú cứ học anh nhé,hôm nay lại 12 pts rồi,đi kèm là 1 đống TO và 3,4 assist :))
2 quả lên rổ tương đối điêu và 1 quả ném 3 vãi điêu :))

Tao cứ sợ ném bậy bị Choi chửi.Sắp tới đánh với L2 ,tâm lý thoải mái tao sẽ cố gắng ghi điểm nhìu hơn.hình như trận nào tao cũng block được 1 thằng.:->
Trận tới sẽ phấn đấu đươc nhìu hơn.:p

:))
trận tới anh nào mệt cứ nghỉ ở nhà đi
em sẽ đánh với bọn Lý 2 cho
bọn đấy kiêu lắm

hình như hôm trước mấy thằng lớp mình đánh thua bọn nó hử :-? thế thì chắc chắn anh em phải đánh phục thù rồi!!!

anh Buôi làm j` trên ấy :-?

Hôm nay học có 2 tiết mà vẫn phải đến trường :| :(( muốn ngủ quá' :((

Nguyễn Lân Trung Anh đã viết:
:))
trận tới anh nào mệt cứ nghỉ ở nhà đi
em sẽ đánh với bọn Lý 2 cho
bọn đấy kiêu lắm
Tao post bài ở topic P2 toàn kêu sẽ block thằng Phong...nó húng lên rồi đấy:))
bọn mày vào đọc bài nó vừa post đi.8-} .Nó bảo nó sẽ cho tao bít thế nào là lễ độ.Oái.:eek: .+ ơi trận với L2 mày cho tao thay mày đánh chính nhé.:x
Tao phải giải quyết 1 số thù mới và cũ.ok?

Uầy, chị tùn cũng bùng ah, xuống lớp em chơi với lị tia zai đi :D:D:D:D:D
Hum nào các anh L1 đấu br típ ý nhỉ để em còn nhoi cổ vũ :D:D:D:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên