11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
HAO lởm thế, lại mất công type từ đầu. :-s Mà lúc nãy tao sign in thấy HAO màu hồng, mộng mơ vãi hàng. :))

Tuần sau được đấy, lại làm 1 quả hoành tráng từ sáng đến tối như SN Neal với Thồn í. \:D/ :)>- :D

Tình hình trước mắt là thằng + được tao souvernir cho đôi con vẹc xe roài, tao thì được nó sou đôi nai, :D còn sau đấy thêm cái gì nữa thì chưa biết. :D :p

CĐ tao làm đến câu 7 rồi, nghe bôi bác thế nhỉ. :p
Mà thằng + rỗi lo vụ đồng phục lớp đi. Anh chị em chờ tin chú đấy. ;) :D

em ko có ng` yêu nên Valentine năm nay phải ở nhà cả ngày T_T ,hic hic :((

Đáng buồn thật :)) Tao cũng nằm nhà làm mấy cái video clip valentine gửi tặng vậy.

chào thân ái quyết thắng bọn mày,tao được wabash college nhận rồi chắc chắn giờ này sang năm kô ờ nhà rùi
khổ thân anh Khánh râu quá:))
Hôm nào tụ tập đi, + khao;;):x

Hôm nay đang ngồi trong lớp nói cái j j ý, hình như về kỷ niệm valentine muộn, thì được Minh Đức cho 1 câu: "valentine muộn màng" :)) kết câu này rồi đấy :))
Tình hình là tuần sau được nghỉ hơi bị nhiều, anh em xem thế nào lên kế hoạch vui chơi giải trí đi chứ nhẩy ;;)

Hôm nay sáng thật chả học hành gì mà vẫn làm văn với địa ngon lành:))

Nghỉ học 3 tuần liên tiếp, hôm nay đến bị nhàu:)). Sáng thế đẫy-(.

----------

Nghi học 3 tuần liên tiếp, hôm nay đến bị nhàu:)). Sáng thế đấy-(.

mẹ, tùng con post lại cả bài chỉ để sửa mỗi dấu ngã sang dấu sắc :)) :))

alô alô anh em chú ý năm nay 2006 ko có ngày 1/3,cái ngày sau ngày 28/2 là ngày 29/2 ,sau ngày 29/2 là ngày 2/3...ai ở nhà thấy lịch ko phải thế này thì sửa lại hết đi ^_^

ơh thế ngày hum đấy có đi ăn SN của 1 thằng nào đấy không?

CN này đấu bóng rổ à? Hà lốn nhá mang giày tao mượn nhá ;;) thế biết đấu lúc mấy giờ kô!?

chủ nhật đấu đội hình thế nào
tao sẽ ở nhà chỉ huy anh em từ xa
:))

Lê Minh Tùng đã viết:
alô alô anh em chú ý năm nay 2006 ko có ngày 1/3,cái ngày sau ngày 28/2 là ngày 29/2 ,sau ngày 29/2 là ngày 2/3...ai ở nhà thấy lịch ko phải thế này thì sửa lại hết đi ^_^
Quẩy vừa thôi :)) Bon chen. Còn lâu mới có ngày 29/2 :p 29/2/2006 càng ko có. Chờ đến 2008 nhá ;)

khổ thân tùng béo, đến giờ vẫn mới được có 4 tuổi rưỡi :)) hình như 4 tuổi là đang học mẫu giáo đúng kô? cố lên, sắp được vào lớp 1 rồi còn gì!

hôm nay làm bài Hình fò quá T_T,quên mẹ cái lăng trụ đều là gì :((
lăng trụ đều là lăng trụ đứng có đáy tam giác đều ,lúc đấy tao làm như thế theo lời Sa đì ,xong thằng Thồn ở đâu ra cò quay bảo LT đều ko đứng đâu ,hỏi Boa với Tuyền cũng bảo thế ,thế là lại xóa hết làm lại ,xong cuối cùng đek làm kịp :((
nhưng mà vừa rồi mới biết đúng là lăng trụ đều thì phải đứng ,tức là lúc sáng làm đúng rồi sửa thành sai 8-} ,3 đứa liền nhắc sai cho mình :((
chỉ đc mỗi cái là tất cả n~ đứa làm đề 2 đều sai như thế :))

sáng nay làm đề 3, bài 9 + 10 :D :D :D thix lắm!
mai 8h kém 15 tập trung đấy, khởi động rồi đánh b-) cố gắng nhá!

Quên.11T2 có 1 thằng đầm đầm.khỏe như voi.dắt bóng rất tốt.anh e phải chú ý.khi đội mình ném tiền đạo đội mình nhớ chú ý kô cho nó tấn công nhanh khi nó có bóng.bảo thằng + cố gắng ném tốt.anh + là ngôi sao nhấp nháy,là trụ cột của đội khi Lỳ,Choi kô đánh mà:D
LÝ 1 VÔ ĐỊCH;)

----------

mai anh em đánh chay à?toàn anh em ngồi cổ vũ nhau.:(
chán nhỉ.có được mấy em xinh2 đi cổ vũ thì thik nhỉ8->

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên