11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Vừa hỏi Bác Hiệp rồi, bác bảo không đâu, thứ 7 mới kt, chứ mai mà kiểm tra thì em chết chắc. Sáng mai đã phải thử máy làm nano rồi. Đầu tiên tưởng chỉ làm cho anh em xem thôi thì làm bình thường lại còn cho mấy cái quẩy quẩy, tự nhiên bác lại bảo làm cho bao nhiêu người xem làm em phải chinh sửa loạn cả lên cho nó nghiêm túc :))
Thằng Boa : có gì tao cho mày nhiệm vụ bấm máy hoặc vào làm đội chấm điểm bài trắc nghiệm cuối cùng :))

có gì cho tao làm với nhá, tao khoái mấy vụ này lắm ý, mai cho tao nghĩa qua cái plan, tao xem bon chen được gì tao bon chen với b-)

Trung zim cứ phải đú bẩn, thấy tao quan tâm cũng quan tâm. [-( :p :D
Trung ku thích nhờ tao gì cứ nhờ, tao là tao nhiệt tình với anh em lắm. :x :)>- ;)

Khôi Giang: ya
Khôi Giang: hyodong a
2bears: ưhy
Khôi Giang: -_-?
2bears: mohae
Khôi Giang: soccer!
2bears: nugunde
Khôi Giang: Liverpool~Chelsea
Khôi Giang: hyodong mat nya?
2bears: --
2bears: yes
Khôi Giang: byun janda... na jun
2bears: gachi it nya
Khôi Giang: oo
2bears: ưhere?
Khôi Giang: living room
2bears: michin nom
Khôi Giang: -_- why
2bears: ưhose house
Khôi Giang: gyu nam.
2bears: byundo??
Khôi Giang: nono
2bears: cat;;
Khôi Giang: byun sleep -_-;;
2bears: ưhere
Khôi Giang: Thang house
2bears: go yang i ga ggo ra bưa
Khôi Giang: kk
2bears: jon na múub;;
2bears: na gat da
Khôi Giang: oh kk
Khôi Giang: Bab mug ut da.. -_- 12si..
2bears: jola símim
2bears: 10bun man e??
Khôi Giang: yes -_-
2bears: simsim
Khôi Giang: TV an bwa??
Khôi Giang: Very Fun...
2bears: PIGORC
Khôi Giang: SAB
Khôi Giang: SAB JIL
2bears: soccer bỏing
2bears: bỏing
2bears: borinb
Khôi Giang: NO INTERESTING
2bears: ô
2bears: oo
2bears: e ja
Khôi Giang: IT IS INTERESTING
2bears: crespo
2bears: lampard
Khôi Giang: ROGBA~
2bears: robben
2bears: gerad
2bears: riise
2bears: xabi alonso
2bears: xíoco
2bears: xisoco
2bears: lampard
2bears: robben
2bears: charegher
2bears: Arjen Robben
Khôi Giang: ROBBEN~~ +_+
Khôi Giang: R U using computer??
2bears: michin nyun
2bears: kk
2bears: laptop
Khôi Giang: kk
2bears: orc
2bears: kyunam
Khôi Giang: Na Ganda.... JAL nora... BYE~
2bears: orcyunam
mở mang
khai sáng tí đầu óc cho các anh ai Lý 1 phát nào :)) =)) :))
đoạn TA thì hiểu ;;) chứ đoạn khác thì =))
có cái đoạn có câu "hyodong mat nya?"
thằng bạn em dịch là " hyodong mất ng` yêu à "
:)) =)) :))
chết cười :D :)) :))

em cũng thích mí cái này lém cơ, anh Trung ku cho em vào đội với, chân gi cũng được, đi mà anh:x

chả hiểu mấy em nói cái gì cả 8-}
:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( thôi rồi, vừa sử dụng chút hy vọng cuối cùng, thử sign in lại cái ID của tao xem có phải bị lock kô, nhưng vẫn kô được!
Tôi, trungzim, xin tuyên bố, từ giờ phút này, nick nearly_headless_xy đã bị mất (**** thằng nào delete của tao)! :(( :(( bao nhiêu là thứ trong đấy! giờ tao phải ngồi chít thư lại cho mấy trường bảo là đổi email add rồi nữa chứ, mệt vãi! :(( còn kô nhớ ID mọi người là gì để add lại! để bao giờ tao lập nick mới anh em add tao nhớ :(

tao nhớ là hồi trước tao cũng 0 sign in được bằng cách gõ trực tiếp từ bàn phím vào nên 0 vào mail được, nhưng mà cái isntant mess thì tao để remember pass nên vẫn vào được chẳng hiểu là tại sao, lúc đấy tao phải vào mail gián tiếp tử IM, không hiểu sao nốt, 1 tuần sau, 0 biết có phải là tao quét virus 0 hay là tại bọn Yahoo mà lại sign in được, mà theo tao biết thì 0 thể del được ID yahoo hay sao ý, chỉ có thể change pass hoặc mình để lâu quá thì bị bọn yahoo nó lock vào thôi.

Em cần bác nào thạo về power point tí với cả phải xem trước để khi em với Tâm béo nói đến đâu thì các bác biết chỗ mà bấm. Tình hình là rất tình hình vì ở phòng hội đồng trường mình có mỗi con TV plasma 42 inch nhỏ quá, em khoái con ở phòng nghe nhìn hơn 8-}

tình hình là chẳng có tình hình gì cả vì tình hình là chẳng cần biết về Power Point nhiều lắm cũng đủ đáp ứng nhu cầu của mày rồi, còn bẹn nào thích "thành Thạo" thì cứ gọi tớ nhé,, tớ vứt *.pdf cho mà đọc. Tao thấy thằng Boa nó cũng nhiệt tình, nó ngồi bấm máy thì có sao đâu, chắc chỉ cần 15s là biết thoai.
tình hình nữa là màn hình thì tao nghĩ 42 inch cũng đủ roài, chỉ để xem ảnh thoai, có phải xem World Cup đâu mờ:p nhỉ:D hehheh
tình hình tiếp là tao thấy hình như lớp Hóa chẳng biết gì về cái vụ presentation nì:|, 0 hiểu các lớp khác thế nào :-? mà chắc cũng 0 đông lém đâu, cứ bình tĩnh mà làm nhé, chúc mày thành công:-*

Uh, cứ đầu từ mà làm! Như hôm nay là tao có nhời phê bình trungku đấy, sáng anh em hồ hởi phấn khởi ra ngỏ ý giúp mày, kô cái này thì cái kia, kô power point thì còn có cái khác. Thế mà mày cho ngay một câu "bọn mày thì sao mà làm được" làm nhụt hết nhuệ khí giúp đỡ của anh em. [-x phạt!
Đấy, mày xem có gì cần giúp thì cứ nói ra, anh em thằng nào biết thì đỡ cho. Như tao thì tao kô quen power point, em nó cũng chả quen tao nên tao kô giúp gì về cái này được rồi. Nhiều thằng cũng thế. Nhưng có phải chỉ về làm pp đâu, anh em có thể xem bài mày rồi góp ý chỉnh sửa chỗ nọ chỗ kia cho nó hợp lý hơn, rồi biết đâu lại nảy ra ý tưởng gì hay ho thì sao b-) mày cũng phải gửi gắm vào anh em tí lòng tin chứ. Chưa chi đã nghĩ anh em kô làm được thì hỏng [-x
Tao nói thế chứ tao cũng tự biết tao dốt ba cái trò máy tính công nghệ cao này lắm. Có việc gì ngoài việc làm pp, cứ nói, tao cố giúp hết mình. Và anh em cũng thế ;) chúc mày làm cực kool b-)

Hehe, em không có trình nhưng em có lòng. :D :)>- Tao không biết làm PP nhưng tao biết ngồi bấm enter để chuyển cảnh. :p :D Có gì Trung ku cứ nhờ tao. :)>- Sáng nay xin giúp Trung ku mà bị mắng té tát vào mặt, tủi lắm. :(
Tình hình là hôm tới này lớp mình cố gắng đi đủ đủ để cổ vũ các bẹn làm presentation. ;)
Cũng tình hình nữa là hôm đấy buổi chiều đấu giải trường, trận khai mạc. \:D/ Bận rộn phết nhờ? :D

tình hình là ném rổ như lìn ý >< mà cũng tình hình là lâu lắm rồi ý kô đụng chạm vụ đấu cả sân ý >< mai chạy một hồi chắc mệt lắm ý. Anh em nhớ đi đông đủ có gì còn thay ra thay vào! Nữa là mai đội mình mặc quần áo màu tím than, xanh đậm, hoặc xanh da trời, nói chung là xung quanh màu xanh, mà nhìn tối tối 1 chút! ai kô có thì mau chóng đi sắm, hoặc mượn ai đó, kô thì chịu khó kiếm cái áo phông tối màu mặc cũng được :D

Trần Đức Trung đã viết:
tình hình là ném rổ như lìn ý >< mà cũng tình hình là lâu lắm rồi ý kô đụng chạm vụ đấu cả sân ý >< mai chạy một hồi chắc mệt lắm ý. Anh em nhớ đi đông đủ có gì còn thay ra thay vào! Nữa là mai đội mình mặc quần áo màu tím than, xanh đậm, hoặc xanh da trời, nói chung là xung quanh màu xanh, mà nhìn tối tối 1 chút! ai kô có thì mau chóng đi sắm, hoặc mượn ai đó, kô thì chịu khó kiếm cái áo phông tối màu mặc cũng được :D
Mai đi đủ nhá :)>- .

Em cũng không biết các bác lại quan tâm đến em thế. Các bác cho em xin lỗi. Bình thường làm mấy cái bài thực hành cho tổ em toàn làm một mình hết, có hỏi ai bao giờ đâu. Dù sao thì bài này em cũng đã nhận nên phải chịu hoàn toàn trách nhiệm. Mong các bác thông cảm và cổ vũ em ngày mai :x

Hôm nay Trung ku làm presentation hay lắm. :)>- Em ngồi cứ há hốc hết cả mồm ra mà nghe. :D :p
Giờ Anh chơi vui ghê. \:d/ Tao thấy đội tao ngoài cái câu Tùng béo ra chả ghi được cái điểm nào ra hồn cả, toàn là cò quay ăn gian. :)) :p Khoái nhất là cái khoản 3 anh em họ Phan với "ngôi sao hi vọng". :)) =))

uh :)) thỉnh thoảng bà anh cũng bóng sáng tổ chức được 1 cái gì đấy. 4-4 là 1 kết quả đẹp cho 1 trận giao hữu :)) :)) 2h roài, 1 tiếng nữa sẽ có mặt ở trường :D

hôm nay thật tuyệt vời!haha!tuy tao chỉ ném vao` 1 quả nhưng nhìn đồng đội chơi hay cũng thấy sướng lắm.
LÝ 1 VÔ ĐỊCH!!!!:D

----------

=D> hôm nay thật tuyệt vời!haha!tuy tao chỉ ném vao` 1 quả nhưng nhìn đồng đội chơi hay cũng thấy sướng lắm.
LÝ 1 VÔ ĐỊCH!!!!:D

thắng thắng thắng..:x..
long thú đến muộn..long con dặt dẹo..:))..kế hôm nay fong độ lởm..:))..

-->kết cục tất yếu..:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên