11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
vừa về xong, đi Tuần Châu vui vãi! :)) từ từ tẹo kể tiếp, giờ đi ăn tối đã, đói quá!

no nê rồi =p~ mệt ghê! được ở Âu Lạc resort, sướng hơn tiên. Mỗi tội mệnh giá nhỏ nhất ở đấy là 50k 8-} đôi pin đũa bán ở HN là 20k lên đấy thành 50k, chụp ảnh với cá heo cũng 50k/kiểu, đi xe golf tham quan thì 60k, ... nói chung là toàn 50 trở lên :)) đắt vãi lù. Tao leo lên tận chùa Đồng :)) lam lũ điên cuồng, mỏi hết cả giò. Được cái gõ được đủ mấy cái chuông trên đấy, truyền là ai gõ đủ + sờ đủ sẽ học giỏi lắm đấy b-) năm nay tao nhất quốc gia đây :)) rồi đi Cửa Ông, đi loạn cả lên, cầu đủ mọi thứ.
Khổ cái đi thế này ít lì xì :( + ko đc đi cùng anh em :( à, lúc về tao còn gặp vụ tai nạn ôtô, ôtô lật ngửa cơ mà, ghê phết!
thôi tao đi ngủ đây :D iu cả lớp

úi :( hôm qua thằng sơn cũng bảo vì kô có tao nên lớp đi vui lắm :( thôi, vĩnh biệt mọi người, tao đi ôm quả pháo đại mà nổ cùng đây!!! hix hix

bắt quả tang Trung zim mua pháo nhớ ,lại còn pháo đại nữa [-x
hết Tết rồi chán quá :( ,chả thích đi học lại tí nào :|

không không, pháo là mấy thằng trong phố tao mua :D :)) hôm 30, có thằng nó đốt 1 quả pháo diêm thôi mà bố nó lôi nó vào nhà, tra hỏi đến tận cùng xem lấy pháo ở đâu, thằng nào cho, .... 8-} mừng thế!
mai đi học rồi \:D/ vui ghê!!!

Em chào anh chị!!Cho em bon chen với!!Trước hết là Happy new year!!!Sau là cho em hỏi lớp anh chị có anh nào là con trai của cô Phương Lan dạy tiếng Nga ko ạ???Cô dạy cả tiếng Anh nữa!!!!

thằng Lỳ nó phải về trước lúc ăn xong nên ko biết ,a e vẫn đi tăng 2 vui lắm :D

sau lúc đầu cái hôm đầu tiên ở deco tao bảo không thích lắm , nhưng thấy lên đây bài bạc cá ngựa thì tuyệt :)) , cám ơn anh Lỳ :x

Thằng Sơn lần sau bài bạc cá ngựa giữ bình tĩnh chút nhá, hôm trước đi mày hò hét hơi bị to để người ta nhắc nhở, tao còn nghe thấy có bà hét lên: "Bị điếc à? Nói be bé thôi, đau hết cả đầu." ngượng vãi hàng. :-s :D :p

Cuối cùng thì kì nghỉ Tết cũng đã kết thúc, anh em lại trở về với thực tại dù không muốn mấy. :-s Nhưng mà thôi, cố lên. :)>- ;) :D

cái bà mắng thằng Sơn hang` to vl :))
ở đấy em nào hàng cũng to vl trừ mấy em lớp mình :))

--------------------------------------------------------
bây h là 4h53 và tao vẫn chưa đi ngủ 8-}

:x

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Huyền; uh, nó học với tớ cấp 2 :D:D:D Nhưng mà trước mặt bạn cùng lớp nó cũ (như tớ chẳng hạn) thì đừng nên ca ngợi nó :D:D:D ko là ấy lãnh đủ.. :D:D:D:D
@ anh Sơn: ờ để em tìm cái khác :D:D:D
Mà hàng to là cái gì :-?:-?
Ko đọc được hết bài anh Cộng 8-}

Hàng mà cũng không biết? Giả vờ không biết hở em. :D :p
Hàng là Humps í. ;;) :D :p

Mai có KT toán không bọn mầy? :-? Tao thấy không khí Tết đọng lại vẫn còn nhiều lắm, đi học cứ thấy thế nào í. :D :-s Học hành gì được 2 hôm xong lại nghỉ tiếp, bà bô tao còn đi làm 1 ngày xong lại nghỉ tiếp 2 ngày thứ 7 CN. :))

uh, như lìn, cho nghỉ luôn 2 ngày cuối cho lành. Hình như do tết nhất sinh hoạt kô điều độ, hôm nay chiều về ngủ 1 mạch đến 5h :)) mà cả nhà tao cũng ngủ như thế :)) giờ tỉnh như sáo :D
ktra thứ 2 cơ mà, mai bác còn lì xì =p~ ^^ à, mai có phải làm gì GDCD kô?

đấy, cái thằng post bài ngay sau em, đấy kô là trả lời thì là j`?! Đào Huy Kiên, siêu sao tâng bóng đã bị qua mặt 1 cách dã man của lớp anh :( Kiên vứt đâu, tập nằm tâng bóng đi, đấu cho lại chứ!

đấy, cái thằng post bài ngay sau em, đấy kô là trả lời thì là j`?! Đào Huy Kiên, siêu sao tâng bóng đã bị qua mặt 1 cách dã man của lớp anh :( Kiên vứt đâu, tập nằm tâng bóng đi, đấu cho lại chứ!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên