11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Alô, chào các em Lý 1. Thấy Nam Anh lớp Tin có giới thiệu lớp em lập team CS. Anh muốn giao lưu đầu xuân, không biết các em có thích ko, nếu có thì add nick nttrung143 (Y!M) hoặc cho anh xin cái nick cũng đc, bàn bạc cụ thể sau. Thx trước ^^

...cho nick cho dễ hẹn đi...bọn anh cũng 4v4 và cũgn dust 2...bọn em bắn Véion nào??...

hix bọn em bắn dust2 bản chỗ anh đạt là bản 1.1 ạ , mà bọn em chia nhau ra để đấu giải lớp thôi . chứ mấy thằng hay nhất đã tập được với nhau nhiều đâu anh . bắn sợ các anh cười cho :D

...anh sợ bọn em cừoi anh thôi...bọn anh cũng thỉnh thoảng bắn ở đạt đó...vậy thì tiện rồi...nếu bọn em thích bắn thì hẹn nhau ra tết đi...nhưng mà để anh cái Y!M....nói trên này khó bàn chuyện quá...bọn anh cũng bắn 1.1...thế là hợp quá rồi...

Đội lớp mình đều lắm. Bắn 4-4 thì ai chơi ai nghỉ đây:)).
CHÚC MỪNG NĂM MỚI CẢ LỚP NHÉ!!!! YÊU LỚP MÌNH NHIỀU LẮM:d!!!!!!!!!!!!

mấy hôm nay uống rượu nhiều mệt quá 8-}
lúc nãy em uống say say xong vác xe ra làm mấy vòng quanh ngõ bốc vãi lìn buồn cười vãi lều :))

Năm mới chúc cả lớp cái gì cũng mới nhất là nhiều Tiền mới,vui vẻ trẻ khỏe và học tập thật tốt,đi chơi nhớ rủ tao thế thôi.:-c.

thế bao h cả lớp mình đi chơi ?
sao ko thấy ai lên kế hoạch gì thế ,Tâm béo đâu :-/

Chỉ có mày nhạt thôi Tùng béo ạ,anh em tụ tập như trĩ mà mày cứ ở nhà ngủ,xong bây h kêu ca j???

cáo lỗi chiều nay thằng nào wa nhà tao muh kô pick đc tao :D tao đi đến 6h30 mới về, mà đi chơi với họ hàng (ko phải hàng họ), cả ngày vui là chính, còn lì xì đc có mỗi 10k >< chả hiểu năm nay bị làm sao nữa 8-} đến giờ mới được hơn 400k, hix hix
vừa chat với tùng anh, thấy có vẻ quẩy quẩy, chắc lại đang tây tây rồi [-x tết nhất uống cầm chừng, kô lại làm sao dông/giông/rông cả năm đấy (viết ntn?)

Bọn tao lam lũ lắm,cả buổi chiều đi đến nhà 5 đứa,3 đứa thì ko ai ở nhà,2 đứa còn lại thì đông đủ nhưng lại chẳng được xu nào
Riêng tao hôm nay được mừng tuổi 20k thì lại thua tá lả mất 60k :( buồn ko để đâu cho hết :(

Chỉnh sửa lần cuối:
ơ hơ ,nhạt gì 8-} ,có ai rủ đâu mà đi ,chiều xem máy thấy có 2 missed calls của Chít với Thồn ,mẹ ,ở nhà thì tao xách máy theo ng` làm gì ,sao ko đứa nào gọi vào máy cố định 8-}

Chúc lớp mình năm mới chơi nhiều mà vẫn thi tốt:))
Chúc đội bóng đá và bóng rổ lí 1 trăm trận trăm thắng :))

bọn mày xem anh trung anh í rủ bắn kìa , bọn bắn hay nhất lớp đâu lên tiếng đi chứ

tết vui vẻ..

<dù biết câu này rất là nhạt>

tết ngồi nhà chẳng đi đâu..chán chuyện..:-s

Bùi Thanh Tuyền đã viết:
8-} 8-| 8-| CHít :)):)):))

50 K thật ah :-?+, con trai lớp rồi, có ra ở riêng cũng phải về thăm mẹ chứ :x :)) Qua thăm hỏi mừng tuổi cho mẹ đi nào, tết phải mừng tuổi người có tuổi và con trẻ ;;)
:))
anh + đẹp zai hào phóng lắm:))
mọi người cứ đến mà thăm anh ý đi:p

----------

Phạm Thanh Sơn đã viết:
bọn mày xem anh trung anh í rủ bắn kìa , bọn bắn hay nhất lớp đâu lên tiếng đi chứ
:))
các thằng hay nhất nó chỉ thích đi chúc tết nhận mừng tuồi thôi:))
chứ đi bắn với mấy anh ý thua mất tiền thì bọn nó ko chịu đâu:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên