11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lê Phan Hà đã viết:
em đang ở quê.hix.định thưởng thức "hương đồng gió nội" của gái quê thì
:-O !toàn thấy ép tóc với nhuộm ạ.lại toàn waveZX ko gương.chất chơi lắm.

----------

đợt này về quê tích lũy kinh nghiệm bán hàng.về bị sai làm nhiều việc vãi.hix:-S.mệt quá.
Mày ko tóc ép vuốt keo Vespa bốc đầu lại à.:)) .

Sắp đến năm con chó rùi
Chúc mọi ng` có 1 HK thành công hơn năm ngoái
Tối nay chắc k onl đc.
Chúc trc’

Ông lày nhầm chuồng rồi. :)) :D :p
Hehe, lâu lắm rồi mới vào HAO, dạo này ở nhà dọn dẹp vất quá, chả có thời gian mà đi đây đi đó cho tâm hồn lộng gió thời đại. :D

Hôm trước SN Leal vui thế, khám phá ra nhiều điều về anh em. :D Cái trò cá ngựa đĩ thế không biết. Em với Trung ku 2 thằng tay thiu, thả xúc xắc toàn 1 với 2 mà lúc cuối cứ thoăn thoắt thoăn thoắt, đợi đối phương đua xe bị bắt hết xong mình mới vác babetta ra đóng đóng về đích. :))

Hôm trước về liền tù tì 2 quê, quê nội thì miền núi, chó ăn đá gà ăn sỏi, nghèo vãi, chả bù cho quê ngoại, vừa đến nơi phát đã thấy 1 chị tóc ép nhuộm quần bó đi bốt đóng đóng vào hàng di động bà cô mua thẻ chất chơi vãi hàng. :)) Được cái nhà ông nội ông ngoại trong làng vẫn giữ được vẻ thanh bình nông thôn điển hình, hay phết, mai này tao già tao về quê tao vui thú ruộng vườn :)>- :D

Sắp giao thừa rồi, nhưng mà chưa chúc mọi người vội đâu, để dành sang năm mới chúc cho đúng kiểu. ;) :)>- :D

trung kông tử vừa rủ tao đi 2 tăng chiều và đêm nhưng tao xin kiếu chỉ đi tăng 2 :)) :D
chít ới , đi như năm ngoái đê , năm nay Linh 30K$ cũng rủ nè :D \:D/
----------
mẹ giờ toàn phải viết chung 1 bài 8-}
tao chúc các lớp khác xong hết rồi :D
giờ là lời chúc của tao cho cái lớp chết tiệt nhưng tao rất yêu nè :D :x
chúc chị em vui vẻ trẻ khỏe mắn đẻ nè :))
chúc anh em không buồn tẻ , thi đại học như bắt được mẻ và nhất là đi shopping vớ được đồ vừa đẹp vừa rẻ :x :* :))
thế nhé , luv Lý 1 :x

Chỉnh sửa lần cuối:
bắt đc mẻ là ntn thế o_O
thằng Sơn gấu quá nó post bài ở tất cả các lớp >.< ,tao theo đuổi post đc đến = 1 nửa nó đã mệt rồi ko nhoi tiếp đc T_T

Chỉnh sửa lần cuối:
lúc đấy nghẽn mạch ko post được đâu:-/
năm nay đi thế nào Sơn
tao thấy thằng lỳ cũng rủ

ko biết thế nào

chết rồi ,mới 8h30 mà đã buồn ngủ quá 8-}
hôm nay tối thứ 7 mà ra đường vắng teo ,chả bù cho mọi khi đông nghịt ng` ,đúng là giao thừa có khác ,hay thật :D

CHúc các anh Lý 1 năm mới vui vẻ hạnh phúc abc abc :D
chúc các anh chị thi đại học trường nào đỗ trường đấy
chúc tất cả nh~ gì các anh chị muốn đc chúc :x :D :D
to anh Chít : chúc anh năm mới vạn sự như ý thành công trg học tập , t/y trg việc abc nào đấy :D và năm mới năm me mong anh bỏ qua cho em :)) lần trước em và 1 số đứa poz bài linh tinh nói năng vớ vẩn :D mong rằng anh chít dễ thương ko để bụng :D :D :D
to anh Sơn : cảm ơn anh đã luôn bên em lúc em cần ... chúc anh sơn năm mới vui vẻ , học hành tấn tới :D có đc 1 chị nào đấy như ý :D >:D<
to anh Boa : anh Boa yêu quí mặt anh như quả bí :D chúc anh Boa thực hiện đc giấc mơ vào ngoại thương của anh :D và kiếm đc em nào hiền dịu ko hổ báo ( em Tịnh ý ;;) )
to anh Lỳ : chúc anh Lỳ và Mo :x suốt đời ...... anh cố gắng mấy ngày tết quẩy mấy thằng kia để em có cái mà cười mấy ngày tết .... nhưng em sẽ ko quên đc cái hôm anh và anh lic sai em như gì ý ..... nghĩ lại thấy mình lam lũ quá :| :D :D chúc anh Lỳ thi đc vào Bách Khoa ( mo bảo anh thi bác khoa )
to anh + : chúc anh cộng tìm đc chị trừ :D như ý :D ...... chúc anh đi oversea may mắn học hành đỗ đạt bên đấy :D chúc anh những gì anh đang muốn đc chúc :D
còn các anh chị còn lại em ko quen lắm nhưng dù sao chúc các anh chị sẽ có nh~ ngày tết vui vẻ nhất ý nghĩa nhất :x :D :D

Để đến đêm rồi chúc mọi người :x Bây h câu bài đã :mrgreen:

Còn bây h đi cắm hoa 8-}:-? :-?

Năm mới chúc các bạn lơp L1 tràn đầy niềm vui;;) :x ;;)
Những bạn nào thi QG thì sẽ đạt được giải cao...Riêng chúc bạn Trung ANh sang năm có thể làm wen đc với em Chi Nhùn lớp Văn..Good Luck!!!:x :x :x

Năm nay là năm học cuối cùng, hum nay lại là giao thừa. Bình thường tớ chỉ vào đây đọc chứ chưa bao h post cả ;) , nhưng hum nay thì tớ xin đc phá lệ...
Năm mới, chúc toàn thể các bạn lớp L1 thật nhìu thành công và may mắn, nhìu niếm vui và hạnh phúc trong cuộc sống:). Bạn nào thi quốc gia đều đạt giải hết, thi dh thì đỗ điểm cao, còn nếu đi nc ngoài thì đều đi trót lọt cả :)>-
Chúc bọn ấy sẽ lun vui vẻ tự tin để nói cái câu: L1 VÔ ĐỐI B-) .

Chỉnh sửa lần cuối:
tao đang mặc đồ chuẩn bị lên đường đi bờ hồ, tẹo về chúc, giờ cũng câu bài đã >:)

chúc mọi người mọi sự như ý..cầu gì được nấy..:D

chẳng biết nói gì cả..ngại quá..:p..

dù sao cũng yêu mọi người lắm lắm..:D..:x..

Vậy là sau hơn 17 năm trời em mới có 1 cái giao thừa ở nhà :) cảm giác rất "Yầu men" !!
Chúc anh em đi đón giao thừa vui vẻ, em sẽ ở nhà dõi theo cái tivi :D

Mọi người câu nhiều quá, cũng phải câu 1 bài mới đc :D
Chúc các bạn L1 đẹp trai xinh gái lúc nào cũng vui tươi, sôi nổi. Chúc các bạn chưa có thì sẽ có, có rồi thì có nhiều hơn :D Tuy cũng hơi nhớn, nhưng vẫn chúc các bạn đc n` tiền lì xì ^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên