11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:D HAPPY NEW YEAR TO EVERYONE !!! :D
Chúc mừng năm mới tât cả mọi người :D !!

Năm mới chúc tất cả mọi người trong lớp trước hết có sức khỏe dồi dào, tinh thần luôn vui vẻ thoải mái :), ko bao h bị ốm đau bệnh tật gì nữa :D, đặc biệt mọi người trong lớp đều thương yêu nhau, đoàn kết với nhau, làm cho cái lớp 12lý " đã vô đối còn vô đối hơn" :)) :x.

Chúc tất cả mọi người luôn thành đạt, luôn thành công in all fields :), tất cả đều đạt được mục đích và đều thực hiện được ước mơ của mình :D. Những thằng nào, con nào có rồi thì sẽ ko bao h mất :x, nhg ai chưa có thì sẽ sớm có ngay thôi ;))

Hép py Niu Yeah :)) !!! (và đừng wên lì xì :p)

Chúc mừng năm mới mọi người :x Iu lớp mình nhất L1 vô đối :))

Đại học, du học, xây dựng gia đình :))Cứ thế mà làm :))

Năm mới hạnh phúc, vui vẻ, khỏe mạnh và VÔ ĐỐI :X 3 năm cấp 3 là 3 năm đi học vui nhất trong 12 năm lam lũ:D VÌ lam lũ nhưng vẫn vui:)) Cảm ơn mọi người :x về mọi chuyện :x

Em

Chúc các anh càng ngày càng mạnh giỏi, đẹp zai, cười duyên, nói lắm:D:))
Chúc các chị da dẻ mịn màng, học hành bật hết bọn con trai:x

Chúc anh Boa mãi là trẻ con cho bọn em bắt nạt:p. Hát hay à:-? hát hay nữa nhá:x

Chúc anh Lỳ sang năm phổng phao, càng ngày lại càng sáng láng cho ối đứa phải ghen với con Mo:))

Chúc anh Sơn luôn là anh cả, cho bọn em đi đú với;;):))

Chúc anh + nói chuyện hay hơn quất :p Sớm đc Lu heo tin tưởng, em là muốn có cháu bế lắm rồi:))

Chúc anh Chit dễ thương như ngày nào, đc cái giải quốc gia thì đừng quên các em, phải khao đấy:)):x

Chúng ta từ ko quen mà thành quen, từ quen mà thành thân. Âu cũng là cái duyên cái số. Mong mọi người bên nhau mãi vui vẻ, ko có j phải hối hận. Gặp nhau ta cười, xa nhau ta lại cười lớn hơn. Yêu mọi người mãi mãi, như em yêu cái lớp A1 của em! Hữu hảo muôn năm! Tình huynh muội tỉ muội muôn năm! Bác Hồ muôn năm!:x:x:))

Happie new year :* ! Buzy in work :> ! Funny in life:)) ! Lucky in games =D> ! Crazy in love :x ! Strong in Bedb-) ! Money in pocke:)>- t ! Never be sad! :D:D:D:x:x:x:* :*​

iu thế nhỉ:x

thay mặt tất cả mọi người xin cảm ơn những lời chúc , cảm ơn những tấm lòng tuy khác nhau , người gầy người béo nhưng đều rất rộng lớn :* xin cảm ơn mọi người :x

Chúc bẹn +, bẹn Sơn, bẹn Tùng Anh, bẹn ... toàn thể các bạn L1 một năm mới thật là tốt đẹp với những gì tuyệt vời nhất >:D<

Năm mới, thấy mọi người vui em cũng vui lây, chúc lớp mình thành công trên mọi lĩnh vực, học hành, tình cảm; may mắn bằng 5 bằng 10 năm ngoái. Nhất định mọi người phải ngẩng cao đầu bước sang năm con chó nhá. ;) :)>- <:p \:D/

ngủ dậy rồi buồn ngủ quá :)|
vừa dậy đã bị lôi cổ xuống ăn trưa rồi 8-} ,thôi đi ăn đây bibi mọi ng` chúc năm mới vui vẻ :D
chào thân ái và quyết thắng :D ^_^

HI HI, Tớ cũng chúc cả lớp luôn gặp nhiều may mắn thắng lợi trong năm nay.

Iu cả lớp lắm lắm :X :X :X :X
Lý trưởng đóng dấu cộp cộp :D:D:D:D:D:D:D

Tâm béo dạo này siêu nhân thế nào ý nhỉ :D,có chuyện gì thì nói ra cả lớp giúp đỡ,chứ lớp trưởng mà cũng siêu nhân thì dân thường bọn em chịu sao nổi :(

dạo nay Tâm béo siêu nhân vãi hàng :))

CHÚC ANH EM NĂM NAY THI ĐÂU ĐỖ ĐẤY BÁCH CHIẾN BÁCH THẮNG ĐỂ GIƠ NAY NĂM SAU LẬP ĐỘI ĐI ĐUA TẾT :)) :x

----------

quên mẹ mất kô log out cái nick bà chị,+ đây :))

Hô hô, Cộng hả em. :)) Ban đầu ngờ ngợ nhưng cái câu "CHÚC ANH EM NĂM NAY THI ĐÂU ĐỖ ĐẤY BÁCH CHIẾN BÁCH THẮNG ĐỂ GIƠ NAY NĂM SAU LẬP ĐỘI ĐI ĐUA TẾT" thì không thể chạy đi đâu được rồi. :))

Anh em mùng 1 Tết vui cả chứ? Thu hoạch khá không? :D Mùng 1 của em ngon phết, hi vọng những mùng sau cứ thế mà phát huy. :)>- :x ;) :D
Lớp mình lên kế hoạch đến nhà từng đứa 1 chúc Tết rồi pick nó theo đoàn luôn đi nhể? :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
=)) em chỉ cần yêu các anh là đủ :))
cuộc đời em gắn với các anh
năm mới của em cũng là của các anh :p
yêu anh em ly' 1 nhiều nhiều =))

Chít có bạn tốt rồi mà,lăng nhăng thế :))
Theo tao thì mùng 4 đi cho cẩn thận,sợ mùng 2 3 nhiều đứa phải đi chúc tết với gia đình

mùng mấy đi chẳng được :D, có hôm nào em đi đâu, ở nhà suốt mà :))

thưa toàn thể anh em Lý 1, em thiết nghĩ, năm nay la năm con cẩu nên anh em 0 nên ăn thịt cầy nữa, chuyển sang ăn thịt mèo vậy:))

Thôi,cứ đi ăn lẩu bò là lành nhất :D ấm cúng mà chẳng sợ đụng con gì :D

hehe, happy new year cả nhà >:D< năm mới năm me, chúc cả nhà đầu tiên là nhận được nhiều lì xì, rồi có thêm thật nhiều niềm vui mới, nhiều cái mới; con trai thì đã đẹp trai rồi càng đẹp trai nữa, con gái thì đã xinh rồi còn xinh hơn hơn hơn nữa; chúc ai chưa có nửa còn lại thì có nhanh nhanh, anh em còn đi chơi :D chúc mọi người, ai thi đại học thì đỗ trường mình mong muốn với điểm cao vời vợi; ai đi du học thì được accept với học bổng cao chót vót b-); ...............nhiều nhiều nhiều nữa.................chúc 1 năm mới tuyệt cà là vời!!! :D >:D< yêu cả nhà :X

tao vừa sang thăm và mừng tuổi cháu Chít,cháu nó mừng lắm :))
đến cháu CHít đang ở nhà 1 mình và học bài 8-} tao cảm động quá tao lì xì cho 10k thằng bé lăn quay ra đất và khóc "em là đội tuyển mừng tuổi thêm đi" thế là tao động viên = cách đổi thành tờ 50k :)) tao rủ em nó đi bộ ra HA NE CỜ NẮP chơi nhưng em nó bé quá sợ đi mấy chỗ người ta bắt các chị gái lấy thân mình lau cột nhà :))

Nguyễn Hoàng Cộng đã viết:
tao vừa sang thăm và mừng tuổi cháu Chít,cháu nó mừng lắm :))
đến cháu CHít đang ở nhà 1 mình và học bài 8-} tao cảm động quá tao lì xì cho 10k thằng bé lăn quay ra đất và khóc "em là đội tuyển mừng tuổi thêm đi" thế là tao động viên = cách đổi thành tờ 50k :)) tao rủ em nó đi bộ ra HA NE CỜ NẮP chơi nhưng em nó bé quá sợ đi mấy chỗ người ta bắt các chị gái lấy thân mình lau cột nhà :))
8-} 8-| 8-| CHít :)):)):))

50 K thật ah :-?+, con trai lớp rồi, có ra ở riêng cũng phải về thăm mẹ chứ :x :)) Qua thăm hỏi mừng tuổi cho mẹ đi nào, tết phải mừng tuổi người có tuổi và con trẻ ;;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên