11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Em chào anh Trung Zim :*
( kâu :D )

----------

Em chào anh Trung Zim :*
( kâu :D ..mod đừng xử em tội nghiệp..:">...)

----------

xyzabc ( test 8-} )

Muội muội lên ảnh trông sáng bừng :))
Thứ 4 này lại 1 buổi Nano :( bác Hiệp kết nano quá rồi đấy,đã nghe mất mấy tiết rồi,thứ 4 lại thêm 2 tiết nữa,lại còn có cả 10L 11L nữa,1 đống hổ lốn :)) có khi anh em mình tổ chức đi bắn nhỉ,thằng nào 1on1 dust3 với tao ko ? :D

Em chào anh Trung Zim
( kâu )

----------

Em chào anh Trung Zim
( kâu ..mod đừng xử em tội nghiệp..:">...)

uh anh chào em. Sao tự dưng chào anh thế? trông ava :-? meoluoi à?
-----------
mai 7h sáng anh em ra trường tập bóng rổ nhá, thứ 4 tới đấu rồi! nhớ đấy!

Đỗ Anh Tú đã viết:
Muội muội lên ảnh trông sáng bừng :))
Thứ 4 này lại 1 buổi Nano :( bác Hiệp kết nano quá rồi đấy,đã nghe mất mấy tiết rồi,thứ 4 lại thêm 2 tiết nữa,lại còn có cả 10L 11L nữa,1 đống hổ lốn :)) có khi anh em mình tổ chức đi bắn nhỉ,thằng nào 1on1 dust3 với tao ko ? :D

:| :| :| đi học thêm bác Hiệp ngồi nửa tiếng nghe về công nghệ nano chữa ung thư :|

Trang trước: Boa à, em tưởng cái mà + nói thì là lumps :-?

Trần Đức Trung đã viết:
uh anh chào em. Sao tự dưng chào anh thế? trông ava :-? meoluoi à?
-----------

Wa' anh thâm thúy vật :D........siêu ếh.....:D....

Vừa nói chuyện với Trung ku xong:| Làm trong phòng hội đồng, có cả bác Điện, thêm cả Hóa 1 8-}

>< sáng nay như j` >< tưởng anh em ra tập bóng rổ ---> lam lũ đi ra trường, đợi đến 7h25 chả thấy ai, trường còn đội tập bóng rổ do bà gì dạy ý, kô nhoi được, ra Đạt onl, thì thấy nick nearly_headless_xy kô signin được, vào email thì nó báo this account has been deactivated 8-} có cách nào activated lại cái email của tao kô?!? tao xài suốt ngày chả hiểu sao lại bị thế 8-}

Trích dẫn:
Trích dẫn bài viết của Trần Đức Trung
uh anh chào em. Sao tự dưng chào anh thế? trông ava meoluoi à?
-----------

Wa' anh thâm thúy vật ........siêu ếh.........

chuyện b-) :)) j/k thì, nhìn con mèo nằm rõ là lười thế kia thì ai mà chả đoán ra :D, lại còn lớp A2 to đùng kia nữa chứ, kô muốn biết cũng phải biết :D

Thằng Zim ức chế quá bắn tận 2 bài liền kìa :D ai bảo mày hẹn hò ko kỹ,lúc người ta đi chơi thì ông ở nhà,lúc người ta ngủ kỹ thì ông đòi đi chơi :D
Mà mày đừng giao du với con em Long thú, hư người đấy :p

----------

Tình hình là sắp Valentine rồi,thằng nào biết chỗ mua quà đẹp đẹp tư vấn cho tao với !!

Chỉnh sửa lần cuối:
aaaaaaaa, quên kô copy, lúc post nó báo lỗi thế là h phải post lại cả bài ><
thì hôm qua thằng Sơn với Choi bảo tao mà, còn gì mà chắc chắn đi, chắc chắn có bóng rồi cơ mà :( được cái đến xem được bọn lớp 10 gì gì đấy tập giao lưu, có cả từ vua mặc áo long bào vàng chóe đến mấy thằng lên rap hyvong cơ :)) vui phết. Chả biết làm sáng hay chiều. Mà lúc từ Đạt về cũng nhoi nhoi nắm rổ được 1 lúc, nên cũng đỡ đỡ :D :D :D
nhưng mà hôm nay đen lắm ý, lúc sáng thì như lìn ý, xong chiều về thì phát hiện ra cái chìa khoá nhà ý, có cái logo MU ý, bị đứt đánh phựt một cái ý, rồi đáng lẽ chiều phải đi học thêm ý, thì được chưa phải đi vì vẫn nghỉ tết ý, thế là tao vừa mới báo cáo với cả nhà là chiều được nghỉ học xong thì con bạn tao ý, nó gọi điện rủ đi chơi với cả lũ ý, mà tao thì vừa bảo được nghỉ xong ý, nên kô đi được >< >< >< như lìn ý!

Đỗ Anh Tú đã viết:
Thằng Zim ức chế quá bắn tận 2 bài liền kìa :D ai bảo mày hẹn hò ko kỹ,lúc người ta đi chơi thì ông ở nhà,lúc người ta ngủ kỹ thì ông đòi đi chơi :D
Mà mày đừng giao du với con em Long thú, hư người đấy :p

----------

Tình hình là sắp Valentine rồi,thằng nào biết chỗ mua quà đẹp đẹp tư vấn cho tao với !!

Anh nhớ L-)....ai là em Long Thú /:)...ai ai ai /:)...ông ý cứ nhận vơ vớ vỉn đấy [-(...lìu tìu [-(....

mà em có làm j đâuuuuuuuuuuu :-s...
Em trong sáng hơn anh là cái chắc L-)
Ít nhứt thì em cũng không bùng mừng tuổi trẻ con [-(
Xấu tính b-)

Đỗ Anh Tú đã viết:
----------

:))
chỗ nào cho tao biết với nhé:p

Lentin với chả Len tiếc, nẫu lắm ý. :)) :D
Bao h phải nộp cái chuyên đề LC hở chúng mầy? Mai đã nộp chưa? Mà mai có KT toán không, ý? :-s :D

Sáng nay Trung zim lam lũ thế? :-s Tao muốn đến lắm ý nhưng mà buồn ngủ quá ý. :-s Trời lại mưa mưa bẩn bẩn nữa ý. :D
Cái vụ nano tao thấy thương Trung ku lắm ý. :-s Mình nó phải cân bao nhiêu là thứ ý. Vừa rồi tao xin giúp nó mà nó không cho, tủi lắm ý. :-s :)) :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên