11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
tặng các anh chị lý 1 :D :)>- :D

ảnh 1 Sơn với Chít đang làm j` đấy :)) có phải kiểu như first step của cái ảnh Chít với + trên HAo ko =)) :D

trong Nối vòng tay lớn, mục giao lưu chuyên lý :)) đang có 1 anh hồi trước học ở chuyên lý Nguyễn Trãim Hải Dương hỏi thăm thầy Thạo " phong độ, tâm lý " của chúng ta:-? :D :-"

Chỉnh sửa lần cuối:
Hehe pốt bài này vào đúng lúc ai cũng appear to be offline
Mọi người vui vẻ:x, lạnh nhỉ, đầu ngón tay thấy thích quá, chả có cảm giác j cả:))

:)) sơn với chít nhìn tình cảm lắm ý :))
cái ảnh thứ 2, hóa ra tùng anh đòi lên cầm thay cho mình là để được chụp ảnh >< >< ><

Hôm nay lớp mình thắng huh :-?
trận vừa rồi là bán kết ah :-?
:x:x:x

Thôi đừng chế thằng CHit nữa,nó cũng ngượng lắm,chỉ tại mặt dày nên vẫn chẩy bửa post bài thôi :D dù sao hôm qua nó cũng là ng có công kết thúc trận đấu với H1 và mang về 300k cho anh em :D 1 phút tưởng niệm cho CHít bắt đầu ..........

đâu, đấy mới là tứ kết thôi :)) mà có vẻ trong tháng này là xong giải rồi nhỉ :-? tuần sau bán kết, tuần tới nữa chung kết :X
hôm qua mệt vãi, về đến nhà là 8h, ăn cơm, đang đợi nước nóng để tắm thì ngủ lúc nào kô biết, 1 mạch đến 7h sáng mới dậy :)) đi tắm, ăn sáng xong đến lớp muộn bị ghi tên vào sổ ><
me, rõ ràng mình sent finaid form cho this school rồi, giờ nhận đc email bảo là chả thấy cái finaid form của mình đâu, mai là hội đồng họp, đề nghị fax ngay! >< >< báo sớm kô báo, đến ass mới báo ><

Hehe, bọn mày ơi, tao lên chức chú rồi, từ hôm qua cơ, nhưng mà hôm nay mới lên báo tin cho anh em được. :D Mẹ tròn con vuông, cháu trai bọn mày ạ. Đến giờ này tao vẫn chưa được xem mặt hay bế thằng ku vì chị dâu tao vẫn ở viện, mà tao lại phải ở nhà trực chiến. :D

For the new-born kid. ;) :)>- \:D/ :D

còn tao sau 3 ngày bơ vơ đã về đc nhà rồi ,mừng vãi lìn :))

Chỉnh sửa lần cuối:
à, thế chuyện của tùng béo là ntn!? tao kô biết gì cả?!?
cái ava của mày sáng lắm đấy nhím ạ :)) :))

Chit đang ngồi trên đùi tao,vừa quất vừa post bài vừa chat thik lắm :X yêu moi ng` quá,nhất là chít :X

buổi sáng hôm nay thì 1 em nháy máy,tối về 1 em nhắn tin làm quen,hôm nay ngày gì đẹp thế :p

nửa đêm thì quất chít :)) đẹp thật đấy! :))
mai xem bác mừng chít 2 ngày ghi 3 bàn như thế nào :-?

Chít ko sao,Tùng béo bị cảnh cáo :)) lành thế còn gì!!!
Thế vụ bắn đấu thế nào đây,Team H1 cà bắn map có VIP thì làm ăn gì :D
Chúc mừng thằng thiết giáp lên chức chú.. 2 3 tháng nữa tao cũng có cháu gái :))

tâm béo ơi, scan ảnh xong xem thế nào gửi cho tớ, kô thì post lên nhá!!! :)) sáng nay xem ảnh cười đau cả bụng, ảnh thằng Sơn sáng lắm:))

Trông ngây thơ :)), uh dù cũng ko đc mũm mĩm như những đửa trẻ khác:))=)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên