11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
anh Boa ơi anh cho m xin lỗi mà
em sẽ cố gắng để
luôn là người
nâng khăn
sửa túi
cho anh
được ko anh nhé

:)) bố ông kiên vứt :)) quả đấy là ntn: + có bóng từ sân nhà, anh đảo con mắt tinh tường nhìn lên, thấy tao đứng ở gần giữa sân, liền chuyền ngay lên lập tức, 1 đường chuyền rất đẹp, vừa tầm, vừa lực để tao...bỏ bóng qua háng cho kiên vứt băng lên ở bên cánh. Kiên vứt với tốc độ của 1 viên...đạn băng lên bên cánh phải nhận bóng, đỡ 1 nhịp, kéo hậu vệ đối phương về phía mình rồi nhẹ nhàng vẩy bóng điệu nghệ lại cho tao đứng ở giữa. Rồi kiên vứt băng thẳng vào khu vực trước mặt thủ môn, tao nghiêng người điệu nghệ, giả vờ rê bóng sang trái nhưng lại chuyền thằng mặt hậu vệ đối phương, bóng lăn thẳng đến trước mặt gôn. Kiên vứt lúc đấy băng qua, nhảy qua mặt gôn rồi đánh gót vãi hàng, bóng lăn qua gôn, từ từ đi vào lưới trong sự kinh ngạc về nể phục của cầu thủ 2 đội :)) từ đó tao với được bọn nó chăm sóc, cóc làm được cái vẹo gì nữa :)) =))
Tối nay có 2 ông bà người Pháp đến nhà tao chơi (họ hàng xa), ngồi nói chuyện từ 6h30 đến tận 10h30 (= E. roài) 8-} trẹo cả mồm, khô cả miệng. :)) nhưng biết thêm nhiều thứ hay ho lắm >:) >:)

hôm nay a e đi ôn lại kỉ niệm cũ ,vui vãi lìn :))

ôn j` đấy :-? mà + :)) số mày là phải đứng rồi! tập đi, sau khéo làm chân đứng bàn :-?

u`
vui vãi hàng
em sơn + boa béo neal với long sắt :))

----------

yêu anh em thế :p

:))
a`
Long sắt là thằng bạn thằng +
học cùng cấp 2
thằng đấy chỉ đi theo thôi
chứ ko nói gì cả
anh em hôm qua
vui lắm
hời tưởng hồi lớp 10,11 đi tham quan đầm long tam đảo với sấ
vui vãi hàng
nhớ lại nhiều thứ lắm
xong rồi
tất cả cùng khóc vì nhắc đến anh em sắp fai xa nhau
thương cảm vãi hàng

riêng long sắt thì cười ....:)

uh,xong a e thấy mình thì khóc mà nó thì cười nên đè nó ra tới bến chỗ quán café để ôn lại kỉ niệm cũ luôn ,vui lắm ^^

:)) đi lúc nào đấy?!? bí hiểm thế! Hôm trước nghỉ học đến nhà Boa cũng ôn lại kỉ niệm Đầm Long, nhưng mà không khóc :D
sắp biết môn thi rồi đấy! tùng tùng tùng ....

ai cho mày nói tên tao 3 lần liền hả ? [-x
hy vọng là thi Lý,Hóa ,Địa :(

anh ơi sốt ruột quá :(, mấy đứa đỗ rồi mà e vẫn chưa có gì :((

Lý Hóa Địa thì đẹp quá ko đến lượt mình đâu :)|
Lý Địa SInh cũng đc :)|
đừng có Sử :((

hình như năm nay thi lý sinh sử :D
sa đì vào nus cơ mà việc gì phải lo ntu :D

tôt nhất là bỏ hết Sinh Sử Địa đi, thay vào thể dục và GDCD ý :)), làm cho sướng :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên