11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ôi đau khổ chi bằng mất kính
Mất kính khác gì mất tự do
:((

----------

Đỗ Anh Tú đã viết:
*****,tao thi khối A mà sợ Hóa :)) Lý Sinh Địa :)) được đấy !
Địa thì bước ngay cả năm mà chẳng học hành gì. Chắc năm nay thi Sử rồi thế Lý Sinh Sử cũng được:-?

Trần Đức Trung đã viết:
thôi, năm nay Lý Địa Sử đấy :D đừng có Sinh, thay địa = Hóa cũng đc :D
:))
vãi lìn dim
đúng rồi
sao mày biết =))
mai đá bóng 7h 30 nhé
vạn phúc

sao thix Sinh thế, học lý thuyết thì kô hiểu, bài thì kô làm được, chả hiểu thi gì Sinh 8-} Địa với Sử còn ngồi bốc phét được chứ Sinh thì "đã biết là sẽ rất khó, thành thử bó tay" :))
Chít báo 7h30, Boa báo 7h30, Sơn báo 9h, Chít bảo + nói 7h30, Sơn bảo + báo là 9h, Boa bảo Kiên vứt nói 7h30 8-} :)) thế cuối cùng là mấy giờ?!

Đầu tiên là 7h30,nhưng vì đối thủ có hẹn lúc 8h nên chuyển sang đá với lớp mình lúc 9h,thằng Zim đầu đất hiểu chưa?

thê là cuối cùng mai đá mấy h :-/ 9 h à :-??

Chỉnh sửa lần cuối:
đối thủ hẹn thằng Dim
1 1 a` :-/
mie
thi lý sử địa mà
tao nghe phong phanh bảo thế

uh, tao cũng nghe phong thanh là thi Lý Sử Địa.
me., thi SSĐ như thằng + thì chắc chắn tao trượt tốt nghiệp rồi! :))
@Lỳ: à à, tối thằng + gọi cho tao rồi :D có cái cửa hàng gì tao thấy đăng trên hoa học trò lấy tên mày đấy Lỳ ạ :)) mày mở cửa hàng kinh doanh mà dấu anh em nhá. kô tốt, kô tốt [-x :))

Toàn đi học sớm:)) lần này lại thấy cái kính của anh Kiên vứt đây
Mai trả nhé
A haha ava Sơn có fải hôm Miss Ams ko í nhỉ:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Bọn mày ơi, tao lo cho giấc mơ FTU của tao quá. :-s Tình hình thi thố thật là gay go. :-s :( Sao mọi người cứ đổ xô đi chọn những trường tao chọn thế, mấy hôm nay nghĩ nát cả óc. Có khi tao phải chơi chiến thuật điểm dừng chân của mẹ tao đề xuất rồi. :-< FTU ơi là FTU, hẹn em lần sau rồi. :(

"Sao mọi người cứ đổ xô đi chọn những trường tao chọn thế"
nghe cứ như Boa là anh đại tiên fong đi đầu rồi cả lũ ăn theo ấy :))
trường top thì ai mà chả thích vào ^^

ava của tùng béo sáng vãi :)), thấy giông anh sieu nhân lớp mình :)), anh ấy cũng đi tu đấy :)) =)), biết đâu béo lại gặp anh đấy trên núi :))

***** sa đì sao hôm qua ko đi đá bóng.Làm khoa đức khốn khổ kèm thằng Nhân mà ko có người thay

Hôm nay Nhã đưa tao kính của Kiên vứt roài >:) tống tiền thôi! Kiên vứt đâu, muốn kính thì đưa dđ đây b-) :)) :))
Mai biết môn thi rồi [-o< hồi hộp, hồi hộp [-o<

Đào Huy Kiên đã viết:
***** sa đì sao hôm qua ko đi đá bóng.Làm khoa đức khốn khổ kèm thằng Nhân mà ko có người thay

Xin lỗi các bác, hôm qua em có việc ko đi đc :p, thấy nghe nói hôm qua đá chật vật lắm :D, thế thì hôm nào hẹn bọn nó đá lại đê, để anh em trả thù và để em chuộc lỗi :))

chuộc gì nữa
thua đến 3-1
bọn no khinh anh em rồi
chắc ko thèm đá lại đâu

mong là lý sinh và...(đừng có địa và sử [-o<)

sáng nay góc tao ngồi bói, ra được là Lý Hóa với Sinh rồi :)) mừng lắm. Ban đầu bảo là 3 môn bỏ đi đấy, nhưng xem lại thấy bắt buộc phải có Lý hoặc Hóa --> 3 môn thi đấy :)) 8-} Lý Sử Địa, Hóa Sử Địa, [-o<

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên