11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mặt thế mà người lại đầm >< phí thế!
chiều nay đi tập xong, chả hiều toàn dùng tay với chân, giờ thấy cổ đau :)) Tao cứ nghĩ thứ 4 này bán kết là lại thấy hồi hộp + phấn chấn :))

Congratulations!!

I am happy to report that you have been admitted to WPI as part of the Class of 2010. You will find a copy of your acceptance letter attached to this e-mail. I am pleased that we are able to extend this invitation to you to join the WPI community and I am sure that you will be a successful member of the Class of 2010.

The original acceptance letter will be mailed as part of an admissions packet within a few days. In addition to the letter you will receive important information about enrollment as well as options to visit campus.

If you have additional questions please feel free to contact our office. I look forward to seeing you on the WPI campus in the near future.

Sincerely,

Edward J. Connor
Director of Admissions
Worcester Polytechnic Institute

cũng tạm được :))

----------

Đỗ Thanh Huyền đã viết:
+ ơi + em ava này kute nhỉ;;):))
nghĩ lại rồi em kia cute hơn ;;)

Nguyễn Hoàng Cộng đã viết:

A'nh đây à,tiếc nhỉ mặt xinh mà cao 1m48 nặng 54 cân :)) =))
>"< ko thể tin đc!!!chạy lung tung lên box này..và đọc đc cái này-.,--
tại sao...anh biết?!~~..get vật!

Ánh xinh mà
cả ava của tao nữa
ngoẹo cả cổ để nhìn được ava:))

----------

mai 12L sẽ fai thắng
vì muốn được đánh chung kết

đúng, phải thắng :D, vì mấy năm nay rồi anh em mình toàn bi loại ở bkết thôi, ko thể để lích sử lặp lai đc ;)

uh, mai phải thắng, từ hồi cấp 2 đến giờ tao toàn bị loại ở bán kết thôi! đấy là bóng đá, còn bóng rổ phải khác chứ b-) Thắng để còn hưởng hương vị chung kết! Lý 1 vô đối!!!!
Mai có bài gì kô? :))

tao vừa xem, có bài Anh, 3,4,5 SGK, lessson 12. Bài 3 bắt chế ra 1 truyện về những cái kô may mắn mình gặp phải. Có sử dụng cấu trúc If I had known blah blah blah, I wouldn't have blah blah blah :)) mãi kô nghĩ ra được cái gì cả!

Nghe tiếng anh của lớp 12 thú nhỉ:))
È ông chít nghỉ đi, ava em đẹp hơn ava anh bao nhiu :x:p

Chỉnh sửa lần cuối:
long Boa: thang` kia
long Boa: ai cho phep' may` thuc' khuya the'
long Boa: biet' may'h roi`ko
o^i ca^.u chu?: dang xem sex
o^i ca^.u chu?: soc lo
o^i ca^.u chu?: ko ngu dc
o^i ca^.u chu?: :))
long Boa: dm
long Boa: mai danh' roi`
long Boa: trac' tang' the' nay`
long Boa: danh' gi`

1h40 phút sáng,mai tao đánh lởm anh em đừng chửi :))

Không ai chửi đâu, đánh thôi x-(.
2h43' sáng, mai đi học muộn thầy đừng mắng em:-s.

Chỉnh sửa lần cuối:
vãi lìn 12 lý :D, anh em hôm nay đấu sung quá :)>- . Anh em cố gắng phát huy nữa nhé, còn trận chung kết thôi :D.

Vậy là sau 4 năm, em lại được vào chơi trận chung kết rồi :)), vui quá :D, tuần sau mới đấu mà bây h đã thấy hồi hôp rồi :))

hôm nay chỉ đc xem có hiệp 4 :D
nghe nói hiệp 3 hay nhất :D thì lại ko đc xem :D
hôm nay lúc xuống xem :D nhìn mãi mới nhận ra Sady 8-} mặt đỏ quân đỏ áo vàng 8-} đề nghij chung kết bạn Sady cải thiện lại vấn đề quần áo tí :D

bao h đấu nốt :-? thứ 4 hay CN :-?

Xem vãi lìn sợ. Đứng cạnh Hải dớ xem thời gian sao mà có mấy phút mãi mà dài vãi đái 8-}

Hôm nay đội mình thi đấu tuyệt vời,Sa đì với Khoa Đức kèm chết thằng HIển,Zim reb tốt,Hà Lốn ném thì khỏi chê :)) yêu anh Hà quá :X
Chỉ còn 1 trận nữa thôi,anh em cố gắng đem vinh quang về cho L1 !!
Lý 1 VÔ ĐỐI!!! YẦU MEN!!!

Bùi Thanh Tuyền đã viết:
hôm nay chỉ đc xem có hiệp 4 :D
nghe nói hiệp 3 hay nhất :D thì lại ko đc xem :D
hôm nay lúc xuống xem :D nhìn mãi mới nhận ra Sady 8-} mặt đỏ quân đỏ áo vàng 8-} đề nghij chung kết bạn Sady cải thiện lại vấn đề quần áo tí :D

Sao lại phải đổi, đẹp thế còn gì nữa :)), với lại bạn Sady ko có quần áo, bạn Tuyền tốt bụng đầu tư cho 1 bộ đi :)), chung kết đánh cho sung :))

bao h đấu nốt :-? thứ 4 hay CN :-?

Thứ 4 tuần sau, chiều, mọi người đi nhé ;)

Ý, lớp mình thắng bán kết rồi hả, hay thế :D. Chúc mừng mọi người nhé, cố gắng thắng trận chung kết nữa thôi:D.

Đỗ Anh Tú đã viết:
Hôm nay đội mình thi đấu tuyệt vời,Sa đì với Khoa Đức kèm chết thằng HIển,Zim reb tốt,Hà Lốn ném thì khỏi chê :)) yêu anh Hà quá :X
Chỉ còn 1 trận nữa thôi,anh em cố gắng đem vinh quang về cho L1 !!
Lý 1 VÔ ĐỐI!!! YẦU MEN!!!
hi`hi`,sướng quá.nh mà hôm nay,lúc còn chục giây,em lỗi thằng Hiển.Nó ném vào 2 quả,đội thua thì đêm về kô ngủ được.hixhix[-o< #-o .vì em đã làm đội thua 1 lần rồi mà:D .May quá.hà hà

ye' ye' :)) hôm nay tấn công lởm >< toàn bị Hiển với Tùng bìu lốc >< phải gần chục quả :)) được cái tìm ra cách steal thằng Hiển, cướp được mấy lần b-) Sadi với Khoa Đức hôm nay đánh hay vãi soài. Đầu trận kô kèm được Hiển, khoa đức vào cái thay đổi cục diện luôn! Hà lốn thì bốc lên làm 1 mạch 10 điểm :)) lỳ đau chân lên rổ trượt [-x chẹp chẹp, :)) lần sau nạp năng lượng đi, anh em đánh cho sung/xung b-) :)) Choi thì vẫn thế, là cụ chột, nhầm, chuột cụ, nhầm, trụ cột của đội b-)................. nói chung ai cũng đánh hay :D thắng là xứng đáng! Còn 1 trận nữa thôi! Tới luôn đê!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên