11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
chiều này ông già tao có nhã ý mời anh em lên New làm 2 chai rượu mừng xuân nhưng mà tao từ chối hộ rồi :))

Hớ hớ ,cụ thân sinh của Mo cô nương còn có nhã ý mời anh em đi nước ngoài cơ :)) tao nghĩ anh em thích ăn Tết ở nhà nên cũng từ chối khéo :)) !!

bọn mày cứ vơ đũa cả nắm thế!!! để tao đi với ông già mầy cho + à ;)) :))
CN bố mẹ đi ông công ông táo, nhưng chả biết làm gì cả :)) nhạt thế ><

1 tuần nưa là mùng 1 rồi :)|

mọi người ở nhà 1 mình ah :-? hôm nào bố mẹ mình cũng ko có nhà cả, hôm nay cũng thế:D Mẹ thì đi học ko nói, Tết còn ko về :( Bố thì chủ nhật nào cũng đi làm mất hút :)) 8-} Quen rồi, chả thấy chán nữa :))

Đi làm chuyện đề tiếp :)|

Đợi đến thứ 2:D có giao lưu, chắc câu dc 2 tiêt đầu, lại có $ $-) :x Nhưng còn Thạo :)|:)|:)|

đơn xin nghỉ học của thứ 6 thứ 7 tao sẽ ghi thêm là nghỉ cả 2 tiết lý ngày thứ 2 luôn :))

Thạo thì nhạt nhòa lắm,nộp cho xong cái chuyên đề xoay chiều rồi ăn Tết :))

Sao ông công ông táo bố mẹ chúng mày lại đi à? Chả bù cho các cụ nhà tao, ở nhà dọn dẹp làm cơm làm cỗ, xì xụp khấn vái rồi hóa vàng. Tao vồn thích cái trò đốt điếc từ nhỏ nên xung phong đi hóa rất hăng. :D Đang đốt vui thì gió thổi, lửa theo vàng bay tung tóe, rơi hết sang các nhà xung quanh, tí thì cháy cả khu. :)) Tao lại còn ngồi đầu gió, khói cay xè mắt, người khét lẹt đầy tro, mặt mũi đỏ ửng hết cả lên. :)) :D :p

Anh em đi chơi vương giả phết nhỉ, liu liếc ha ne ha niếc, em không theo được rồi. :-s

:)) mày đốt ảo thế :)) t2 có giao lưu à =p~ hay đây
m, chuyên đề còn chưa làm xong, tối còn đi học đến 9h mới về!

thì cả năm có mỗi 1 lần này, để cho anh em bàn chứ :)).
Sang năm anh em mỗi đứa một nơi, ko bàn đc ntn đâu :)) :))

sao lại 0 bàn nữa :-? cái tobik lớp chúng mình nó vẫn đây cơ mà:)) thik bàn gì thì bàn chớ, ai cấm được:)

nhg mà lúc đấy mấy người lớp mình ko có cái gì để bàn cả, vì bọn nó ko đc cúng ông công ông táo, lấy cái gì ra mà bàn :D, có khi còn quên mất đấy chứ :))

Chỉnh sửa lần cuối:
ax, chị Tùn iu, ngày mai chị nhớ online chị nhé :D:D:D:D :*:*
chị tùn tết ở nhà 1 mình ah :-?, chị có đi chơi đâu ko :D:D:D

chẳng biết nói gì..thôi thì chúc mọi người tết vui vẻ..

@Lỳ: anh cứ thử thò mặt ra trước mắt mẹ em xem..:>..
bố thì chắc là ok..bố mấy hôm nay thương em có vẻ ưng rồi..:x..chỉ có mẹ là vẫn :( thôi..chỉ tại bà Dung chê anh này nọ nọ kia..:(..

Vừa ra ngoài đường về, lạnh vãi 8-}

@ em p béo: hôm nào chả online:|, có j cứ buzz chị, nhưng sau 2h30, chị còn ngủ :|:D

choi nói lăng nhăng gì thế..chẳng hiểu gì cả..:-/..

tự nhiên yêu đời lại lùng..:x..

Anh em lên kế hoạch chơi tết đi,tránh ngày thứ 4 là được,hôm đấy em bận rồi :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên