11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hôm nay vui qua' xá NẾU CỨ NHƯ THẾ NÀY MÃI THÌ THÍCH NHỈ :)) :)).
Anh em ơi, em vừa nhận đc shortlist của trg NTU, như vậy là em sẽ đc thi rồi, vui qua' xá :D, ^___^. Vui ntn chắc chắn mai bọn NATO chết rồi, anh em cố lên nhé .

==> MAi chắc chắn là vui lắm rồi :D, nhg mà em chỉ đi đc đến c` thôi, ko hầu các bác đến cùng đc :(

Xa đì quẩy quá
chúc mừng ông được đi thi
mai anh em cố gắng nhé
riêng Kiên vứt nghỉ đi
để em còn đá

tao có phải nghỉ cho ai đá không ?
mà tùng béo có được thi không vậy ?

ah mà em quên, thứ 6 này tất cả đều rỗi phải ko, thế thì tổ chức giải luôn nhé ;). Thế thì mỗi đội chuẩn bị tiền tiếc đi, còn tên team nữa, team nào muốn đặt thì tìm tên để đặt đi :D. Neal ơi, bác làm danh sách các đội nhé, để thống kê điểm và các thông số khác sau mỗi trận :D .
Nhanh lên ko thì sắp Tết rồi .:)

Mai 9h mọi người nhớ đến trường sinh nhật em với Thồn nhá:x
mình iu các bạn:-*

thế mai mấy h đá nhỉ?
đá sớm nhé để 9h còn đi cái khác nữa chứ?

thứ sáu 28 Tết rồi còn đâu, với cả hôm đấy nhà tao có giỗ bà, kô đi được :)

Em chào các anh chị. Hôm nay em mạn phép lên đây muốn nhờ các anh chị một việc. Chả là hôm 12 hay 13 tháng 1 em bỏ quên một máy tính fx-500MS ở lớp. Nếu anh chị nào nhặt được xin cho em được xin lại. Em xin cảm tạ.

sao mấy đứa 10A1 hay để quên đồ thế [-x
hôm nay tao mệt quá :( ,trưa bắn 2 tiếng liền ,ăn uống thì linh tinh ,xong phải ở lại kiểm tra đến 3h20 mới xong ,về nhà lại ngồi chơi điện tử hơn nửa tiếng đến 4h15 ,xong mệt quá vật luôn ra ngủ đến 7h 8-}

Thằng + sao bị bà bô tức? :-s Đi cả ngày không về à? :-?

Tao hôm nay cũng đi như trĩ, từ 7h sáng đến 7h tối mới mò về, đã thế lúc về còn đi bộ 1 tiếng liền tù tì. :-s

Lúc nãy quẩy lắm. Sau khi về, tao lên nhà thay quần áo. Đang ngồi đọc báo xem TV rất chi là thoải mái thì tự nhiên bà bô gọi đi "kiểm tra xem con gà dưới sân có còn không". :p Như bình thường, tao nghe lời, chạy đi kiểm tra xem tình hình thế nào. Nhưng khi xuống dưới đó, tao tìm khắp mọi nơi, đủ mọi chỗ mà không thấy con gà đâu. :-s Nghĩ là lúc mình mở cửa vào nhà con gà đã thừa cơ chạy ra ngoài, tao lập tức mở ngay một cuộc truy lùng khẩn cấp. :)) Và trên khoảng sân nho nhỏ trước nhà, tao thấy con gà đen sì sì với cái mào đỏ chót và đôi chân vàng khè đang lon ton đi dạo. :))

Thế là 1 cuộc đuổi bắt li kì giữa tao và con gà đã diễn ra. :)) Tao càng lại gần con gà, nó càng chạy ra xa hơn. Tao với con nhà rượt tung tăng khắp sân, biết bao con người đang nhìn tao với nụ cười tủm tỉm, từ vài em nhỏ tới mấy cụ già. Đã có lần tao chắc mẩm đối thủ nằm trong tay đến nơi rồi nhưng không, tao vồ trượt hết. :)) Con gà cứ vừa chạy vừa gáy như muốn trêu tức tao.

Nhận thấy tình hình đang trở nên ngày càng xấu, tao chạy về gọi đội bao gồm bà bô, mẹ và bà già tao ra. :)) Mặc dù quân ta đông nhưng con gà không hề tỏ ra nao núng, rất cứng đầu và khiến 2 mẹ con tao phải mất tới 10ph lận mới làm cho nó chịu quy hàng. :)) Lúc bị bắt con gà kêu ré lên liên tục có vẻ như uất lắm. Tao cười đắc thắng: "chết cha mày đi, đỡ sao được mẹ con nhà ông." :))

Mặc dù mục tiêu truy bắt đối tượng đã hoàn tất nhưng tao nhận thấy mình đã chưa hoàn thành được sứ mạng của mình. :-s Con trai trong nhà mà đến 1 con gà nhép cũng không bắt được, phải nhờ đến mẹ. :-s Thật xấu hổ. :"> :)) :p Anh em nhớ nhìn tao mà tu sửa đi nhá. ;) :)) :p :D

tao bắn xong đi bi-a đến 4h chơi bóng rổ đến 6h thấy mệt quá 8h36 ngủ mẹ đến 6h36 dậy đi đá bóng luôn cho cẩn thận :))

Happy new 2k6! Happy new u!
Chúc các anh chị năm con Cún gặp nhiều may mắn, hạnh phúc, và đạt được n~ j` mình mong muốn :x

Lương Hoàng Long đã viết:
Thằng + sao bị bà bô tức? :-s Đi cả ngày không về à? :-?

Tao hôm nay cũng đi như trĩ, từ 7h sáng đến 7h tối mới mò về, đã thế lúc về còn đi bộ 1 tiếng liền tù tì. :-s

Lúc nãy quẩy lắm. Sau khi về, tao lên nhà thay quần áo. Đang ngồi đọc báo xem TV rất chi là thoải mái thì tự nhiên bà bô gọi đi "kiểm tra xem con gà dưới sân có còn không". :p Như bình thường, tao nghe lời, chạy đi kiểm tra xem tình hình thế nào. Nhưng khi xuống dưới đó, tao tìm khắp mọi nơi, đủ mọi chỗ mà không thấy con gà đâu. :-s Nghĩ là lúc mình mở cửa vào nhà con gà đã thừa cơ chạy ra ngoài, tao lập tức mở ngay một cuộc truy lùng khẩn cấp. :)) Và trên khoảng sân nho nhỏ trước nhà, tao thấy con gà đen sì sì với cái mào đỏ chót và đôi chân vàng khè đang lon ton đi dạo. :))

Thế là 1 cuộc đuổi bắt li kì giữa tao và con gà đã diễn ra. :)) Tao càng lại gần con gà, nó càng chạy ra xa hơn. Tao với con nhà rượt tung tăng khắp sân, biết bao con người đang nhìn tao với nụ cười tủm tỉm, từ vài em nhỏ tới mấy cụ già. Đã có lần tao chắc mẩm đối thủ nằm trong tay đến nơi rồi nhưng không, tao vồ trượt hết. :)) Con gà cứ vừa chạy vừa gáy như muốn trêu tức tao.

Nhận thấy tình hình đang trở nên ngày càng xấu, tao chạy về gọi đội bao gồm bà bô, mẹ và bà già tao ra. :)) Mặc dù quân ta đông nhưng con gà không hề tỏ ra nao núng, rất cứng đầu và khiến 2 mẹ con tao phải mất tới 10ph lận mới làm cho nó chịu quy hàng. :)) Lúc bị bắt con gà kêu ré lên liên tục có vẻ như uất lắm. Tao cười đắc thắng: "chết cha mày đi, đỡ sao được mẹ con nhà ông." :))

Mặc dù mục tiêu truy bắt đối tượng đã hoàn tất nhưng tao nhận thấy mình đã chưa hoàn thành được sứ mạng của mình. :-s Con trai trong nhà mà đến 1 con gà nhép cũng không bắt được, phải nhờ đến mẹ. :-s Thật xấu hổ. :"> :)) :p Anh em nhớ nhìn tao mà tu sửa đi nhá. ;) :)) :p :D
Tốt rồi,chắc chắn là mày trói gà ko chặt rồi Boa ạ.:)) .

sao chưa chi đã new year thế này, còn mấy ngày nữa cơ mà, để hưởng thụ nốt năm 2005 đã chứ :D
:)) tao đang tưởng tượng cảnh thằng Boa vồ con gà :)) thôi, gà bắt khó bỏ mẹ, anh em thì toàn chén thịt gà chứ có nuôi bao giờ đâu, bắt được là tốt rồi :D
hôm nay anh em đi chơi vui vẻ, tao kô đi được :( cáo lỗi với thồn và tùng anh
Chúc sinh nhật dzui dzẻ >:D<

Cung chúc tân xuân :D
Cung chúc cung chúc:x:x
Chúc các anh zai các chị gái sống vui vẻ bên nhau những ngày tháng 12 tươi đẹp. :x:x

À lần trước có ai thấy hộp son honey của em để quên ko ạ:(:)((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên