11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
oài..anh em mình giống nhau..em năm nào cũng về quê ăn tết..lởm lởm..nhưng mà chịu thôi..:D

yêu đời lạ lùng..chắc chắn chỉ đêm nay thôi..mai về nhà lại a bê xê..nhưng mà hôm nay vẫn yêu đời..dù sao cũng rất yêu những gì mình đang có..:x..tự hào lắm lắm..

buồn cười vãi:)) " Anh em ơi, đi chơi Tết đi, nhưng mà tránh mấy ngày Tết ra, mọi người bận hết rồi" lol

Năm nay cả lớp mình làm 1 quả đi chơi tất niên như năm ngoái nhá. ;) Thứ 3 thấy Trung ku bảo mang cham pành đến anh em dzoo. \:D/ :)>- ;)

SN Leal với Thồn làm từ trưa thứ 3 luôn đê. :D Em sắp có 1 nít để đi đú với anh em rồi. :D :p

chẹp chẹp nhiều tiền quá há..:x..thế thì phải khao anh em thôi..
tết em chắc cũng chẳng được đi đâu..chán thế..:(..

Chúng mày thấy thế nào, tao mua bịch rượu vang 5l rồi, uống bét nhè
Mai đến lớp chiến đấu.

mai tưng bừng đi, nhưng để chiều hãy đi chơi, đợi mấy đứa bọn tao kiểm tra lại hình xong đã! 2h ktra, 3h có thể nhập hội anh em rồi \:d/
@lỳ: mai tao mang đài cho, chưa đi mua dây nhưng chắc là mua được thôi :D
@xyz: mai thằng nào có đĩa nhạc new year, hay đĩa nào hay cũng được, mang tuốt đi, mp3, cd, vcd. wma hình như đài tao kô đọc được, chỉ chiến được 3 loại kia thôi! Mang cái j hay hay, đừng như thằng trung công tử bảo mang xiếc đi :)) cóc hiểu bật lên nghe tiếng còn ai có hứng party nữa kô :))

ặc ặc ,mai đã định chiến đấu luôn rồi à :-?
thế nếu chiều mai đi chơi rồi nhỡ thứ 4 hết trò để làm thì sao ,thứ 4 SN Neal với Thồn mới là ngày chính chứ

mai nhớ chưa, tao mang đài nhưng nhà tao kô có đĩa, ai có đĩa thì mang, happy new year, mấy bài new year tiếng việt càng tốt, rồi thêm mấy bài nào hay ho vào, rap rủng, pop pủng, blah blah blah, mang đi nghe cho sướng tai!

mai vui chơi cẩn thận bảo vệ/giám hiệu lên chửi :))

Chán thế, nhạc nhẽo của tao toàn là download về, máy thì không có ổ ghi mà bắn ra CD đem đi. :-s
Sướng quá mọi người ơi \:D/ thứ 5 em mới phải về quê cơ, thứ 4 chắc chắn đi đú cùng anh em rồi. :)>-
Mai cả lớp nhất định phải đi đủ đấy, không được thiếu bất cứ thằng nào cả. ;) Zim ngoài mang đài nhớ mang cả cam nhá. :D

tình hình là rất chi là tình hình!!! đài nhà tao lâu kô dùng, hôm nay chạy lại được 1 lúc lăn ra hỏng 8-} thế mai tao kô có đài mang cho anh em đâu!!! thằng nào có mang đi nhá, thừa đài cũng được, còn hơn kô có!!!! như lìn ><

Mai chắc chắn xin đc 3 tiết cuối ah?

Thác loạn :)) \:d/

Có rượu ko:D Vang huh? :x

Ê, chúng mày đi đâu hết rồi?
Thế mai định ăn cái gì thế?

----------

ah hôm nay vui quá
:eek:) :eek:)

Hôm nay vui quá :x Muốn đến trường tiếp:x

Vừa về nahf đã nhậ tin buồn :( Tết 8-| Ngốc:|

Mai anh em phải chiến bọn NATO 1 trận ngon lành đấy ;) Lần trước thua chả đáng gì cả. Làm thằng Cộng xấu cả mặt. Mà dạo này thằng Cộng rất chăm đi đặt sân => đáng khen=D>

sáng nay vãi hàng :D trang trí ngon lành cành đào, thầy cô cũng dễ tính vãi!
được đấy, cuối năm phát huy tiếp \:D/
trưa đi bắn qua trưa đến 2h về làm ktra hình, lam lũ, đói lả, may mà có đĩa bún đậu mắm tôm kíu giúp nên trụ được qua tiết ktra. À mà thằng nào ktra làm bài 3,4 đề hình, tao hỏi câu thứ 2 bài 3 làm ntn :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên