11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ặc, em hỏi cái, sáng nay lúc 8h chị Tâm ko đến trường quay ah :(:)((
@ chị Tùn: ốm ah :(:(, chị ốm thì em chơi với ai :(:( :*:* chị iu mau khỏi ốm nhé :*:*

mai tao phải về quê với ông bà già chắc chắn là ko tham gia rồi :))

thích thể, tao tưởng ktra Đại, cả tuần đúc tích phân, cuối cùng lại là Hình 8-} cóc hiểu mai ktra nt nào đây!! Hay mai đến lấy tiền rùi cáo bệnh đi về nhẩy :-?
thằng Sơn mai mang cho tao cái máy tính của tao nhá!!! để nó trần truồng thế, gió mùa về rồi, lạnh lắm! :))

ai bảo ko :|, giải vẫn sẽ tiếp tục, để mai đến xem tình hình anh em thế nào đã :D

Hôm nay bắn đấu với L2 sáng lắm :))
Lúc đầu đang bắn vui,tự nhiên anh Thành khắm nhảy vào : "A! L1 đây rồi,bắn đấu đi ! Bắn vui vẻ thôi,2 chấp 5 cũng được !" Lời lẽ của anh ta đầy sự khiêu khích, thế là 5 chiến sĩ L1 gồm có tôi,Sơn hói,Quân gầy,Chít,Thồn đã dũng cảm chiến đấu với 5 chiến sĩ đội họ! Kết quả vô cùng bất ngờ,đội bạn tuy đã cố hết sức nhưng ko thằng nào thuộc map Dust3, đòi chuyển sang Italy... Anh Khắm cầm đầu đội bạn chiến đấu hết mình và ... hy sinh anh dũng !!
1 trận giao hữu rất tuyệt vời :))

mày nói lăng nhăng quá.
Túm lại là chúng nó thua chứ gì, không có cửa nào thắng đúng ko?
Tao cũng biết.:)>-

Thế anh Thồn và Neal sao đây :-?, các anh định làm snhât ntn đây, để bọn em còn hầu nào :))

sáng nay tao ốm dặt dẹo ở nhà, chán lòi mắt!
ktra hình khó kô bọn mầy? có nhiều thằng nghỉ kô hay có mỗi tao :-s
à, thằng nào cầm hộ tao xiền thưởng kô thía =p~

Mày đến nhà bác Hiệp lấy tiền đi Zim,vẫn kịp đấy,lấy cho cả lớp luôn nhé :D

SN sinh nhẽo cái zì, ông Sa đì chỉ được cái đú đởn đi chơi là nhanh [-x

Có điều là anh em tôi định là tổ chức vào thứ 4 tuần sau, tổ chức cả ngày luôn vì lúc đấy được nghỉ rồi mà:D, còn chương trình cụ thể thế nào thì chưa cụ thể, xin anh em cho ý kiến. Nhưng mà chắc chắn là sẽ có đụng dao đụng súng đấy:)). Đại khái là hôm đấy, anh em sáng sẽ đi chơi đâu đấy, như đạp vịt chẳng hạn (lạnh vãi):))hay đi trượt patin rồi ăn trưa, ăn xong đi chơi tiếp ( có thể là xem phim)....xong rồi GClub,... xong rồi đến tối, có tiền thì lên Lưu, 0 có tiền thì thịt chó bình dân, mà nghèo nữa thì về nhà mua vài con mực nướng ngồi xé ăn chơi.... ăn xong còn sức thì đi đóng hồ, xong rồi ca fê cà pháo....... xong rồi ..............thằng nào về nhà thằng đấy thôi chứ còn định đi đâu nữa. Anh em thấy thế có được 0:)) ... 0 được thì cũng phải được :)) Ah khoản rất quan trọng là cái vấn đề đầu tiên, em xiin quyên góp 3~500k, ý anh Thồn thế nào ạ, anh Thồn mà đã quyết, thì thằng em đây cũng xin liều chiến.
IluvBarbie[V] ký tên , 0 đóng dấu:p

má kế hoạch vãi lúa dài và cũng vãi lúa lắm thứ mà 1 thằng chỉ có 3->500K thôi à , mỗi thằng bét phải 1 triệu :D

mie
sao máy em bị sao ý
ko hiểu chỗ giữa của tùng anh viết gì
hay có ảnh gì
máy em dial up
chậm quá
nó ko lên
anh nào thông báo hộ em

Mie,nhà tao ADSL cũng chẳng khác gì Dial Up,có thấy gì đâu...
Kế hoạch của Oneal được đấy, 1 tr thì chuyện nhỏ :))

hờ hờ, thế thì thằng nào mang dùm tao 900k nhá, đào đâu ra 1tr giữa tình hình này hở trời !!!

----------

hehe, sau 1 hồi chat chít với sơn, tao đã ngộ ra là mỗi đứa đây là 2 thằng tổ chức sinh nhật, kô phải tất cả anh em :)) cáo lỗi, cáo lỗi
ý mà sau thằng lỳ lại bảo "1tr thì chuyện nhỏ" :-?

----------

hehe, sau 1 hồi chat chít với sơn, tao đã ngộ ra là mỗi đứa đây là 2 thằng tổ chức sinh nhật, kô phải tất cả anh em :)) cáo lỗi, cáo lỗi
ý mà sau thằng lỳ lại bảo "1tr thì chuyện nhỏ" :-?

mẹ chỗ giữa nó không viết , nó cách ra nhiều , chúng mày không thấy gì là phải =))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên