11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
sao mãi chưa khai mạc giải HL hả Sơn.làm tao qua thời kì đỉnh cao phong độ rùi.hix.t5 thứ 6 hàng tuần đi.

mai bắn bủng gì kô bọn mày? mai tao sẽ bắn kiểu xung phong, bắn điên cuồng cho quên hết sự đời đi! :)) xài 31 cho dễ bắn!

ức chế quá.hix.hum nay ném vòng thua thằng+.hix.đến vạch 3đ rồi mà bị đá. chắc phải đổi lại nik thui.ko dám nhận là ono_coldblood nữa.:))

anh chít thik zai ah :D:D:D:D
mà hum nay cái anh hỏi "em có phải là Phương ko" có phải là anh chít không :-? :D:D:p:p
thế anh chít có thik gái L1 ko :D:D:D em giới thiệu cho... gái L1 xinh lắm :*:* (trừ em ra nhé :p:p)

Vũ Thu Phương đã viết:
anh chít thik zai ah :D:D:D:D
mà hum nay cái anh hỏi "em có phải là Phương ko" có phải là anh chít không :-? :D:D:p:p
thế anh chít có thik gái L1 ko :D:D:D em giới thiệu cho... gái L1 xinh lắm :*:* (trừ em ra nhé :p:p)
:))
thích gái lý 1 kjo a?
còn tùy lý 1 nào chứ lý 1 0306 thì lởm phết:))
u`
đúng rồi
hôm nay thấy em trông giống cái ava
nên nhận ra luôn:p

Anh Chít nhiều em quá :)) đến sợ.. mày đừng làm em Phương đau lòng chứ ! Hay lại thích ích kỷ độc đoán :D !
@ thằng Zim : mày bắn vớ vẩn còn rùa được tao còn sợ :)) chứ mày xung phong thì tao tự tin lắm !

ax, em làm sao mà giống cái ava chứ, ava xinh hơn nhìu :*:*
L1 0306 chất lượng đấy chứ, chị tâm và chị Tùn đáng iu :*:*
L1 0508 nhìu bạn xinh xinh giỏi giỏi lắm anh ah :D:D:D:D
Với lị hum nay em không nhìn kỹ anh chít, chỉ thấy anh lùn lùn :D:D:D trông hay hay :D:D:D:D

Phạm Thanh Sơn đã viết:
giải half life sẽ dự kiến vào thứ 7 tuần này ^^ :D

Uh`, dự kiến sẽ vào c` thứ 7 này :D, nhg anh em thống nhất tiền nong đi, để giải bắt đầu đc :). Em tính rồi, nếu mỗi đứa đóng 30k, thì sẽ có 20x30k, sẽ thi đấu 4 ngày vong bảng và 1 ngày chung kết--> tức là 5 ngày :D, mỗi ngày sẽ lấy 10 máy, mỗi máy tầm 3 tiếng, mỗi tiếng 3k--> mỗi ngày 90k=3x30k, 5 ngày sẽ là 15x30k, tức là sẽ còn lại là 20-15=5x30k, chia cho 5 thằng đội thắng thì mỗi thằng có 30k :)) ==> hòa cả làng :)). Anh em tính thế nào đây :-/, tăng lên 50k đc ko :-?

20x30k ở đâu ra đấy :-? ,19x30k thôi ,em còn ốm dài :)) ,cả Neal nữa ,ko biết thế nào :-s,khéo 18x30k ấy chứ 8-}
tối qua 38.9 độ ,sáng nay xuống đc 38.2 rồi mà bây h lại lên 38.9
:((

Chỉnh sửa lần cuối:
Chết sao ốm ghê thế:-? Chóng khỏe nhé:)

Hôm nay mình cũng ốm, hay quá :)):)):))

m!e em hum nay nhoi nhóp đến trường rồi về nhà vật luôn, 0 ăn uống được zì nữa :(( chắc là đang dịch cúm đv nên đội The Zoo bị ốm 2 thằng :))

đội trưởng đội [The Zoo] dạo này tìm thấy niêm vui ở việc ngủ ... I-) , chỉ sợ đang bắn lôi nhau ra gáy :( , gà là dễ cất tiếng gáy lắm :))

hôm nay 8h30 gọi điện cho thằng SƠn mẹ thằng SƠn bảo nó đang ngủ :)) chưa kịp dập máy tao đã buông ngay 1 câu "giờ éo gì mà ngủ" kô biết mẹ thằng Sơn có nghe được kô :-ss

Không nghe thấy mới lạ:)). Mà sao chúng mày đang được nghỉ gì thế. Sướng thế8-}.

nghỉ gì đâu ,vẫn đi học bình thường mà ,đấy là thằng + gọi lúc tối
hôm nay em nhạt vãi hàng ,9h30 đến trường mà 10h40 đã về lại nhà rồi :))

sáng nay đá xong bắn sung vãi hàng :)) hello ngày mới đâu, sợ tao chưa b-) :))
vui được buổi sáng, về đến nhà .....

em ốm chết mât :(, đêm qua vẫn onl như bthg`, vẫn học bài như trĩ :D, thế mà mới sáng ra đã..., lê mãi mới đến đc lớp :((, ngồi học 3 tiết như tra tấn :(, khổ ko chịu đc :|, về đến nhà thì nằm bẹp luôn cho đến 3h chiều, biết là mình sôt mà ko biết sốt bao nhiêu :(. Khổ lắm, cố mãi mới dậy đc để lên đây, ko biết mai có đi học đc ko đây :(, còn ktra văn nữa :(( :(( :((

em ốm chết mât :(, đêm qua vẫn onl như bthg`, vẫn học bài như trĩ :D, thế mà mới sáng ra đã..., lê mãi mới đến đc lớp :((, ngồi học 3 tiết như tra tấn :(, khổ ko chịu đc :|, về đến nhà thì nằm bẹp luôn cho đến 3h chiều, biết là mình sôt mà ko biết sốt bao nhiêu :(. Khổ lắm, cố mãi mới dậy đc để lên đây, ko biết mai có đi học đc ko đây :(, còn ktra văn nữa :(( :(( :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên