11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ờ ko có kính ko chép đc bài đỡ phải học sướng thế còn gì hả em :D
gì sao thằng + nói thế mất lòng a e quá [-x ,tao chỉ biết là có ngày MU chết mà tao ko biết vì sao chết thôi (vì đơn giản tao ko xem bao h :)) )

Nhờ MU của tao mà anh em câu được bao nhiêu bài rồi:)). Hay wa=D> .
P/s: bài này cũng câu:|.

chelsea nó nhất mẹ rồi, h cá xem ai về nhì kô? Man hay Liverpool? Arse của thằng Boa bét tĩ roài, kô tính ;))

bọn mày cứ đi đá bóng, điện tử loạn cả lên, để ờ Hải Phòng 1 lão 64 tuổi tâng được 3478 quả, phá kỉ lục của Kiên vứt rồi!!!! ối giời ơi!!! Kiên vứt đâu, đấu lại đi !!!!!!

----------

ối ối, lại có 1 thằng ngồi tâng bóng này, được 2500 quả rồi!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
chết chửa, thằng này ngồi tâng được >5000 roài

----------

10000 lần!!! rồi!!!!

----------

đã lập được kỉ lục mới, 1 thằng ngồi tâng liên tục được 10232 quả!!! tâng xong còn bảo tiếc lắm, ngồi nhà còn tâng được 15000 quả cơ 8-} :)) vãi hàng! còn cả vừa ngồi tâng bóng vừa leo cầu thang nữa chứ !!!! kiên vứt ơi, thằng này nó ghét mày đến thế là cùng!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Mẹ, Kiên vứt lớp anh em mình nhạt nhòa rồi, tao vừa gọi cho nó xong, thấy nó có vẻ tủi thân lắm. :-s :)) Có cái lão gì trọng tài vãi hàng, vừa đếm vừa ghi chép hơn 10000 phát, đập chết tao rồi. :))

Sáng nay chia buồn với những anh em nào không đi đá bóng, vãi hàng lắm, đội mình đại thắng, thằng nào đá cũng trĩ, chả chê được ai cái gì. ;) :)>-

Ars mới mua 2 cậu hay lắm, 1 cậu là Abou Diaby, từ Auxerre, 19 tuổi, đội trưởng tuyển U19 Pháp vô địch giải hè vừa rồi, đá tiền vệ trung tâm, đầm vãi hàng luôn. :D ; còn cậu kia là Adebayor, từ Monaco, người Togo, 21 tuổi, tiền đạo, thấy bảo lối đá giống Kanu lắm. :D Tên với chả tuổi, đọc trẹo cả miệng, cho 2 cậu này vào sân cùng lúc thì BLV chắc chuột rút mồm luôn. :))

Lê Minh Tùng đã viết:
ờ ko có kính ko chép đc bài đỡ phải học sướng thế còn gì hả em :D
gì sao thằng + nói thế mất lòng a e quá [-x ,tao chỉ biết là có ngày MU chết mà tao ko biết vì sao chết thôi (vì đơn giản tao ko xem bao h :)) )

ý em là ko chép được bài kt chứ còn bài trên lớp thì thôi 8-} 8-} 8-} 8-} 8-}

mà ko ai nói cho em biết số phận cái kính của em đang ở phương trời nào sao ạ :(( :(( :(( :((

hôm nay đi họp phụ huynh, ko hiểu là có làm sao ko :(( :(( :(( :((

ờ há, còn cái họp phụ huynh, em nhắc mới nhớ! tao cứ nhớ là mai có cái gì đó, nhưng kô thể nhớ ra là cái gì, thankxxx em ;))
hôm nay bắn đầm quá, tao thấy làm cướp bắn hay hơn, được đi tấn công, chủ động, còn cảnh cứ phải canh, hồi hộp bỏ xừ!
Kiên vứt về tập nắm tâng bóng = cả 2 chân đi, còn bật lại anh đại kia!! \:D/ :(

Hum nay xem chuyện lạ VN :D:D:D có phải hum trước anh Kiên lùn tâng được hơn 2000 quả ah, hum nay có 1 ông tâng trâu lắm, phá kỷ lục mất rùi :eek::eek::(:(
Anh kiên lùn lập lại đi :D:D:D:
Con Thủy hết quên thứ này đến thứ khác thế :)):))
@ chị Tùn: nó nhìn thấy chị là sợ rùi ::D:D:D iu chị Tùn :*:*
@ anh Sơn: anh có cần cái nữa ko :D:D:D mà sao chưa đổi ava
em có 1 cái link nhưng toàn animate, ko dùng đc ở đây :(:(

Khủng thật :D
Ông già còn thắng anh Kiên :eek: Lại có thằng tâng khủng hơn vừa ngồi vừa tâng :D Đếc biết mệt

anh Kiên vứt em à ,hay là gọi anh Kiên Spider cũng đc ,chứ thằng Kiên lùn thì tâng gì [-x

Nguyễn Hoàng Cộng đã viết:
Mu nào hết thời cơ,thằng Tun`g béo cứ cân thận mồm mép có ngày chết mà kô bít vì sao chết đấy [-x
:))
rõ là thế mà
thua thằng MC đến 3-1
ko hiểu muốn gì đây

Lương Hoàng Long đã viết:
Mẹ, Kiên vứt lớp anh em mình nhạt nhòa rồi, tao vừa gọi cho nó xong, thấy nó có vẻ tủi thân lắm. :-s :)) Có cái lão gì trọng tài vãi hàng, vừa đếm vừa ghi chép hơn 10000 phát, đập chết tao rồi. :))

Sáng nay chia buồn với những anh em nào không đi đá bóng, vãi hàng lắm, đội mình đại thắng, thằng nào đá cũng trĩ, chả chê được ai cái gì. ;) :)>-

.:))
mie
nói có ý gì đấy
đội đá trĩ
chia buồn chó gì
ko muốn cho người ta đá nữa chứ gì

Hehe, chúng mày thôi đừng bàn về Mu nữa đi, bàn về Arsenal này, vừa hủy diệt Middle 7-0 xong. \:D/ :D
Mai họp phụ huynh, chả biết thế nào. :-s

Arsenal bắt nạt mấy thằng vớ vẩn,nhìn ông lớn Chelsea tối nay đi !!

Hơ hóa ra anh Kiên vứt tâng ah (anh kiên vứt là anh nào ko bit :)):))) Mà sao lại gọi là Kiên vứt :D:D:D

Kiên vứt là viên kứt ý mà !!
Cả ngày ở nhà 1 mình,nhịn đói nhịn khát , đ éo còn gì khổ hơn nữa,có thằng nào onl cưu mang tao phát :( :( !!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên