11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Các anh chị thân mến, hôm nay Thứ sáu ngày 13, tiểu đệ xin có câu hỏi: Có anh chị nào nhặt được quyển truyện Con Nhà Giàu 36 ko?? Nếu nhặt được có phần thưởng : Nếu là zai, được tặng gái, nếu là gái, được tặng zai :D

Chẹp, tưởng con thủy lên đây hỏi về con nhà giau 36 chứ, Hòa là đứa nào???
Mà sao con Thủy chụp ảnh với thằng nào xấu thế kia :)):))
@ chị tùn đâu lên câu bài với em :D:D:D
Hum nay chị xuống lớp em tình hình là thấy gái và zai lớp em thế nào :D:D:D:D
Thứ 2 em sẽ lên lớp chị ngắm cho kỹ :D:D:D
@ anh Sơn: đừng có cãi nhau nữa
cho anh cái này để ngắm cho sướng :
http://images.google.com.vn/imgres?...Emma+Watson&start=140&svnum=10&hl=vi&lr=&sa=N
http://ewfs.sytes.net/EWFS/media/fond.htm

Toàn ảnh đẹp :*:*

Câu kéo cái j` [-x Câu muh dài thế kia lẽ ra phải tách ra 2, 3 bài chứ:D

Xuống lớp em nhưng bận xem em chơi bài :* Chả có hứng ngắm nghía j` hết :D Chỉ nhớ cái em con trai nào béo béo chơi cùng bè với em :-/ đanh đá với thik văng lung tung quá thể :)) Còn thằng ngồi cạnh em. lắm mồm b-(

Tùng con tận tụy với a e quá :D MU của mày hết thời rồi :))

thằng cha beo béo ấy học tanh tưởi lắm, nó sinh năm 91 chị đừng làm nó sợ:D:D:D chị Tùn iu :*:*
thằng cha ngồi cạnh em thằng Phú cc đấy, cái thằng mà em mún nhờ chị giúp em ignore :D:D:D
iu chị Tùn :*:*
Anh sơn xem cái ảnh chưa??

Chị hôm nay chỉ ngồi xem em chơi bài chứ làm j` ai đâu [-x Việc j` nó phải sợ nào:)), chị phải sợ nó ấy chứ :))
[-x iu chị Tùn ít thôi [-x :D:D:D

trang trước thì anh em post bài kín màn hình, sang trang này thì toàn chị em :))
chúc mọi người mai thi thử tốt :D

hơ hơ..sao em đọc mà chẳng hiểu cái mother gì cả..:))..8-}..tự nhiên thấy cãi nhau loạn cả lên../:)..phải bắt chước lớp em..:))..ai cũng chê là học ngu dốt nhưng mà khen đoàn kết..:))..

đả đảo Lỳ..:))..để ava đứa nào kia..không sợ có đứa ghen à..:))..
còn về sign của +..chẳng đọc ra chữ gì cả..:(..

----------

à quên không chúc mọi người mai thi tốt..:p..:D..:x

Lê Minh Tùng đã viết:
Thằng Nhím thích chết hả. Mày post thì post nửa bài thôi. Thêm câu sau vào làm gì. Ai bảo hết thời[-x.

Mai anh em đá bóng tốt,em sẽ oánh Star thật tốt,chiều Team mình bắn thật tốt !!!
@ Mo: đã nói là có người bảo avar của anh hơi giống em mà :D mặc dù anh thấy ko giống , avar thì ưng còn em lởm lắm :p!

Chỉnh sửa lần cuối:
Đỗ Anh Tú đã viết:
Mai anh em đá bóng tốt,em sẽ oánh Star thật tốt,chiều Team mình bắn thật tốt !!!

Sao mai lại Star, sáng mai ko bắn à :-/

quên, chúc mai những ai đi thi toefl thì thi cho tốt, làm xong kịp về thi thử cùng mọi người luôn! :D
mai đợi tao đến 7h40, kô thấy thì tức là tao kô đến được nhá :p cả tối ngồi cò quay papa mà chưa được đi, tự dưng khó thế ><

các anh chị ơi, hôm trước em quên cái kính, các anh chị có thể giúp em nhớ lại xem có ai thấy cái kính ko, hic hic, em mới mua thôi ạ :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

mặc dù ko hiểu gì nhưng thôi em cũng chúc các anh chị thi tốt, mai thi trắc nghiệm anh cũng tốt luôn :x :x :x :x :* :* :* :*

các anh chị giúp cho em cái kính, lần trước em cũng quên cái season X-files 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-}

cảm ơn các anh chị ạ.:* :* :* :* :* :x :x :x :x :x :x :x :x

sao em này hay để quên đồ thế ,hết đĩa rồi đến truyện ,bây h lại quên kính 8-}

em mới mua nó thôi, mất thì tiếc lắm ạ :(( :(( :(( :(( :((

mà tính em hay quên thế, hôm nọ suýt quên máy tính :(( :(( :(( :(( :((

các anh chị có ai thấy thì trả lại cho em :x :x :x :x :x :x :* :* :* :* :* :*

ko có kính ko chép bài, nhìn bài được em khổ lắm 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-}

Lê Minh Tùng đã viết:
Mu nào hết thời cơ,thằng Tun`g béo cứ cân thận mồm mép có ngày chết mà kô bít vì sao chết đấy [-x

kiểu như tâng bóng bóng rơi lúc nào kô biết á :)) :))
MU mới tậu về 2 thằng mới, hậu vệ cả 2 b-) chả biết đá thế nào đây. Sao kô sắm đâu được thằng tiền vệ nào nhở >< tiền vệ h lởm vãi!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên